Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 179 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 121 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 188 gói thầu, trong đó có 108 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 64 gói (với 74 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 41 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 125 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 75 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,57%, Xây lắp 9,46%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 213.190.992.187 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 194.517.805.295 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn như sau:
- Có quan hệ với 179 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,57%, Xây lắp 9,46%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 213.190.992.187 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 194.517.805.295 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH AFCO VIỆT NAM
19/08/2026 14:33
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng thương mại và đầu tư Đức Phát
19/08/2026 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tramexco
19/08/2026 14:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG OANH
19/08/2026 14:19
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Tủ đựng thuốc, Giường khám bệnh, Chậu Inox của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH INOX KHÁNH HÒA
14/08/2026 08:37
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy điều hòa không khí của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Ánh Dương
13/08/2026 08:15
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn. Hạng mục: Cải tạo sửa chữa hệ thống điện, nước, điều hòa treo tường nhà khám cận lâm sàng, Dược - Hành chính của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn với 4 gói thầu.
11/08/2026 15:02
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn. Hạng mục: Lắp đặt đường ống hệ thống điều hòa không khí âm trần nhà khám cận lâm sàng, Dược – Hành chính của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn với 4 gói thầu.
11/08/2026 14:47
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn. Hạng mục: Cải tạo khuôn viên khu vực bể xử lý nước thải. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn với 4 gói thầu.
11/08/2026 14:33
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua máy điều hòa không khí của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn công bố kết quả gói thầu Mua Thiết bị y tế tháng 7 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VIỆT NAM
23/07/2026 14:30
Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán, vật tư bổ sung lần 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM AN PHÚC
22/07/2026 15:56
Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế lần 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ BÁCH HỢP, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
10/07/2026 17:19
Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế phục hồi chức năng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ KHANG ANH
18/06/2026 15:48
Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất, trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CHÂU PHÚ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SUN, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT
05/06/2026 16:45
Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp linh kiện cho hệ thống máy chụp cắt lớp BRIVO CT325.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
06/05/2026 08:37
Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn công bố kết quả gói thầu Mua thuốc bổ sung tháng 4 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ VIỆT NAM - ASEAN, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ VIỆT ANH SM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM TRƯỜNG PHÁT, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ & ĐTTM KHANG MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN THANH DƯỢC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VINAPHAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT TÍN PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN HÀ LAN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THUẬN ANH
24/04/2026 14:59
Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn công bố kết quả gói thầu Mua máy tính năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM
23/03/2026 11:26
Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán bổ sung lần 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM AN PHÚC
09/03/2026 16:30
Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế lần 01 năm 2026 tại Bệnh viện Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TRUNG
25/02/2026 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH AFCO VIỆT NAM
19/08/2026 14:33
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng thương mại và đầu tư Đức Phát
19/08/2026 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tramexco
19/08/2026 14:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG OANH
19/08/2026 14:19
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Tủ đựng thuốc, Giường khám bệnh, Chậu Inox của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH INOX KHÁNH HÒA
14/08/2026 08:37
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy điều hòa không khí của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Ánh Dương
13/08/2026 08:15
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn. Hạng mục: Cải tạo sửa chữa hệ thống điện, nước, điều hòa treo tường nhà khám cận lâm sàng, Dược - Hành chính của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn với 4 gói thầu.
11/08/2026 15:02
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn. Hạng mục: Lắp đặt đường ống hệ thống điều hòa không khí âm trần nhà khám cận lâm sàng, Dược – Hành chính của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn với 4 gói thầu.
11/08/2026 14:47
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn. Hạng mục: Cải tạo khuôn viên khu vực bể xử lý nước thải. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn với 4 gói thầu.
11/08/2026 14:33
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua máy điều hòa không khí của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã đăng tải 41 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn là chủ đầu tư của 121 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 54 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 67 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn là chủ đầu tư của 74 TBMT, trong đó tự mời thầu 42 TBMT, đơn vị khác mời thầu 32 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn là chủ đầu tư của 125 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn đã công bố 2 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 179 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chia sẻ niềm tin với người bạn đời là một bảo đảm cho hạnh phúc. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh