Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 151 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 530 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 645 gói thầu, trong đó có 527 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 216 gói (với 229 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 298 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 95 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 80 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,83%, Xây lắp 2,18%, Tư vấn 0,44%, Phi tư vấn 6,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 749.031.990.038 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 670.210.044.905 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 151 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,83%, Xây lắp 2,18%, Tư vấn 0,44%, Phi tư vấn 6,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 749.031.990.038 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 670.210.044.905 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tấm nhận ảnh X-quang kỹ thuật số của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
30/06/2025 08:31
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc generic năm 2025 lần 3 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
28/06/2025 10:35
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mỹ phẩm của nhà thuốc Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
28/06/2025 08:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư dùng trong tán sỏi của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:11
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất dùng cho xét nghiệm huyết học bằng phương pháp Gelcard của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
27/06/2025 11:39
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mỹ phẩm của nhà thuốc Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
27/06/2025 10:42
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm máy chủ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
26/06/2025 21:56
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm mực in và giấy chế bản máy in siêu tốc Riso SF5350 EII A của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
26/06/2025 20:47
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2025 (đợt 3) của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 2 gói thầu.
26/06/2025 16:41
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế dùng trong can thiệp tim mạch của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm tấm nhận ảnh X-quang kỹ thuật số của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
30/06/2025 08:31
Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc generic năm 2025 lần 3 với 1 gói thầu.
28/06/2025 10:35
Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm mỹ phẩm của nhà thuốc Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận năm 2025 với 1 gói thầu.
28/06/2025 08:57
Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư dùng trong tán sỏi của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:11
Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất dùng cho xét nghiệm huyết học bằng phương pháp Gelcard của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
27/06/2025 11:39
Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm mỹ phẩm của nhà thuốc Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 10:42
Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm máy chủ với 1 gói thầu.
26/06/2025 21:56
Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm mực in và giấy chế bản máy in siêu tốc Riso SF5350 EII A của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
26/06/2025 20:47
Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2025 (đợt 3) của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận với 2 gói thầu.
26/06/2025 16:41
Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế dùng trong can thiệp tim mạch của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tấm nhận ảnh X-quang kỹ thuật số của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
30/06/2025 08:31
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc generic năm 2025 lần 3 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
28/06/2025 10:35
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mỹ phẩm của nhà thuốc Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
28/06/2025 08:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư dùng trong tán sỏi của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:11
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất dùng cho xét nghiệm huyết học bằng phương pháp Gelcard của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
27/06/2025 11:39
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mỹ phẩm của nhà thuốc Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
27/06/2025 10:42
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm máy chủ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
26/06/2025 21:56
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm mực in và giấy chế bản máy in siêu tốc Riso SF5350 EII A của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
26/06/2025 20:47
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2025 (đợt 3) của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 2 gói thầu.
26/06/2025 16:41
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế dùng trong can thiệp tim mạch của Bệnh viện tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận là chủ đầu tư của 530 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 530 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận là chủ đầu tư của 229 TBMT, trong đó tự mời thầu 223 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận là chủ đầu tư của 298 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 151 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta không thích suy nghĩ. Nếu một người nghĩ, anh ta phải đi đến kết luận. Kết luận không phải lúc nào cũng dễ chịu. "
Helen Keller
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026