Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 139 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 119 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 229 gói thầu, trong đó có 109 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 97 gói (với 107 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 189 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 108 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 77 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,37%, Xây lắp 15,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,74%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 163.570.602.695 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.387.010.489 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 51,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình như sau:
- Có quan hệ với 139 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,37%, Xây lắp 15,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,74%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 163.570.602.695 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.387.010.489 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 51,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, làm mới hạng mục phòng cháy chữa cháy (Khối nhà khoa sản, khoa gây mê hồi sức và hồi sức cấp cứu, khoa khám bệnh) và hệ thống họng nước chữa cháy ngoài nhà toàn bệnh viện - Bệnh viện đa khoa Phú Bình. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình với 4 gói thầu.
21/08/2026 14:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, làm mới hạng mục phòng cháy chữa cháy (Khối nhà khoa sản, khoa gây mê hồi sức và hồi sức cấp cứu, khoa khám bệnh) và hệ thống họng nước chữa cháy ngoài nhà toàn bệnh viện Bệnh viện đa khoa Phú Bình. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình với 4 gói thầu.
21/08/2026 14:40
Bệnh viện đa khoa Phú Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, làm mới hạng mục phòng cháy chữa cháy (Khối nhà khoa sản, khoa gây mê hồi sức và hồi sức cấp cứu, khoa khám bệnh) và hệ thống họng nước chữa cháy ngoài nhà toàn bệnh viện - Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
21/08/2026 14:14
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy siêu âm màu tổng quát của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN
03/07/2026 15:04
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất điện giải cho Bệnh viện đa khoa Phú Bình năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT NAM
02/07/2026 14:09
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm máy siêu âm màu tổng quát của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
23/06/2026 16:41
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy siêu âm màu tổng quát của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:36
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy xét nghiệm điện giải của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT NAM
10/06/2026 14:35
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ lưu trữ đám mây (Cloud Object Storage) và mua chương trình diệt virus bản quyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
09/06/2026 19:42
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ bệnh án điện tử của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HÀ THÁI NGUYÊN
09/06/2026 19:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Phú Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy siêu âm màu tổng quát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN
03/07/2026 15:04
Bệnh viện đa khoa Phú Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho nhân viên y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VŨ QUANG THÁI
26/05/2026 15:52
Bệnh viện đa khoa Phú Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm tấm nhận ảnh mặt phẳng kỹ thuật số FPD cho máy chụp X-quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH QUYẾT
11/05/2026 16:07
Bệnh viện đa khoa Phú Bình công bố kết quả gói thầu Thuê Phần mềm quản lý hồ sơ bệnh án điện tử EMR và quản lý bệnh viện HIS, LIS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ THÔNG TIN Y TẾ
21/01/2026 15:34
Bệnh viện đa khoa Phú Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp hệ thống lọc nước RO cho máy thận nhân tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VÀ THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THÀNH HƯNG
03/12/2025 16:19
Bệnh viện đa khoa Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 01: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM TUỆ GIA
04/11/2025 16:00
Bệnh viện đa khoa Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ THÁI NGUYÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN AN
04/11/2025 15:59
Bệnh viện đa khoa Phú Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho nhân viên y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VŨ QUANG THÁI
10/10/2025 10:17
Bệnh viện đa khoa Phú Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI MINH THÀNH
18/08/2025 15:36
Bệnh viện đa khoa Phú Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm iPad để phục vụ công tác chuyên mô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGÔI SAO THIÊN NGÂN
13/08/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, làm mới hạng mục phòng cháy chữa cháy (Khối nhà khoa sản, khoa gây mê hồi sức và hồi sức cấp cứu, khoa khám bệnh) và hệ thống họng nước chữa cháy ngoài nhà toàn bệnh viện - Bệnh viện đa khoa Phú Bình. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình với 4 gói thầu.
21/08/2026 14:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, làm mới hạng mục phòng cháy chữa cháy (Khối nhà khoa sản, khoa gây mê hồi sức và hồi sức cấp cứu, khoa khám bệnh) và hệ thống họng nước chữa cháy ngoài nhà toàn bệnh viện Bệnh viện đa khoa Phú Bình. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình với 4 gói thầu.
21/08/2026 14:40
Bệnh viện đa khoa Phú Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, làm mới hạng mục phòng cháy chữa cháy (Khối nhà khoa sản, khoa gây mê hồi sức và hồi sức cấp cứu, khoa khám bệnh) và hệ thống họng nước chữa cháy ngoài nhà toàn bệnh viện - Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
21/08/2026 14:14
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy siêu âm màu tổng quát của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN
03/07/2026 15:04
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất điện giải cho Bệnh viện đa khoa Phú Bình năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT NAM
02/07/2026 14:09
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm máy siêu âm màu tổng quát của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
23/06/2026 16:41
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy siêu âm màu tổng quát của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:36
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy xét nghiệm điện giải của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT NAM
10/06/2026 14:35
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ lưu trữ đám mây (Cloud Object Storage) và mua chương trình diệt virus bản quyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
09/06/2026 19:42
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ bệnh án điện tử của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HÀ THÁI NGUYÊN
09/06/2026 19:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình là chủ đầu tư của 119 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 102 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình là chủ đầu tư của 107 TBMT, trong đó tự mời thầu 96 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình là chủ đầu tư của 189 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phú Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 139 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu thời gian là thứ đáng giá nhất, phí phạm thời gian hẳn phải là sự lãng phí ngông cuồng nhất. "
Benjamin Franklin
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026