Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 109 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 16 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 11,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,46%, Xây lắp 3,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.166.160.216 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.330.197.903 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục như sau:
- Có quan hệ với 109 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 11,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,46%, Xây lắp 3,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.166.160.216 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.330.197.903 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư phục vụ kỹ thuật HDF online trong chạy thận nhân tạo tại Bệnh viện Đa khoa Bình Lục của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 17:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ kỹ thuật HDF online trong chạy thận nhân tạo tại Bệnh viện Đa khoa Bình Lục của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục với 2 gói thầu.
04/09/2026 16:48
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn đấu thầu cho gói thầu số 1 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ METECHVIETNAM
03/09/2026 16:43
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ kỹ thuật HDF online trong chạy thận nhân tạo tại Bệnh viện Đa khoa Bình Lục của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục với 2 gói thầu.
28/08/2026 17:08
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:"Cung cấp và lắp đặt bàn ghế Hội trường tầng 4 nhà G Bệnh viện đa khoa Bình Lục" của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hải Âu
27/08/2026 16:19
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải KHLCNT Gói thầu:"Cung cấp và lắp đặt bàn ghế Hội trường tầng 4 nhà G Bệnh viện đa khoa Bình Lục" của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:30
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HP LAND
30/07/2026 16:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
30/07/2026 16:16
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị dự án thuộc Dự án: Sửa chữa, nâng cấp, cải tạo, mở rộng khoa truyền nhiễm, nhà xét nghiệm PCR thuộc Bệnh viện Đa khoa Bình Lục của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục với 2 gói thầu.
29/07/2026 15:07
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư, hóa chất, thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa Bình Lục của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT NAM
20/07/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Bình Lục công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư, hóa chất, thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa Bình Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT NAM
20/07/2026 16:07
Bệnh viện Đa khoa Bình Lục công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm phim X-Quang để phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Bình Lục năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO VỀ THIẾT BỊ Y TẾ ANH NGỌC, Công ty TNHH trang thiết bị y tế Trung Anh
12/05/2026 14:59
Bệnh viện Đa khoa Bình Lục công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hoá chất, vật tư xét nghiệm tại Bệnh viện Đa khoa Bình Lục năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ GIẢI PHÁP CIVS
02/04/2026 16:49
Bệnh viện Đa khoa Bình Lục công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Bình Lục năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT
27/12/2025 09:27
Bệnh viện Đa khoa Bình Lục công bố kết quả gói thầu Cung cấp thuốc lần 1 phục vụ chạy thận nhân tạo trong thời gian chờ đấu thầu rộng rãi tại Trung tâm Y tế Bình Lục năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ QUANG MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔNG ĐÔ , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN
24/12/2025 15:42
Bệnh viện Đa khoa Bình Lục công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hoá chất phục vụ chạy thận nhân tạo tại Trung tâm Y tế Bình Lục 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN
22/12/2025 17:20
Bệnh viện Đa khoa Bình Lục công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN LỘC
10/11/2025 14:27
Bệnh viện Đa khoa Bình Lục công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hoá chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế trong thời gian chờ đấu thầu rộng rãi tại Trung tâm Y tế Bình Lục năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG HÀ, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO VỀ THIẾT BỊ Y TẾ ANH NGỌC, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ & GIÁO DỤC PQB , CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN
07/10/2025 19:28
Bệnh viện Đa khoa Bình Lục công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN Y TẾ NINH BÌNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ LIFECARE, CÔNG TY TNHH P & T, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH ĐÔNG PHƯƠNG HỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN AMERIVER VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BIFACO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ QUANG MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TND VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIỆT TÍN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TIẾN VIỆT, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT HÙNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE, Công ty TNHH dược phẩm Luca, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM LINH NHI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY TNHH NOVOPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH ĐỨC TÂM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM - THIẾT BỊ Y TẾ - HOÁ CHẤT HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ NỘI SKV
08/09/2025 17:20
Bệnh viện Đa khoa Bình Lục công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HCN
18/08/2025 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư phục vụ kỹ thuật HDF online trong chạy thận nhân tạo tại Bệnh viện Đa khoa Bình Lục của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 17:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ kỹ thuật HDF online trong chạy thận nhân tạo tại Bệnh viện Đa khoa Bình Lục của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục với 2 gói thầu.
04/09/2026 16:48
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn đấu thầu cho gói thầu số 1 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ METECHVIETNAM
03/09/2026 16:43
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ kỹ thuật HDF online trong chạy thận nhân tạo tại Bệnh viện Đa khoa Bình Lục của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục với 2 gói thầu.
28/08/2026 17:08
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:"Cung cấp và lắp đặt bàn ghế Hội trường tầng 4 nhà G Bệnh viện đa khoa Bình Lục" của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hải Âu
27/08/2026 16:19
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải KHLCNT Gói thầu:"Cung cấp và lắp đặt bàn ghế Hội trường tầng 4 nhà G Bệnh viện đa khoa Bình Lục" của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:30
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HP LAND
30/07/2026 16:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
30/07/2026 16:16
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị dự án thuộc Dự án: Sửa chữa, nâng cấp, cải tạo, mở rộng khoa truyền nhiễm, nhà xét nghiệm PCR thuộc Bệnh viện Đa khoa Bình Lục của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục với 2 gói thầu.
29/07/2026 15:07
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư, hóa chất, thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa Bình Lục của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT NAM
20/07/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục đã đăng tải 16 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục là chủ đầu tư của 43 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bình Lục là chủ đầu tư có quan hệ với 109 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vốn từ cho chúng ta khả năng hiểu và thể hiện. Nếu bạn có vốn từ nghèo nàn, bạn cũng sẽ có tầm nhìn giới hạn và tương lai giới hạn. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026