Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 304 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 283 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 325 gói thầu, trong đó có 280 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 116 gói (với 133 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 55 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 318 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 218 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,73%, Xây lắp 1,50%, Tư vấn 0,75%, Phi tư vấn 6,02%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 259.523.942.734 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 235.742.731.019 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du như sau:
- Có quan hệ với 304 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,73%, Xây lắp 1,50%, Tư vấn 0,75%, Phi tư vấn 6,02%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 259.523.942.734 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 235.742.731.019 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,16%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đèn chiếu logo chỉ dẫn tại Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒ GIA
28/08/2026 16:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn chiếu logo chỉ dẫn tại Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:49
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải TBMT Mua hàng vật rẻ, thiết bị điện, nước vệ sinh giai đoạn năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 09:01
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị y tế thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương của Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY
21/08/2026 14:04
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải KHLCNT Mua hàng vật rẻ, thiết bị điện, nước vệ sinh giai đoạn năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:04
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, thiết bị y tế thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương của Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 08:43
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị y tế thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương của Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục nhân viên y tế, người bệnh và vật tư đồ vải năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MAY MINH PHƯƠNG
30/07/2026 10:18
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị ký điện tử, nhận dạng, xác thực sinh trắc học của Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT Á
17/07/2026 09:00
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư răng của Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM THÀNH
14/07/2026 13:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Tiên Du công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị y tế thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương của Bệnh viện đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC - Y TẾ DNC, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MEDICENT, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY
21/08/2026 14:04
Bệnh viện Đa khoa Tiên Du công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bộ dây truyền dịch phục vụ hoạt động thường xuyên của Bệnh viện đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC - Y TẾ DNC
09/06/2026 10:20
Bệnh viện Đa khoa Tiên Du công bố kết quả gói thầu Mua sắm khí CO2 và Oxy y tế trong 2 năm của Bệnh viện đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị và khí công nghiệp Hà Nội
27/05/2026 16:19
Bệnh viện Đa khoa Tiên Du công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generic bổ sung năm 2026 (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH EVD DƯỢC PHẨM VÀ Y TẾ , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM RELIV, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BA ĐÌNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ Y TẾ TKL, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU APEC, Công ty Cổ Phần Thương Mại dược phẩm Việt Đức, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO
13/05/2026 08:15
Bệnh viện Đa khoa Tiên Du công bố kết quả gói thầu Vận chuyển, xử lý chất thải y tế nguy hại, chất thải rắn thông thường không phục vụ mục đích tái chế của Bệnh viện đa khoa Tiên Du hai năm 2026 và 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ VÀ CÔNG NGHIỆP 11 - URENCO 11
12/02/2026 10:47
Bệnh viện Đa khoa Tiên Du công bố kết quả gói thầu Mua sắm phim X - quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC - Y TẾ DNC
04/11/2025 10:58
Bệnh viện Đa khoa Tiên Du công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic số 3 tại Trung tâm y tế Tiên Du năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI Q&V VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC VIETAMERICAN, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BA ĐÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY TNHH NOVOPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM U.N.I VIỆT NAM , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
24/10/2025 15:42
Bệnh viện Đa khoa Tiên Du công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp hai năm 2025-2027 của Trung tâm Y tế huyện Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TOÀN CẦU
28/07/2025 09:39
Bệnh viện Đa khoa Tiên Du công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp hai năm 2025-2027 của Trung tâm Y tế huyện Tiên Du với 1 nhà thầu tham gia.
10/07/2025 14:30
Bệnh viện Đa khoa Tiên Du công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tank nước Inox của Trung tâm Y tế huyện Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ VÀ MÔI TRƯỜNG THÁI DƯƠNG
08/07/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đèn chiếu logo chỉ dẫn tại Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒ GIA
28/08/2026 16:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn chiếu logo chỉ dẫn tại Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:49
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải TBMT Mua hàng vật rẻ, thiết bị điện, nước vệ sinh giai đoạn năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 09:01
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị y tế thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương của Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY
21/08/2026 14:04
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải KHLCNT Mua hàng vật rẻ, thiết bị điện, nước vệ sinh giai đoạn năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:04
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, thiết bị y tế thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương của Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 08:43
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị y tế thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương của Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục nhân viên y tế, người bệnh và vật tư đồ vải năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MAY MINH PHƯƠNG
30/07/2026 10:18
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị ký điện tử, nhận dạng, xác thực sinh trắc học của Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT Á
17/07/2026 09:00
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư răng của Bệnh viện đa khoa Tiên Du của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM THÀNH
14/07/2026 13:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du đã đăng tải 55 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du là chủ đầu tư của 283 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 241 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 42 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du là chủ đầu tư của 133 TBMT, trong đó tự mời thầu 115 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du là chủ đầu tư của 318 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tiên Du là chủ đầu tư có quan hệ với 304 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bảo vệ cho sự vô tội quan trọng hơn trừng phạt tội lỗi, bởi tội lỗi và tội ác thường xảy ra trên thế giới này nhiều tới mức không thể trừng phạt hết chúng. Nhưng nếu sự vô tội bị đưa ra trước vành móng ngựa và kết án, có thể bị xử tử, thì người dân sẽ nói, “việc tôi làm điều tốt hay điều xấu không quan trọng, bởi sự vô tội chẳng đem lại chút bảo vệ nào,” và nếu ý nghĩ đó hình thành trong tâm trí nhân dân thì đó sẽ là kết thúc của mọi sự an ninh. "
John Adams
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh