Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 211 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 51 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 91 gói (với 92 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 32 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,83%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 362.580.674.156 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 160.708.789.762 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 55,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long như sau:
- Có quan hệ với 211 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,83%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 362.580.674.156 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 160.708.789.762 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 55,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 08:12
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2026-2027 tại Bệnh viện đa khoa Phước Long của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:14
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải TBMT Gói số 02: Vắc xin năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 09:07
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải TBMT Gói số 01: Thuốc generic năm 2026 - 2027 (phần còn lại) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 09:04
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc năm 2026 – 2027 (phần còn lại) và vắc xin năm 2026 – 2027 của Bệnh viện đa khoa Phước Long của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với 2 gói thầu.
17/08/2026 09:48
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng hóa chất và vật tư y tế năm 2026 (phần còn lại và bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
06/07/2026 09:24
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải TBMT Cung ứng hóa chất và vật tư y tế năm 2026 (phần còn lại và bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 08:43
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải KHLCNT Cung ứng hóa chất và vật tư y tế năm 2026 (phần còn lại và bổ sung) của Bệnh viện đa khoa Phước Long của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với 1 gói thầu.
04/06/2026 08:46
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thu mẫu và lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường, báo cáo tình hình khai thác nước dưới đất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TGC
23/03/2026 14:01
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải KHLCNT Thu mẫu và lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường, báo cáo tình hình khai thác nước dưới đất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với 1 gói thầu.
18/03/2026 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Phước Long công bố kết quả gói thầu Cung ứng hóa chất và vật tư y tế năm 2025 (phần còn lại và bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI CASAS, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - KỸ THUẬT SUNMED, CÔNG TY TNHH TMDV PN FOOD
26/06/2025 10:07
Bệnh viện đa khoa Phước Long công bố KQMT gói thầu Cung ứng hóa chất và vật tư y tế năm 2025 (phần còn lại và bổ sung) với 5 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 14:32
Bệnh viện đa khoa Phước Long đăng tải TBMT Cung ứng hóa chất và vật tư y tế năm 2025 (phần còn lại và bổ sung) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2025 09:01
Bệnh viện đa khoa Phước Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic (phần còn lại và bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH DƯỢC TÂM ĐAN
23/05/2025 09:12
Bệnh viện đa khoa Phước Long đăng tải KHLCNT Cung ứng hóa chất và vật tư y tế năm 2025 (phần còn lại và bổ sung) của Trung tâm Y tế huyện Phước Long với 1 gói thầu.
22/05/2025 09:43
Bệnh viện đa khoa Phước Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu thuốc generic (phần còn lại và bổ sung) với 2 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 14:04
Bệnh viện đa khoa Phước Long công bố kết quả gói thầu Bảo trì phần mềm quản lý bệnh viện DHG.Hospital năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP KỸ THUẬT SỐ DH
09/05/2025 09:04
Bệnh viện đa khoa Phước Long đăng tải TBMT Gói thầu thuốc generic (phần còn lại và bổ sung) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2025 07:57
Bệnh viện đa khoa Phước Long đăng tải KHLCNT Cung ứng thuốc điều trị bệnh năm 2024 – 2026 (phần còn lại và bổ sung) của Trung tâm Y tế huyện Phước Long với 1 gói thầu.
26/04/2025 08:03
Bệnh viện đa khoa Phước Long đăng tải KHLCNT Bảo trì phần mềm quản lý bệnh viện DHG.Hospital 2025 của Trung tâm Y tế huyện Phước Long với 1 gói thầu.
18/04/2025 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 08:12
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2026-2027 tại Bệnh viện đa khoa Phước Long của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:14
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải TBMT Gói số 02: Vắc xin năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 09:07
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải TBMT Gói số 01: Thuốc generic năm 2026 - 2027 (phần còn lại) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 09:04
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc năm 2026 – 2027 (phần còn lại) và vắc xin năm 2026 – 2027 của Bệnh viện đa khoa Phước Long của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với 2 gói thầu.
17/08/2026 09:48
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng hóa chất và vật tư y tế năm 2026 (phần còn lại và bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
06/07/2026 09:24
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải TBMT Cung ứng hóa chất và vật tư y tế năm 2026 (phần còn lại và bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 08:43
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải KHLCNT Cung ứng hóa chất và vật tư y tế năm 2026 (phần còn lại và bổ sung) của Bệnh viện đa khoa Phước Long của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với 1 gói thầu.
04/06/2026 08:46
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thu mẫu và lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường, báo cáo tình hình khai thác nước dưới đất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TGC
23/03/2026 14:01
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải KHLCNT Thu mẫu và lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường, báo cáo tình hình khai thác nước dưới đất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long với 1 gói thầu.
18/03/2026 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long đã đăng tải 32 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long là chủ đầu tư của 51 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long là chủ đầu tư của 92 TBMT, trong đó tự mời thầu 85 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long là chủ đầu tư của 75 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Phước Long là chủ đầu tư có quan hệ với 211 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi hành động của chúng ta đều có khả năng gây ra đau khổ, và mọi điều chúng ta làm đều có hệ quả với tiếng vang vượt xa những gì ta có thể tưởng tượng ra. Điều này không có nghĩa là chúng ta không nên hành động. Nó có nghĩa là chúng ta nên hành động cẩn thận. Mọi chuyện đều có ý nghĩa. "
Sylvia Boorstein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh