Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 49 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 31 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 15,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 224.739.428.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.885.084.666 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 54,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi như sau:
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 15,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 224.739.428.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.885.084.666 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 54,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm khám chữa bệnh và quản lý Bệnh viện (HIS); phần mềm quản lý xét nghiệm (LIS) tại Bệnh viện đa khoa Vĩnh Lợi năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với 3 gói thầu.
21/08/2026 13:57
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 (phần còn lại và bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HƯNG PHÁT
24/07/2026 14:33
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải TBMT Gói số 01: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 (phần còn lại và bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/06/2026 10:20
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 (phần còn lại và bổ sung) của Bệnh viện Đa khoa Vĩnh Lợi của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với 1 gói thầu.
04/05/2026 14:20
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ - VẬT TƯ Y TẾ DUY CƯỜNG
13/01/2026 16:31
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Vắc xin, sinh phẩm y tế dịch vụ năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
25/12/2025 08:30
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu: Vắc xin, sinh phẩm y tế dịch vụ năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2025 13:43
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua vắc xin, sinh phẩm y tế dịch vụ năm 2025 - 2026 của Trung tâm Y tế Khu vực Vĩnh Lợi của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với 1 gói thầu.
10/10/2025 08:58
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải TBMT Gói số 01: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/10/2025 08:42
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Lợi của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với 1 gói thầu.
16/09/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2024 - 2025 (phần còn lại và bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THANH PHƯỚC, CÔNG TY TNHH DƯƠNG PHƯỚC ĐÔNG
23/07/2025 14:34
Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi công bố kết quả gói thầu GÓI SỐ 01: GÓI THẦU THUỐC GENERIC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TNHH ĐÔNG NAM PHARMA, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY CỔ PHẦN GOLD STAR PHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NHẤT ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHẢI BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VŨ DUY, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT QUỐC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG PHÚ PHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA - DƯỢC PHẨM MEKOPHAR, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY TNHH ĐẠI BẮC - MIỀN NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HÀ PHƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN PYMEPHARCO, CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TƯỜNG THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGUYÊN ANH KHOA, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BENOVAS, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔ THÀNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VINH ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT - THÁI, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 2B, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM NGỌC THIỆN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, Công ty TNHH Dược Phẩm và Trang Thiết Bị Y Tế Đại Trường Sơn, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM & THIẾT BỊ Y TẾ NGUYỄN HOÀNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM CÁT LÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM RELIV, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN AMERIVER VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ NINH THUẬN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SHINPOONG DAEWOO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TRUNG ƯƠNG 3, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ĐAN THANH, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HOÀN VŨ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MƯỜI THÁNG BA, CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN VỸ AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SUN RISE , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM AN PHÚ NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM KHANG HUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
05/06/2025 10:51
Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2024 - 2025 (phần còn lại và bổ sung) với 3 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 09:22
Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi công bố kết quả gói thầu GÓI SỐ 03: GÓI THẦU VỊ THUỐC CỔ TRUYỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRƯỜNG XUÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC SƠN LÂM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA
16/05/2025 15:30
Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi công bố kết quả gói thầu GÓI SỐ 02: GÓI THẦU THUỐC DƯỢC LIỆU, THUỐC CÓ KẾT HỢP DƯỢC CHẤT VỚI CÁC DƯỢC LIỆU, THUỐC CỔ TRUYỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGUYÊN ANH KHOA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM & THIẾT BỊ Y TẾ NGUYỄN HOÀNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SAO MAI HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH LONG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT QUỐC, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM U.N.I VIỆT NAM , CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯỢC XUÂN QUANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CÔNG NGHỆ CAO ABIPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHẢI BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG 3, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC NATURE VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM CÁT LÂM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VINH ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI KIẾN TẠO VIỆT
16/05/2025 14:48
Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đăng tải TBMT Gói thầu: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2024 - 2025 (phần còn lại và bổ sung) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 16:35
Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đăng tải TBMT Gói thầu: Mua vắc xin, sinh phẩm y tế năm 2025 - 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 16:18
Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2024 - 2025 (phần còn lại và bổ sung) của Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Lợi với 1 gói thầu.
11/04/2025 16:07
Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua vắc xin, sinh phẩm y tế năm 2025 - 2026 của Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Lợi với 1 gói thầu.
11/04/2025 15:59
Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi công bố KQMT gói thầu GÓI SỐ 03: GÓI THẦU VỊ THUỐC CỔ TRUYỀN với 7 nhà thầu tham gia.
08/04/2025 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm khám chữa bệnh và quản lý Bệnh viện (HIS); phần mềm quản lý xét nghiệm (LIS) tại Bệnh viện đa khoa Vĩnh Lợi năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với 3 gói thầu.
21/08/2026 13:57
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 (phần còn lại và bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HƯNG PHÁT
24/07/2026 14:33
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải TBMT Gói số 01: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 (phần còn lại và bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/06/2026 10:20
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 (phần còn lại và bổ sung) của Bệnh viện Đa khoa Vĩnh Lợi của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với 1 gói thầu.
04/05/2026 14:20
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ - VẬT TƯ Y TẾ DUY CƯỜNG
13/01/2026 16:31
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Vắc xin, sinh phẩm y tế dịch vụ năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
25/12/2025 08:30
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu: Vắc xin, sinh phẩm y tế dịch vụ năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2025 13:43
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua vắc xin, sinh phẩm y tế dịch vụ năm 2025 - 2026 của Trung tâm Y tế Khu vực Vĩnh Lợi của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với 1 gói thầu.
10/10/2025 08:58
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải TBMT Gói số 01: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/10/2025 08:42
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Lợi của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi với 1 gói thầu.
16/09/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi đã đăng tải 31 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi là chủ đầu tư của 63 TBMT, trong đó tự mời thầu 60 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa khoa Vĩnh Lợi là chủ đầu tư có quan hệ với 185 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi chẳng bao giờ thán phục của cải của người khác đến mức bất mãn với của bản thân. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026