Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 11 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,47%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.853.089.096 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.617.339.375 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,47%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.853.089.096 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.617.339.375 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Đầu dò Linear L6-12-RS máy siêu âm LOGIQ F8 Expert của Bệnh viện Đa khoa Bình Điền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:44
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Gói thầu vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC SƠN LÂM
10/07/2026 16:19
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN TRUNG
10/07/2026 11:03
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa tươi chi trả chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức, người lao động 5 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI MINH PHÁT
06/07/2026 09:37
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
11/06/2026 09:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sữa tươi chi trả chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức, người lao động 5 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với 1 gói thầu.
09/06/2026 15:55
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải TBMT Gói số 3: Gói thầu vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2026 14:23
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải TBMT Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2026 14:21
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 15:49
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc tại bệnh viện Đa khoa Bình Điền năm 2026 - 2028 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với 3 gói thầu.
10/03/2026 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Bình Điền đăng tải KHLCNT Mua Vật tư y tế tiêu hao, Hóa chất
phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa Bình Điền năm 2025 với 3 gói thầu.
23/04/2025 11:02
Bệnh viện đa khoa Bình Điền công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Gói thầu vị thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẮC NINH, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG Y DƯỢC THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC SƠN LÂM
21/03/2025 15:00
Bệnh viện đa khoa Bình Điền công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRAPHACO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CÔNG NGHỆ CAO ABIPHA, CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯỢC PHÚC HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DƯỢC PHẨM TÂM TOÀN PHÁT, CÔNG TY TNHH VẠN XUÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN TRUNG
21/03/2025 09:52
Bệnh viện đa khoa Bình Điền công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HỒNG LAN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIPHARCO , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DƯỢC PHẨM TÂM TOÀN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH MTV DƯỢC TRÍ TÍN HẢI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN TRAPHACO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY TNHH PHÂN PHỐI LIÊN KẾT QUỐC TẾ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HUY THỊNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ - WINSACOM, CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV
25/02/2025 16:13
Bệnh viện đa khoa Bình Điền công bố KQMT gói thầu Gói số 3: Gói thầu vị thuốc cổ truyền với 6 nhà thầu tham gia.
30/12/2024 16:00
Bệnh viện đa khoa Bình Điền công bố KQMT gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền với 13 nhà thầu tham gia.
30/12/2024 15:01
Bệnh viện đa khoa Bình Điền đăng tải TBMT Gói số 3: Gói thầu vị thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 10:54
Bệnh viện đa khoa Bình Điền đăng tải TBMT Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 10:53
Bệnh viện đa khoa Bình Điền công bố KQMT gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic với 26 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 15:02
Bệnh viện đa khoa Bình Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Chi phí Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG DUY
11/12/2024 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Đầu dò Linear L6-12-RS máy siêu âm LOGIQ F8 Expert của Bệnh viện Đa khoa Bình Điền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:44
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Gói thầu vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC SƠN LÂM
10/07/2026 16:19
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN TRUNG
10/07/2026 11:03
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa tươi chi trả chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức, người lao động 5 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI MINH PHÁT
06/07/2026 09:37
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
11/06/2026 09:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sữa tươi chi trả chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức, người lao động 5 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với 1 gói thầu.
09/06/2026 15:55
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải TBMT Gói số 3: Gói thầu vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2026 14:23
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải TBMT Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2026 14:21
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 15:49
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc tại bệnh viện Đa khoa Bình Điền năm 2026 - 2028 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền với 3 gói thầu.
10/03/2026 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền đã đăng tải 11 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Bình Điền là chủ đầu tư có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"“Cuộc đời này, ngắn thì ngắn mà tình cảm lại quá dài, tình yêu khiến cho vạn vật tươi đẹp diễm lệ, mà cũng khiến cho sự biệt ly đau đớn hơn hết thảy mọi thứ trên đời. "
Sói Xám Mọc Cánh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh