Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:53 07/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc tại bệnh viện Đa khoa Bình Điền năm 2026 - 2028
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc tại bệnh viện Đa khoa Bình Điền năm 2026 - 2028
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn bảo hiểm y tế, thu viện phí và các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Điền, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
15:30 29/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
175/QĐ-BVĐKBĐ
Ngày phê duyệt
07/04/2026 15:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa Bình Điền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:49 07/04/2026
đến
15:30 29/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 29/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.488.817 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu bốn trăm tám mươi tám nghìn tám trăm mười bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/04/2026 (25/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:19 16/04/2026 15:30 20/04/2026 15:30 21/04/2026 15:30 20/04/2026 15:30 21/04/2026 Đảm bảo thời gian làm rõ E-HSMT theo quy định
2 09:48 16/04/2026 15:30 21/04/2026 15:30 29/04/2026 15:30 21/04/2026 15:30 29/04/2026 Đảm bảo thời gian làm rõ E-HSMT theo quy định và tính đồng bộ của Dự toán mua sắm.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acid amin + điện giải
7.875.000
7.875.000
0
24 tháng
2
Allopurinol
3.500.000
3.500.000
0
24 tháng
3
Budesonid + Formoterol
32.850.000
32.850.000
0
24 tháng
4
Budesonid + Formoterol
95.480.000
95.480.000
0
24 tháng
5
Ciprofloxacin
10.320.000
10.320.000
0
24 tháng
6
Diazepam
3.590.000
3.590.000
0
24 tháng
7
Diosmin + Hesperidin
9.600.000
9.600.000
0
24 tháng
8
Drotaverin clohydrat
3.342.600
3.342.600
0
24 tháng
9
Dydrogesteron
6.221.600
6.221.600
0
24 tháng
10
Etifoxin chlohydrat
19.800.000
19.800.000
0
24 tháng
11
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
9.880.000
9.880.000
0
24 tháng
12
Insulin analog trộn,hỗn hợp
53.424.000
53.424.000
0
24 tháng
13
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
650.000
650.000
0
24 tháng
14
Levothyroxin
14.880.000
14.880.000
0
24 tháng
15
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
15.484.000
15.484.000
0
24 tháng
16
Lidocain hydroclorid
1.669.500
1.669.500
0
24 tháng
17
Lisinopril + Amlodipin
427.000.000
427.000.000
0
24 tháng
18
Metformin
350.700.000
350.700.000
0
24 tháng
19
Metoprolol
1.900.000
1.900.000
0
24 tháng
20
Nhũ dịch lipid
3.000.000
3.000.000
0
24 tháng
21
Piracetam
15.530.000
15.530.000
0
24 tháng
22
Vitamin B1 + B6 + B12
10.500.000
10.500.000
0
24 tháng
23
Calci carbonat + Calci gluconolactat
70.000.000
70.000.000
0
24 tháng
24
Cefuroxim
153.096.000
153.096.000
0
24 tháng
25
Metronidazol + Neomycin +Nystatin
4.000.000
4.000.000
0
24 tháng
26
Natri montelukast
24.000.000
24.000.000
0
24 tháng
27
Nicorandil
227.500.000
227.500.000
0
24 tháng
28
Perindopril
8.000.000
8.000.000
0
24 tháng
29
Salmeterol + Fluticason propionat
32.256.000
32.256.000
0
24 tháng
30
Trimetazidin
878.000
878.000
0
24 tháng
31
Amoxicilin + acid clavulanic
50.400.000
50.400.000
0
24 tháng
32
Cefpodoxim
48.000.000
48.000.000
0
24 tháng
33
Cefuroxim
18.000.000
18.000.000
0
24 tháng
34
Drotaverin clohydrat
31.500.000
31.500.000
0
24 tháng
35
Fexofenadin
37.800.000
37.800.000
0
24 tháng
36
Telmisartan + Hydroclorothiazid
214.200.000
214.200.000
0
24 tháng
37
Acetyl leucin
113.400.000
113.400.000
0
24 tháng
38
Acetylcystein
51.450.000
51.450.000
0
24 tháng
39
Acetylsalicylic acid
3.120.000
3.120.000
0
24 tháng
40
Aciclovir
3.360.000
3.360.000
0
24 tháng
41
Aciclovir
3.800.000
3.800.000
0
24 tháng
42
Alpha chymotrypsin
1.550.000
1.550.000
0
24 tháng
43
Ambroxol
49.600.000
49.600.000
0
24 tháng
44
Amoxicilin + acid clavulanic
7.272.000
7.272.000
0
24 tháng
45
Atropin sulfat
840.000
840.000
0
24 tháng
46
Bacillus subtilis
40.000.000
40.000.000
0
24 tháng
47
Beclometason
16.770.000
16.770.000
0
24 tháng
48
Betamethason
13.750.000
13.750.000
0
24 tháng
49
Calci clorid
45.000
45.000
0
24 tháng
50
Calci lactat
126.000.000
126.000.000
0
24 tháng
51
Cefuroxim
3.250.000
3.250.000
0
24 tháng
52
Chlorpheniramin
885.000
885.000
0
24 tháng
53
Clobetasol propionat
6.625.000
6.625.000
0
24 tháng
54
Colchicin
1.584.000
1.584.000
0
24 tháng
55
Desloratadin
1.932.000
1.932.000
0
24 tháng
56
Dexpanthenol
720.000
720.000
0
24 tháng
57
Diazepam
1.650.000
1.650.000
0
24 tháng
58
Digoxin
183.600
183.600
0
24 tháng
59
Diphenhydramin
365.000
365.000
0
24 tháng
60
Domperidon
174.000
174.000
0
24 tháng
61
Flunarizin
113.400
113.400
0
24 tháng
62
Gentamicin
43.200.000
43.200.000
0
24 tháng
63
Glucose
11.742.000
11.742.000
0
24 tháng
64
Glucose
2.598.750
2.598.750
0
24 tháng
65
Glucose
819.000
819.000
0
24 tháng
66
Glucose
230.000
230.000
0
24 tháng
67
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
220.000
220.000
0
24 tháng
68
Guaiazulen + Dimethicon
72.900.000
72.900.000
0
24 tháng
69
Heptaminol hydroclorid
240.000
240.000
0
24 tháng
70
Huyết thanh kháng uốn ván
17.426.000
17.426.000
0
24 tháng
71
Hydroxypropylmethylcellulose
11.480.000
11.480.000
0
24 tháng
72
Kẽm Gluconat
67.500.000
67.500.000
0
24 tháng
73
Kẽm sulfat
2.797.200
2.797.200
0
24 tháng
74
Ketoprofen
5.481.000
5.481.000
0
24 tháng
75
Lisinopril + Amlodipin
144.000.000
144.000.000
0
24 tháng
76
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
62.000.000
62.000.000
0
24 tháng
77
Magnesi sulfat
58.000
58.000
0
24 tháng
78
Metformin
36.400.000
36.400.000
0
24 tháng
79
Methocarbamol + Paracetamol
150.425.000
150.425.000
0
24 tháng
80
Metronidazol + Neomycin +Nystatin
1.435.000
1.435.000
0
24 tháng
81
Morphin
26.775.000
26.775.000
0
24 tháng
82
Naphazolin
918.750
918.750
0
24 tháng
83
Natri clorid
3.276.000
3.276.000
0
24 tháng
84
Natri clorid
55.944.000
55.944.000
0
24 tháng
85
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
16.170.000
16.170.000
0
24 tháng
86
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
5.218.500
5.218.500
0
24 tháng
87
Natri hyaluronat
10.000.000
10.000.000
0
24 tháng
88
Noradrenalin
33.300
33.300
0
24 tháng
89
Nystatin
1.302.000
1.302.000
0
24 tháng
90
Ofloxacin
3.150.000
3.150.000
0
24 tháng
91
Paracetamol (acetaminophen)
892.500
892.500
0
24 tháng
92
Phenobarbital
126.000
126.000
0
24 tháng
93
Phytomenadion (Vitamin K1)
294.000
294.000
0
24 tháng
94
Ringer lactat
2.810.000
2.810.000
0
24 tháng
95
Saccharomyces boulardii
79.800.000
79.800.000
0
24 tháng
96
Salbutamol + Ipratropium
55.440.000
55.440.000
0
24 tháng
97
Salbutamol sulfat
4.000.000
4.000.000
0
24 tháng
98
Salbutamol sulfat
31.752.000
31.752.000
0
24 tháng
99
Sắt fumarat + acid Folic
18.000.000
18.000.000
0
24 tháng
100
Sắt protein succinylat
180.000.000
180.000.000
0
24 tháng
101
Sorbitol
3.800.000
3.800.000
0
24 tháng
102
Spiramycin + Metronidazol
17.888.000
17.888.000
0
24 tháng
103
Telmisartan + Hydroclorothiazid
4.700.000
4.700.000
0
24 tháng
104
Thiocolchicosid
13.920.000
13.920.000
0
24 tháng
105
Tinidazol
4.208.000
4.208.000
0
24 tháng
106
Tobramycin
2.100.000
2.100.000
0
24 tháng
107
Tobramycin + Dexamethason
651.000
651.000
0
24 tháng
108
Vitamin A
350.000
350.000
0
24 tháng
109
Vitamin B1 + B6 + B12
18.000.000
18.000.000
0
24 tháng
110
Vitamin B1 + B6 + B12
28.000.000
28.000.000
0
24 tháng
111
Vitamin B6 + magnesi lactat
7.040.000
7.040.000
0
24 tháng
112
Vitamin B6 + magnesi lactat
36.960.000
36.960.000
0
24 tháng
113
Vitamin C
11.655.000
11.655.000
0
24 tháng
114
Vitamin D3
7.490.000
7.490.000
0
24 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây