Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 423 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 299 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 412 gói thầu, trong đó có 293 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 137 gói (với 159 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 19 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 418 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 288 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 73 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,70%, Xây lắp 3,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 24,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 717.546.653.507 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 263.939.534.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 63,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn như sau:
- Có quan hệ với 423 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,70%, Xây lắp 3,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 24,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 717.546.653.507 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 263.939.534.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 63,22%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống X-Quang cố định DR tại Khoa Chẩn đoán hình ảnh Bệnh viện đa khoa Sài Gòn của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ HẢI NAM
31/12/2025 11:36
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hệ thống khí y tế tại Khoa Cấp cứu hồi sức Bệnh viện đa khoa Sài Gòn của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ A.S.T MEDI
31/12/2025 11:33
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống X-Quang cố định DR tại Khoa Chẩn đoán hình ảnh Bệnh viện đa khoa Sài Gòn của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn với 1 gói thầu.
31/12/2025 11:28
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Thi công hệ thống khí y tế tại Khoa Cấp cứu hồi sức Bệnh viện đa khoa Sài Gòn của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn với 1 gói thầu.
31/12/2025 11:22
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân sau, sơn tường, gia công lắp đặt trần thạch cao tại khoa CCHS; Gia công, lắp dựng cửa đi 02 cánh tại phòng ICU; Chống thấm nền WC khoa CTCH-Bỏng và xử lý nghẹt đường ống WC khu khám dịch vụ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TV TK XD TM GIA LINH
31/12/2025 10:07
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lại phòng bệnh Cấp cứu và ICU của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CUNG KHANG
26/12/2025 17:33
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân sau, sơn tường, gia công lắp đặt trần thạch cao tại khoa CCHS; Gia công, lắp dựng cửa đi 02 cánh tại phòng ICU; Chống thấm nền WC khoa CTCH-Bỏng và xử lý nghẹt đường ống WC khu khám dịch vụ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn với 1 gói thầu.
26/12/2025 17:22
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lại phòng bệnh Cấp cứu và ICU của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn với 1 gói thầu.
22/12/2025 16:40
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô cứu thương tiêu chuẩn và xe ô tô cứu thương có kết cấu đặc biệt bao gồm một số thiết bị y tế phục vụ chuyên môn đính kèm: Máy sốc tim, Monitor theo dõi bệnh nhân, Máy hỗ trợ thở, Máy hút dịch, Vali cấp cứu của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MẶT TRỜI XANH
18/12/2025 15:52
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐẠI TÍN
16/12/2025 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐẠI TÍN
16/12/2025 16:28
Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu:
12/12/2025 10:28
Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HV
12/12/2025 10:26
Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá gói thầu mua sắm trang thiết bị y tế năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÔNG TIN TƯ VẤN ĐỊNH GIÁ
12/12/2025 10:05
Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư y tế lần 6 năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ DTMED, CÔNG TY TNHH KIM PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y NHA KHOA VIỆT ĐĂNG, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TÍN UY , CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRỌNG TÍN, CÔNG TY TNHH NAMSION
19/11/2025 09:20
Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư y tế lần 6 năm 2023 với 1 gói thầu.
19/11/2025 09:00
Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT AN
19/11/2025 08:51
Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN
19/11/2025 08:46
Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trực tiếp vật tư y tế, sinh phẩm, hoá chất xét nghiệm lần 1 năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN NHA, CÔNG TY TNHH XUÂN VY, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ METECH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ NAM TRUNG, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH, CÔNG TY TNHH KHOA HỌC VÀ KỸ THUẬT OLYMPIC, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT NAM PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH VIỆT
17/11/2025 14:48
Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT AN
17/11/2025 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống X-Quang cố định DR tại Khoa Chẩn đoán hình ảnh Bệnh viện đa khoa Sài Gòn của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ HẢI NAM
31/12/2025 11:36
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hệ thống khí y tế tại Khoa Cấp cứu hồi sức Bệnh viện đa khoa Sài Gòn của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ A.S.T MEDI
31/12/2025 11:33
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống X-Quang cố định DR tại Khoa Chẩn đoán hình ảnh Bệnh viện đa khoa Sài Gòn của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn với 1 gói thầu.
31/12/2025 11:28
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Thi công hệ thống khí y tế tại Khoa Cấp cứu hồi sức Bệnh viện đa khoa Sài Gòn của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn với 1 gói thầu.
31/12/2025 11:22
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân sau, sơn tường, gia công lắp đặt trần thạch cao tại khoa CCHS; Gia công, lắp dựng cửa đi 02 cánh tại phòng ICU; Chống thấm nền WC khoa CTCH-Bỏng và xử lý nghẹt đường ống WC khu khám dịch vụ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TV TK XD TM GIA LINH
31/12/2025 10:07
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lại phòng bệnh Cấp cứu và ICU của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CUNG KHANG
26/12/2025 17:33
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân sau, sơn tường, gia công lắp đặt trần thạch cao tại khoa CCHS; Gia công, lắp dựng cửa đi 02 cánh tại phòng ICU; Chống thấm nền WC khoa CTCH-Bỏng và xử lý nghẹt đường ống WC khu khám dịch vụ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn với 1 gói thầu.
26/12/2025 17:22
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lại phòng bệnh Cấp cứu và ICU của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn với 1 gói thầu.
22/12/2025 16:40
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô cứu thương tiêu chuẩn và xe ô tô cứu thương có kết cấu đặc biệt bao gồm một số thiết bị y tế phục vụ chuyên môn đính kèm: Máy sốc tim, Monitor theo dõi bệnh nhân, Máy hỗ trợ thở, Máy hút dịch, Vali cấp cứu của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MẶT TRỜI XANH
18/12/2025 15:52
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐẠI TÍN
16/12/2025 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn đã đăng tải 19 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn là chủ đầu tư của 299 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 259 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 40 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn là chủ đầu tư của 159 TBMT, trong đó tự mời thầu 147 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn là chủ đầu tư của 418 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sài Gòn là chủ đầu tư có quan hệ với 423 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng hoãn lại một việc gì về sau, bởi vì về sau bạn cũng không gặp dễ dàng hơn. "
Jăngpon
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh