Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 141 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 177 gói thầu, trong đó có 85 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 130 gói (với 150 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 86 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 177 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.793.077.112 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.911.138.798 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời như sau:
- Có quan hệ với 141 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.793.077.112 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.911.138.798 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,74%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế cho Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời và Trạm y tế Sông đốc năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ TÂN KIỀU
04/08/2026 17:06
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế cho Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời và Trạm y tế Sông đốc năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với 1 gói thầu.
20/07/2026 18:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua thuốc dược liệu của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 17:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua thuốc dược liệu của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2026 13:58
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2026 13:56
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua thuốc gây nghiện, hướng thần của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
10/06/2026 14:19
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với 3 gói thầu.
29/05/2026 13:54
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tiêu hao, thuê các dịch vụ phục vụ cho việc đảm bảo hoạt động ổn định của đơn nguyên thận nhân tạo năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-KỸ THUẬT NHẤT AN SINH
28/05/2026 14:44
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao, thuê các dịch vụ phục vụ cho việc đảm bảo hoạt động ổn định của đơn nguyên thận nhân tạo năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:45
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu thuốc generic 2 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
01/04/2026 08:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Khí y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
04/07/2025 17:06
Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất, vật tư khử khuẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
03/07/2025 08:25
Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Mua sắm linh kiện thiết bị tin học phục vụ công tác bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa thiết bị tin học của Bệnh viện đa khoa Trần Văn Thời với 1 gói thầu.
01/07/2025 16:33
Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Bơm, kim tiêm, dây truyền, kim chọc dò các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
20/06/2025 15:22
Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Mua sắm giường bệnh cấp cứu của Bệnh viện đa khoa Trần Văn Thời năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH NHÂN
17/06/2025 16:55
Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời công bố KQMT gói thầu Khí y tế với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2025 14:32
Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Mua sắm giường bệnh cấp cứu của Bệnh viện đa khoa Trần Văn Thời năm 2025 với 1 gói thầu.
13/06/2025 17:02
Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đăng tải TBMT Khí y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 19:38
Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ VĨ LONG
07/06/2025 18:37
Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NHẤT ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH BÌNH VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĂN LAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN KANKA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM IVY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BENOVAS, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI
07/06/2025 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế cho Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời và Trạm y tế Sông đốc năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ TÂN KIỀU
04/08/2026 17:06
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế cho Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời và Trạm y tế Sông đốc năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với 1 gói thầu.
20/07/2026 18:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua thuốc dược liệu của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 17:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua thuốc dược liệu của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2026 13:58
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2026 13:56
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua thuốc gây nghiện, hướng thần của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
10/06/2026 14:19
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với 3 gói thầu.
29/05/2026 13:54
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tiêu hao, thuê các dịch vụ phục vụ cho việc đảm bảo hoạt động ổn định của đơn nguyên thận nhân tạo năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-KỸ THUẬT NHẤT AN SINH
28/05/2026 14:44
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao, thuê các dịch vụ phục vụ cho việc đảm bảo hoạt động ổn định của đơn nguyên thận nhân tạo năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:45
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu thuốc generic 2 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
01/04/2026 08:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời đã đăng tải 86 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời là chủ đầu tư của 87 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 74 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời là chủ đầu tư của 150 TBMT, trong đó tự mời thầu 136 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời là chủ đầu tư của 177 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Trần Văn Thời là chủ đầu tư có quan hệ với 141 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có thành công thực sự nào mà không bị phản đối, bạn càng tiến bộ hơn, học hỏi được nhiều hơn, và càng tiến gần hơn đến thành quả của mình. "
Anthony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh