Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,83%, Xây lắp 20,83%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 4,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.505.547.370 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.900.878.192 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,83%, Xây lắp 20,83%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 4,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.505.547.370 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.900.878.192 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy in năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: THANH PHÚC PHÁT
21/08/2026 11:26
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giấy in năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
15/08/2026 17:16
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
04/08/2026 15:20
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Linh kiện thay thế cho máy laser điều trị mạch máu Synchro VasQ của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y HỌC CÔNG NGHỆ TRUNG MỸ
20/07/2026 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 10:36
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 – 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:20
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 – 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:15
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải TBMT Mua sắm Linh kiện thay thế cho máy laser điều trị mạch máu Synchro VasQ của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 11:29
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống kiểm soát xe thông minh ứng dụng công nghệ nhận diện biển số kết hợp Thẻ từ/QR Code của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRADING TAK
22/06/2026 16:20
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) Mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT SƠN NGUYỄN
22/06/2026 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm Linh kiện thay thế cho máy laser điều trị mạch máu Synchro VasQ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y HỌC CÔNG NGHỆ TRUNG MỸ
20/07/2026 16:02
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ nấu ăn cho bệnh nhân Phong năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
08/01/2026 09:40
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy hút khói và khử mùi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y HỌC CÔNG NGHỆ TRUNG MỸ
11/06/2025 14:56
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy hút khói và khử mùi với 1 gói thầu.
09/06/2025 08:50
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ nấu ăn cho bệnh nhân Phong năm 2025 của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 08:58
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm Cung cấp dịch vụ nấu ăn cho bệnh nhân Phong năm 2025 của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
15/05/2025 09:12
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm tài sản của Bệnh viện Da liễu tỉnh Đồng Nai với 1 gói thầu.
14/04/2025 09:47
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy xét nghiệm tìm dị nguyên gây dị ứng của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀNG MINH NHẤT
27/03/2025 08:49
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy xét nghiệm tìm dị nguyên gây dị ứng của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
27/03/2025 08:41
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy xét nghiệm tìm dị nguyên gây dị ứng của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
27/03/2025 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy in năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: THANH PHÚC PHÁT
21/08/2026 11:26
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giấy in năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
15/08/2026 17:16
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
04/08/2026 15:20
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Linh kiện thay thế cho máy laser điều trị mạch máu Synchro VasQ của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y HỌC CÔNG NGHỆ TRUNG MỸ
20/07/2026 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 10:36
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 – 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:20
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 – 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:15
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải TBMT Mua sắm Linh kiện thay thế cho máy laser điều trị mạch máu Synchro VasQ của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 11:29
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống kiểm soát xe thông minh ứng dụng công nghệ nhận diện biển số kết hợp Thẻ từ/QR Code của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRADING TAK
22/06/2026 16:20
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) Mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT SƠN NGUYỄN
22/06/2026 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai là chủ đầu tư của 45 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai là chủ đầu tư có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Loại nhớ nhung tồi tệ nhất là khi ngồi cạnh đối phương mà biết rằng mình sẽ không bao giờ có được đối phương. "
Gabriel Garcia Marquez
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026