Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.654.372.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.142.257.768 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.654.372.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.142.257.768 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
20/07/2026 18:56
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
15/07/2026 16:13
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải TBMT Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 15:42
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
03/07/2026 10:07
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải TBMT Mua sắm máy xét nghiệm sinh hóa phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 20:13
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải TBMT Mua sắm máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
16/06/2026 15:02
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải KHLCNT Mua máy xét nghiệm sinh hóa, máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực với 2 gói thầu.
05/06/2026 15:10
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
27/05/2026 16:00
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/05/2026 16:58
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực với 1 gói thầu.
12/05/2026 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
20/07/2026 18:56
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
15/07/2026 16:13
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ DƯỢC PHẨM & DỊCH VỤ Y TẾ NAM ĐỊNH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ NGỌC BÍCH, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
27/05/2026 16:00
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm Bệnh án điện tử (EMR), phần mềm lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS - PACS) của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NANOSOFT
20/04/2026 15:33
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế để phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ DƯỢC PHẨM & DỊCH VỤ Y TẾ NAM ĐỊNH
15/12/2025 18:08
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm quý IV năm 2025 tại Trung tâm Y tế Nam Trực..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ DƯỢC PHẨM & DỊCH VỤ Y TẾ NAM ĐỊNH
18/11/2025 16:18
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục các khoa, phòng Trung tâm Y tế huyện Nam Trực phục vụ công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG THÁI THỌ
23/05/2025 15:31
Bệnh viện đa khoa Nam Trực công bố kết quả gói thầu Mua giường bệnh nhân để trang bị cho các khoa của Trung tâm Y tế huyện Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ DƯỢC PHẨM & DỊCH VỤ Y TẾ NAM ĐỊNH
23/05/2025 15:30
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục các khoa, phòng Trung tâm Y tế huyện Nam Trực phục vụ công tác khám chữa bệnh với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:14
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải KHLCNT Mua giường bệnh nhân để trang bị cho các khoa của Trung tâm Y tế huyện Nam Trực với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
20/07/2026 18:56
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
15/07/2026 16:13
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải TBMT Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 15:42
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh tại bệnh viện đa khoa Nam Trực năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
03/07/2026 10:07
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải TBMT Mua sắm máy xét nghiệm sinh hóa phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 20:13
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải TBMT Mua sắm máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
16/06/2026 15:02
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải KHLCNT Mua máy xét nghiệm sinh hóa, máy đo nhãn áp không tiếp xúc phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Nam Trực với 2 gói thầu.
05/06/2026 15:10
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
27/05/2026 16:00
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/05/2026 16:58
Bệnh viện đa khoa Nam Trực đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh quý II năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Nam Trực với 1 gói thầu.
12/05/2026 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Nam Trực có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mưa cũng là những giọt nước mắt. … Đàn ông sẽ không bao giờ hiểu được trong những giọt nước mắt chứa đựng bao nhiêu tình cảm và suy nghĩ phức tạp của phụ nữ, cũng không bao giờ hiểu được khi chia tay phụ nữ khóc phần nhiều là vì chính bản thân họ. Vì những lời thề non hẹn bể yếu ớt. Vì nỗi đau và sự tuyệt vọng tràn ngập trong lòng. Vì sự phẫn nộ cho cái giá đã bỏ ra không đáng có. Vì tương lai mờ mịt và bất định. "
Thuần Gian Khuynh Thành