Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.974.776.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.401.325.768 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.974.776.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.401.325.768 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy xét nghiệm sinh hóa phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU CƯỜNG MINH
03/09/2026 14:20
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
20/07/2026 18:56
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
15/07/2026 16:13
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải TBMT Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 15:42
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với 1 gói thầu.
03/07/2026 10:07
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải TBMT Mua sắm máy xét nghiệm sinh hóa phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 20:13
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải TBMT Mua sắm máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
16/06/2026 15:02
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải KHLCNT Mua máy xét nghiệm sinh hóa, máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với 2 gói thầu.
05/06/2026 15:10
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
27/05/2026 16:00
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/05/2026 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
20/07/2026 18:56
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
15/07/2026 16:13
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ DƯỢC PHẨM & DỊCH VỤ Y TẾ NAM ĐỊNH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ NGỌC BÍCH, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
27/05/2026 16:00
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm Bệnh án điện tử (EMR), phần mềm lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS - PACS) của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NANOSOFT
20/04/2026 15:33
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế để phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ DƯỢC PHẨM & DỊCH VỤ Y TẾ NAM ĐỊNH
15/12/2025 18:08
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm quý IV năm 2025 tại Trung tâm Y tế Nam Trực..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ DƯỢC PHẨM & DỊCH VỤ Y TẾ NAM ĐỊNH
18/11/2025 16:18
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục các khoa, phòng Trung tâm Y tế huyện Nam Trực phục vụ công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG THÁI THỌ
23/05/2025 15:31
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua giường bệnh nhân để trang bị cho các khoa của Trung tâm Y tế huyện Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ DƯỢC PHẨM & DỊCH VỤ Y TẾ NAM ĐỊNH
23/05/2025 15:30
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục các khoa, phòng Trung tâm Y tế huyện Nam Trực phục vụ công tác khám chữa bệnh với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:14
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải KHLCNT Mua giường bệnh nhân để trang bị cho các khoa của Trung tâm Y tế huyện Nam Trực với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy xét nghiệm sinh hóa phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU CƯỜNG MINH
03/09/2026 14:20
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
20/07/2026 18:56
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
15/07/2026 16:13
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải TBMT Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 15:42
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với 1 gói thầu.
03/07/2026 10:07
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải TBMT Mua sắm máy xét nghiệm sinh hóa phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 20:13
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải TBMT Mua sắm máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
16/06/2026 15:02
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải KHLCNT Mua máy xét nghiệm sinh hóa, máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với 2 gói thầu.
05/06/2026 15:10
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
27/05/2026 16:00
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/05/2026 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực là chủ đầu tư của 40 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chín điều cần thiết để sống thỏa nguyện: Đủ sức khỏe để biến công việc thành lạc thú.Đủ tiền bạc để đáp ứng nhu cầu bản thân.Đủ sức mạnh để chống lại và vượt qua nghịch cảnh.Đủ trang nhã để thú nhận tội lỗi và bỏ chúng lại sau lưng.Đủ kiên nhẫn để lao lực cho tới khi đạt được điều gì đó tốt đẹp.Đủ khoan dung để thấy được điểm tốt ở hàng xóm.Đủ yêu thương để khiến mình có ích cho mọi người.Đủ đức tin để biến lời răn của Chúa trời thành hiện thực.Đủ hy vọng để vứt bỏ nỗi sợ hãi bất an hướng về tương lai.Nine requisites for contented living: Health enough to make work a pleasure. Wealth enough to support your needs. Strength to battle with difficulties and overcome them. Grace enough to confess your sins and forsake them. Patience enough to toil until some good is accomplished. Charity enough to see some good in your neighbor. Love enough to move you to be useful and helpful to others. Faith enough to make real the things of God. Hope enough to remove all anxious fears concerning the future. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026