Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 521 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1130 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1195 gói thầu, trong đó có 1128 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 150 gói (với 171 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 74 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1231 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1097 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 126 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 113 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,70%, Xây lắp 0,58%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.278.319.168.615 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 936.935.336.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 26,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên như sau:
- Có quan hệ với 521 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,70%, Xây lắp 0,58%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.278.319.168.615 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 936.935.336.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 26,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải TBMT Mua thuốc Generic lần 06 năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 15:15
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic lần 06 năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:41
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa 04 phòng dịch vụ khoa Nhi của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Hồng Trang
26/08/2026 14:32
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa 04 phòng dịch vụ khoa Nhi của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp phòng trực lãnh đạo và phòng khám chuyên gia của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MINH THÀNH
26/08/2026 14:16
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp phòng trực lãnh đạo và phòng khám chuyên gia của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo phòng giao ban, kho để đồ, khu rửa tay cho khoa Can thiệp tim mạch của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giáo dục và Thương mại Thành Tuân
24/08/2026 14:52
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư cải tạo khoa Khám bệnh và nhà cầu nối khu phòng khám với nhà A của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Nam
24/08/2026 14:47
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa điều hoà cho các khoa, phòng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG ANH
24/08/2026 14:37
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa 03 phòng bệnh nhân khoa HSTC-CĐ của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Kiều Tùng Ánh
24/08/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua dung dịch vệ sinh mẹ và bé năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC KHOA XANH
20/08/2026 11:35
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua vật tư bổ sung lần 3 tại bệnh viện Đa khoa Phúc Yên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY LỌC THẬN VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
09/07/2026 09:20
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua tủ ấm cho khoa PT-GMHS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYÊN ANH
03/07/2026 14:34
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói: Mua tủ ấm cho khoa PT-GMHS với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:19
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic lần 05 năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN VILOGI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BA ĐÌNH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
16/06/2026 05:40
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic lần 04 năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BA ĐÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
26/05/2026 10:40
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm bổ sung cho bệnh viện Đa khoa Phúc Yên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH THẮNG, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THANH HÀ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN, CÔNG TY TNHH DEKA
11/05/2026 18:10
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic lần 03 năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
11/05/2026 15:48
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua Bộ kit 4, bộ kit 16 cho máy lọc máu liên tục của bệnh viện Đa khoa Phúc Yên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH PHƯƠNG
16/04/2026 15:14
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic lần 02 năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HD, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM FREMED, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIHAPHA, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SINH DƯỢC PHẨM HERA, CÔNG TY TNHH DƯỢC THUẬN KHANG
14/04/2026 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải TBMT Mua thuốc Generic lần 06 năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 15:15
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic lần 06 năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:41
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa 04 phòng dịch vụ khoa Nhi của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Hồng Trang
26/08/2026 14:32
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa 04 phòng dịch vụ khoa Nhi của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp phòng trực lãnh đạo và phòng khám chuyên gia của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MINH THÀNH
26/08/2026 14:16
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp phòng trực lãnh đạo và phòng khám chuyên gia của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo phòng giao ban, kho để đồ, khu rửa tay cho khoa Can thiệp tim mạch của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giáo dục và Thương mại Thành Tuân
24/08/2026 14:52
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư cải tạo khoa Khám bệnh và nhà cầu nối khu phòng khám với nhà A của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Nam
24/08/2026 14:47
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa điều hoà cho các khoa, phòng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG ANH
24/08/2026 14:37
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa 03 phòng bệnh nhân khoa HSTC-CĐ của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Kiều Tùng Ánh
24/08/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên đã đăng tải 74 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên là chủ đầu tư của 1130 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 842 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 288 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên là chủ đầu tư của 171 TBMT, trong đó tự mời thầu 121 TBMT, đơn vị khác mời thầu 50 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên là chủ đầu tư của 1231 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 521 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu nhanh hơn ánh sáng. "
Uynxơ
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh