Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 407 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 600 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 631 gói thầu, trong đó có 598 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 151 gói (với 168 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 139 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 611 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 471 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 83 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 74 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,31%, Xây lắp 1,19%, Tư vấn 0,60%, Phi tư vấn 11,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 837.436.326.566 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 740.375.483.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 407 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,31%, Xây lắp 1,19%, Tư vấn 0,60%, Phi tư vấn 11,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 837.436.326.566 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 740.375.483.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,59%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 0 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 0% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Điện Biên (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Điện Biên (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt 01 thang máy nhà kỹ thuật cao của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Máy Thiết bị Việt Phát
04/09/2026 17:49
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu mua thuốc Fentanyl bổ sung năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 13:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí Gói thầu mua thuốc Fentanyl bổ sung năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá EHSDT của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CICON
25/08/2026 08:48
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồ vải y tế năm 2026 cho Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên với 2 gói thầu.
25/08/2026 08:45
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASIATECH VIỆT NAM
24/08/2026 15:13
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH CÔNG NGHỆ QUỐC GIA
24/08/2026 15:10
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp biển bảng các loại đợt 2 của Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT THIÊN HÀ ĐIỆN BIÊN
22/08/2026 15:39
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn chỉ năm 2026 của Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN ĐIỆN BIÊN
22/08/2026 15:21
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tái tục bảo hiểm cháy nổ bắt buộc năm 2026 của Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
22/08/2026 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua thuốc Vancomycin bổ sung lần 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
06/08/2026 16:32
Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG DƯƠNG
11/07/2025 10:39
Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc biệt dược gốc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HẢI NAM
11/07/2025 10:39
Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HẢI NAM
11/07/2025 10:38
Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu In ấn chỉ cho các khoa, phòng thuộc Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN ĐIỆN BIÊN
02/07/2025 15:12
Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT In ấn chỉ cho các khoa, phòng thuộc Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên năm 2025 với 1 gói thầu.
02/07/2025 15:09
Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI BẮC HÀ
25/06/2025 16:22
Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẤU THẦU GIANG THÀNH
25/06/2025 16:20
Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm, vật tư hành chính năm 2025 cho Bệnh viện Đa khoa tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
25/06/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt 01 thang máy nhà kỹ thuật cao của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Máy Thiết bị Việt Phát
04/09/2026 17:49
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu mua thuốc Fentanyl bổ sung năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 13:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí Gói thầu mua thuốc Fentanyl bổ sung năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá EHSDT của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CICON
25/08/2026 08:48
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồ vải y tế năm 2026 cho Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên với 2 gói thầu.
25/08/2026 08:45
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASIATECH VIỆT NAM
24/08/2026 15:13
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH CÔNG NGHỆ QUỐC GIA
24/08/2026 15:10
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp biển bảng các loại đợt 2 của Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT THIÊN HÀ ĐIỆN BIÊN
22/08/2026 15:39
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn chỉ năm 2026 của Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN ĐIỆN BIÊN
22/08/2026 15:21
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tái tục bảo hiểm cháy nổ bắt buộc năm 2026 của Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
22/08/2026 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên đã đăng tải 139 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 600 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 442 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 158 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 168 TBMT, trong đó tự mời thầu 141 TBMT, đơn vị khác mời thầu 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 611 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư có quan hệ với 407 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không cần thiết phải xây lên một mê cung khi toàn bộ vũ trụ đã là mê cung. "
Jorge Luis Borges
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026