Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.244.160.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.985.536.325 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.244.160.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.985.536.325 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn ( gồm: 01 Hệ thống nội soi dạ dày, đại trạng ống mềm video-monitor, 01 máy siêu âm Doppler màu 4D) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
29/09/2022 10:35
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn ( gồm: 01 Hệ thống nội soi dạ dày, đại trạng ống mềm video-monitor, 01 máy siêu âm Doppler màu 4D) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 10:02
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn của bệnh viên đa khoa thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ với 3 gói thầu.
17/08/2022 17:11
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Nhà cầu từ nhà chuyên khoa lẻ sang khoa Ngoại, Bệnh viện Đa khoa thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
01/08/2022 07:53
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu hi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa cửa nhà khoa khám bệnh, Bệnh viện Đa Khoa Thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
31/07/2022 22:14
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa mái nhà dược của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
31/07/2022 21:54
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo nhà cầu từ nhà G sang nhà khoa Ngoại Tổng hợp và khoa kiểm soát nhiễm khuẩn Bệnh viên đa khoa thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
31/07/2022 21:52
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Làm chữ, biển tên; Lắp đặt cửa đi tự động; Ghế ngồi +Sửa chữa mặt bàn khu phát thuốc, lắp đặt nẹp i nốc cho tường phòng khám, Bệnh viện Đa Khoa Thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VIỆT THẮNG PHÚ THỌ
31/07/2022 21:49
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tài sản - phần mềm quản lý Bệnh viện His 3.0 của Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Giải Pháp Y Tế Thông Minh
31/07/2022 21:45
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà Đại thể, bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VIỆT THẮNG PHÚ THỌ
31/07/2022 21:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn ( gồm: 01 Hệ thống nội soi dạ dày, đại trạng ống mềm video-monitor, 01 máy siêu âm Doppler màu 4D).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Cơ khí Hà Nội
29/09/2022 10:35
Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn ( gồm: 01 Hệ thống nội soi dạ dày, đại trạng ống mềm video-monitor, 01 máy siêu âm Doppler màu 4D) với 1 nhà thầu tham gia.
05/09/2022 14:07
Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn ( gồm: 01 Hệ thống nội soi dạ dày, đại trạng ống mềm video-monitor, 01 máy siêu âm Doppler màu 4D) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 10:02
Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn của bệnh viên đa khoa thị xã Phú Thọ với 3 gói thầu.
17/08/2022 17:11
Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Nhà cầu từ nhà chuyên khoa lẻ sang khoa Ngoại, Bệnh viện Đa khoa thị xã Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VIỆT THẮNG PHÚ THỌ
01/08/2022 07:53
Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Làm chữ, biển tên; Lắp đặt cửa đi tự động; Ghế ngồi +Sửa chữa mặt bàn khu phát thuốc, lắp đặt nẹp i nốc cho tường phòng khám, Bệnh viện Đa Khoa Thị xã Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VIỆT THẮNG PHÚ THỌ
31/07/2022 21:49
Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình: Nhà cầu từ nhà chuyên khoa lẻ sang khoa Ngoại, Bệnh viện Đa khoa thị xã Phú Thọ với 1 nhà thầu tham gia.
25/07/2022 11:01
Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Nhà cầu từ nhà chuyên khoa lẻ sang khoa Ngoại, Bệnh viện Đa khoa thị xã Phú Thọ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/07/2022 08:54
Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đăng tải KHLCNT lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Thi công xây dựng công trình: Nhà cầu từ nhà chuyên khoa lẻ sang khoa Ngoại, Bệnh viện Đa khoa thị xã Phú Thọ với 1 gói thầu.
18/07/2022 08:10
Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Mê Linh
15/07/2022 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn ( gồm: 01 Hệ thống nội soi dạ dày, đại trạng ống mềm video-monitor, 01 máy siêu âm Doppler màu 4D) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
29/09/2022 10:35
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn ( gồm: 01 Hệ thống nội soi dạ dày, đại trạng ống mềm video-monitor, 01 máy siêu âm Doppler màu 4D) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 10:02
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn của bệnh viên đa khoa thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ với 3 gói thầu.
17/08/2022 17:11
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Nhà cầu từ nhà chuyên khoa lẻ sang khoa Ngoại, Bệnh viện Đa khoa thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
01/08/2022 07:53
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu hi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa cửa nhà khoa khám bệnh, Bệnh viện Đa Khoa Thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
31/07/2022 22:14
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa mái nhà dược của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
31/07/2022 21:54
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo nhà cầu từ nhà G sang nhà khoa Ngoại Tổng hợp và khoa kiểm soát nhiễm khuẩn Bệnh viên đa khoa thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
31/07/2022 21:52
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Làm chữ, biển tên; Lắp đặt cửa đi tự động; Ghế ngồi +Sửa chữa mặt bàn khu phát thuốc, lắp đặt nẹp i nốc cho tường phòng khám, Bệnh viện Đa Khoa Thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VIỆT THẮNG PHÚ THỌ
31/07/2022 21:49
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tài sản - phần mềm quản lý Bệnh viện His 3.0 của Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Giải Pháp Y Tế Thông Minh
31/07/2022 21:45
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà Đại thể, bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VIỆT THẮNG PHÚ THỌ
31/07/2022 21:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ là chủ đầu tư của 75 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thị xã Phú Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không tin vào thất bại. Đó không phải là thất bại nếu bạn hưởng thụ quá trình. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh