Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 47 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,11%, Xây lắp 12,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.720.965.329 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.666.280.352 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh như sau:
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,11%, Xây lắp 12,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.720.965.329 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.666.280.352 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Yên Khánh giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 16:27
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Yên Khánh giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 10:13
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Yên Khánh giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:30
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Phần mềm phân hệ Quản lý bệnh viện mở rộng (HIS mở rộng) Phần mềm hồ sơ bệnh án điện tử (EMR) và phần mềm hệ thống lưu trữ và truyền hình ảnh (PACS) của Bệnh viện đa khoa Yên Khánh trong 3 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
11/08/2026 11:56
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải KHLCNT Thuê Phần mềm phân hệ Quản lý bệnh viện mở rộng (HIS mở rộng) Phần mềm hồ sơ bệnh án điện tử (EMR) và phần mềm hệ thống lưu trữ và truyền hình ảnh (PACS) của Bệnh viện đa khoa Yên Khánh trong 3 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với 1 gói thầu.
31/07/2026 14:17
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mái che bằng tôn xốp và mái nhựa cho khoa Khám bệnh, Bệnh viện Đa khoa Yên Khánh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH
31/07/2026 13:52
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải KHLCNT Làm mái che bằng tôn xốp và mái nhựa cho khoa Khám bệnh, Bệnh viện Đa khoa Yên Khánh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với 1 gói thầu.
02/07/2026 16:03
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải KHLCNT Làm mái che bằng tôn xốp và mái nhựa cho khoa khám bệnh, Bệnh viện đa khoa Yên Khánh. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với 1 gói thầu.
16/06/2026 09:58
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Phần mềm phân hệ Quản lý bệnh viện mở rộng (HIS mở rộng) Phần mềm hồ sơ bệnh án điện tử (EMR) và phần mềm hệ thống lưu trữ và truyền hình ảnh (PACS) của Bệnh viện Đa khoa Yên Khánh trong 3 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
13/05/2026 08:13
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 06 bộ máy tính để bàn cho Trung tâm Y tế Yên Khánh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ NGỌC HỮU
24/12/2025 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Yên Khánh công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Alfuzosin 10mg phục vụ công tác chuyên môn đến ngày 31/12/2026 tại Trung tâm y tế Yên Khánh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TIẾN VIỆT
01/12/2025 15:01
Bệnh viện đa khoa Yên Khánh công bố kết quả gói thầu Thuê Phần mềm phân hệ Quản lý bệnh viện mở rộng (HIS mở rộng), phần mềm hồ sơ bệnh án điện tử (EMR) và phần mềm hệ thống lưu trữ và truyền hình ảnh (PACS) của Trung tâm Y tế Yên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
20/11/2025 08:41
Bệnh viện đa khoa Yên Khánh công bố kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế huyện Yên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ĐÀO GIA, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ VIỆT Á, CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM PHARUSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AN CHÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
16/07/2025 15:59
Bệnh viện đa khoa Yên Khánh công bố kết quả gói thầu Mua vị thuốc cổ truyền sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế huyện Yên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG Y DƯỢC THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ KHẢI HÀ
11/07/2025 13:57
Bệnh viện đa khoa Yên Khánh công bố KQMT gói thầu Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế huyện Yên Khánh với 12 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 14:04
Bệnh viện đa khoa Yên Khánh công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm sử dụng tại Trung tâm y tế huyện Yên Khánh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH TRƯỜNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO
30/06/2025 16:26
Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đăng tải TBMT Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế huyện Yên Khánh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/06/2025 08:15
Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đăng tải TBMT Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế huyện Yên Khánh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2025 12:27
Bệnh viện đa khoa Yên Khánh công bố KQMT gói thầu Mua vị thuốc cổ truyền sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế huyện Yên Khánh với 4 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:03
Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đăng tải TBMT Mua vị thuốc cổ truyền sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế huyện Yên Khánh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Yên Khánh giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 16:27
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Yên Khánh giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 10:13
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Yên Khánh giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:30
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Phần mềm phân hệ Quản lý bệnh viện mở rộng (HIS mở rộng) Phần mềm hồ sơ bệnh án điện tử (EMR) và phần mềm hệ thống lưu trữ và truyền hình ảnh (PACS) của Bệnh viện đa khoa Yên Khánh trong 3 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
11/08/2026 11:56
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải KHLCNT Thuê Phần mềm phân hệ Quản lý bệnh viện mở rộng (HIS mở rộng) Phần mềm hồ sơ bệnh án điện tử (EMR) và phần mềm hệ thống lưu trữ và truyền hình ảnh (PACS) của Bệnh viện đa khoa Yên Khánh trong 3 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với 1 gói thầu.
31/07/2026 14:17
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mái che bằng tôn xốp và mái nhựa cho khoa Khám bệnh, Bệnh viện Đa khoa Yên Khánh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH
31/07/2026 13:52
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải KHLCNT Làm mái che bằng tôn xốp và mái nhựa cho khoa Khám bệnh, Bệnh viện Đa khoa Yên Khánh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với 1 gói thầu.
02/07/2026 16:03
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải KHLCNT Làm mái che bằng tôn xốp và mái nhựa cho khoa khám bệnh, Bệnh viện đa khoa Yên Khánh. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh với 1 gói thầu.
16/06/2026 09:58
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Phần mềm phân hệ Quản lý bệnh viện mở rộng (HIS mở rộng) Phần mềm hồ sơ bệnh án điện tử (EMR) và phần mềm hệ thống lưu trữ và truyền hình ảnh (PACS) của Bệnh viện Đa khoa Yên Khánh trong 3 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
13/05/2026 08:13
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 06 bộ máy tính để bàn cho Trung tâm Y tế Yên Khánh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ NGỌC HỮU
24/12/2025 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh là chủ đầu tư của 47 TBMT, trong đó tự mời thầu 40 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Yên Khánh là chủ đầu tư có quan hệ với 96 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi đã đặt một người vào trong tim, lúc nào cũng muốn dâng tặng những gì tốt đẹp nhất trên thế gian đến trước mặt người ấy, nhớ đến những khi đói, khi no của người ấy, nhớ trăm ngàn gian khổ người ấy từng trải qua. Thậm chí còn nảy sinh lòng thương xót cho quá khứ mình từng không biết, cho những tổn thương người ấy phải chịu đựng khi còn quá nhỏ. "
Lam Ngả Thảo
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh