Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 88 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 88 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 14 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,97%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.426.303.913 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.112.997.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh như sau:
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,97%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.426.303.913 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.112.997.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy siêu âm tổng quát phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÁI BÌNH DƯƠNG
09/07/2026 14:29
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy siêu âm tổng quát phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/06/2026 09:28
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy siêu âm tổng quát phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:10
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu May đo trang phục cho viên chức, người lao động phục vụ công tác chuyên môn thuộc Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRANG PHỤC Y TẾ VIỆT ĐỨC
29/05/2026 10:49
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải KHLCNT May đo trang phục cho viên chức, người lao động phục vụ công tác chuyên môn thuộc Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh với 1 gói thầu.
21/05/2026 16:25
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ SAO KHUÊ
07/05/2026 10:15
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ phục vụ đoàn cán bộ Bệnh viện đi học tập và trao đổi kinh nghiệm tại thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH TASCO
07/05/2026 08:40
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm xét nghiệm và hóa chất khác của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
05/05/2026 09:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê cung cấp dịch vụ phục vụ đoàn cán bộ Bệnh viện đi học tập và trao đổi kinh nghiệm tại thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:00
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, quan trắc môi trường và lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường của Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc môi trường
22/04/2026 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Trực Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư Y tế phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ SAO KHUÊ
23/01/2026 09:03
Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư Y tế phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện đa khoa Trực Ninh với 1 gói thầu.
19/01/2026 16:25
Bệnh viện đa khoa Trực Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy điện tim 6 kênh, giường y tế một tay quay phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ABG VIỆT NAM
14/07/2025 14:49
Bệnh viện đa khoa Trực Ninh công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khu xử lý chất thải y tế khối điều trị và nhà xe của khối Y tế dự phòng thuộc Trung tâm Y tế huyện Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Quảng cáo OVIT
04/07/2025 16:33
Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy điện tim 6 kênh, giường y tế một tay quay phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế Trực Ninh với 1 gói thầu.
28/05/2025 16:08
Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa khu xử lý chất thải y tế khối điều trị và nhà xe của khối Y tế dự phòng thuộc Trung tâm Y tế huyện Trực Ninh với 1 gói thầu.
22/05/2025 15:43
Bệnh viện đa khoa Trực Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ phục vụ đoàn cán bộ Trung tâm đi học tập và trao đổi kinh nghiệm tại tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH TASCO
15/05/2025 15:38
Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đăng tải KHLCNT Thuê cung cấp dịch vụ phục vụ đoàn cán bộ Trung tâm đi học tập và trao đổi kinh nghiệm tại tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:32
Bệnh viện đa khoa Trực Ninh công bố kết quả gói thầu Mua máy tính đề bàn, máy in và máy chiếu trang bị cho một số Trạm y tế xã và khối Dự phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRỊNH QUANG NAM
24/04/2025 16:50
Bệnh viện đa khoa Trực Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục nhân viên y tế năm 2025 cấp cho cán bộ, viên chức và lao động của khoa, phòng, trạm y tế xã thị trấn làm công tác chuyên môn thuộc Trung tâm Y tế huyện Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRANG PHỤC Y TẾ VIỆT ĐỨC
24/04/2025 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy siêu âm tổng quát phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÁI BÌNH DƯƠNG
09/07/2026 14:29
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy siêu âm tổng quát phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/06/2026 09:28
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy siêu âm tổng quát phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:10
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu May đo trang phục cho viên chức, người lao động phục vụ công tác chuyên môn thuộc Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRANG PHỤC Y TẾ VIỆT ĐỨC
29/05/2026 10:49
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải KHLCNT May đo trang phục cho viên chức, người lao động phục vụ công tác chuyên môn thuộc Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh với 1 gói thầu.
21/05/2026 16:25
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ SAO KHUÊ
07/05/2026 10:15
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ phục vụ đoàn cán bộ Bệnh viện đi học tập và trao đổi kinh nghiệm tại thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH TASCO
07/05/2026 08:40
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm xét nghiệm và hóa chất khác của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
05/05/2026 09:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê cung cấp dịch vụ phục vụ đoàn cán bộ Bệnh viện đi học tập và trao đổi kinh nghiệm tại thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:00
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, quan trắc môi trường và lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường của Bệnh viện Đa khoa Trực Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc môi trường
22/04/2026 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh đã đăng tải 14 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh là chủ đầu tư của 88 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 72 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh là chủ đầu tư của 94 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Trực Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 73 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi con người đều có thiện và ác ở trong lòng. Ta phải biết làm cho phần tốt ở trong mỗi con người nảy nở như hoa mùa xuân và phần xấu bị mất dần đi, đó là thái độ của người cách mạng. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh