Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 441 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 652 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 654 gói thầu, trong đó có 652 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 176 gói (với 194 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 96 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 676 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 507 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 130 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 123 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,74%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.173.732.621.601 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 605.173.199.574 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 48,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội như sau:
- Có quan hệ với 441 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,74%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.173.732.621.601 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 605.173.199.574 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 48,44%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa dàn nóng hành lang sạch tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÊ
03/09/2026 15:15
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT In ấn phẩm chuyên môn phục vụ hoạt động khám sức khỏe của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa số 8 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 15:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm hàng hóa số 8 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với 1 gói thầu.
26/08/2026 08:38
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa số 8 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với 1 gói thầu.
26/08/2026 08:37
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải TBMT Dịch vụ sửa chữa dàn nóng hành lang sạch tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 07:39
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa số 10 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
14/08/2026 09:59
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo trì bảo dưỡng hệ thống nước RO tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-KỸ THUẬT NHẤT AN SINH
14/08/2026 08:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình ngoại kiểm tra chất lượng xét nghiệm tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM CHUẨN XÉT NGHIỆM THÀNH PHỐ
05/08/2026 08:19
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải TBMT Dịch vụ bảo trì bảo dưỡng hệ thống nước RO tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/08/2026 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa dàn nóng hành lang sạch tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÊ
03/09/2026 15:15
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa số 10 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THỜI THANH BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
14/08/2026 09:59
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo trì bảo dưỡng hệ thống nước RO tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-KỸ THUẬT NHẤT AN SINH
14/08/2026 08:10
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Hóa chất xét nghiệm số 6 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa Hàng Hóa Sinh (Hộ kinh doanh Hóa Sinh), CÔNG TY TNHH DIOP HEALTHCARE, Công ty TNHH Thương Mại và Phát Triển Hoàng Tín Phát, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ KỸ THUẬT LỤC TỈNH
30/07/2026 10:23
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Tổ chức gói thầu tham quan nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động của Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN VIỆT NAM
27/07/2026 11:30
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa số 9 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
23/07/2026 09:31
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa số 7 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VÀ DỊCH VỤ HỢP LỰC, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN TRƯỜNG
20/07/2026 09:12
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu Bảo trì Trung tâm cấp khí nén, trung tâm cấp khí hút, trung tâm cấp khí Oxy và Liều kế X-quang năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÊ
08/07/2026 14:32
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa số 6 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IME, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y KHOA TÂM AN
22/06/2026 11:28
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa số 5 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HÀ NỘI, Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Kỹ Thuật Nguyên Nguyên, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRỌNG TÍN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ B.M.S, CÔNG TY CỔ PHẦN 4-LIFE VIỆT NAM
22/06/2026 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa dàn nóng hành lang sạch tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÊ
03/09/2026 15:15
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT In ấn phẩm chuyên môn phục vụ hoạt động khám sức khỏe của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa số 8 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 15:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm hàng hóa số 8 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với 1 gói thầu.
26/08/2026 08:38
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa số 8 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với 1 gói thầu.
26/08/2026 08:37
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải TBMT Dịch vụ sửa chữa dàn nóng hành lang sạch tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 07:39
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa số 10 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
14/08/2026 09:59
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo trì bảo dưỡng hệ thống nước RO tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-KỸ THUẬT NHẤT AN SINH
14/08/2026 08:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình ngoại kiểm tra chất lượng xét nghiệm tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM CHUẨN XÉT NGHIỆM THÀNH PHỐ
05/08/2026 08:19
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải TBMT Dịch vụ bảo trì bảo dưỡng hệ thống nước RO tại Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/08/2026 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội đã đăng tải 96 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội là chủ đầu tư của 652 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 577 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 75 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội là chủ đầu tư của 194 TBMT, trong đó tự mời thầu 142 TBMT, đơn vị khác mời thầu 52 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội là chủ đầu tư của 676 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội là chủ đầu tư có quan hệ với 441 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta có thể có quan điểm riêng, nhưng tại sao chúng lại phải là trở ngại ngăn trái tim gặp gỡ? "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh