Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.346.350.293 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.757.642.881 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 67,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.346.350.293 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.757.642.881 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 67,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm giấy in năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: THANH PHÚC PHÁT
21/08/2026 11:26
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm giấy in năm 2026 với 1 gói thầu.
15/08/2026 17:16
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
04/08/2026 15:20
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Linh kiện thay thế cho máy laser điều trị mạch máu Synchro VasQ của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y HỌC CÔNG NGHỆ TRUNG MỸ
20/07/2026 16:02
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải TBMT Gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 10:36
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 – 2027 với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:20
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 – 2027 với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:15
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải TBMT Mua sắm Linh kiện thay thế cho máy laser điều trị mạch máu Synchro VasQ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 11:29
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống kiểm soát xe thông minh ứng dụng công nghệ nhận diện biển số kết hợp Thẻ từ/QR Code.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRADING TAK
22/06/2026 16:20
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) Mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT SƠN NGUYỄN
22/06/2026 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm Linh kiện thay thế cho máy laser điều trị mạch máu Synchro VasQ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y HỌC CÔNG NGHỆ TRUNG MỸ
20/07/2026 16:02
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ nấu ăn cho bệnh nhân Phong năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
08/01/2026 09:40
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy hút khói và khử mùi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y HỌC CÔNG NGHỆ TRUNG MỸ
11/06/2025 14:56
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy hút khói và khử mùi với 1 gói thầu.
09/06/2025 08:50
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ nấu ăn cho bệnh nhân Phong năm 2025 của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 08:58
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm Cung cấp dịch vụ nấu ăn cho bệnh nhân Phong năm 2025 của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
15/05/2025 09:12
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm tài sản của Bệnh viện Da liễu tỉnh Đồng Nai với 1 gói thầu.
14/04/2025 09:47
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy xét nghiệm tìm dị nguyên gây dị ứng của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀNG MINH NHẤT
27/03/2025 08:49
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy xét nghiệm tìm dị nguyên gây dị ứng của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
27/03/2025 08:41
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy xét nghiệm tìm dị nguyên gây dị ứng của Bệnh viện Da liễu Đồng Nai với 1 gói thầu.
27/03/2025 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm giấy in năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: THANH PHÚC PHÁT
21/08/2026 11:26
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm giấy in năm 2026 với 1 gói thầu.
15/08/2026 17:16
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
04/08/2026 15:20
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Linh kiện thay thế cho máy laser điều trị mạch máu Synchro VasQ của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y HỌC CÔNG NGHỆ TRUNG MỸ
20/07/2026 16:02
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải TBMT Gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 10:36
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 – 2027 với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:20
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 – 2027 với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:15
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đăng tải TBMT Mua sắm Linh kiện thay thế cho máy laser điều trị mạch máu Synchro VasQ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 11:29
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống kiểm soát xe thông minh ứng dụng công nghệ nhận diện biển số kết hợp Thẻ từ/QR Code.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRADING TAK
22/06/2026 16:20
Bệnh viện Da liễu Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) Mua sắm thuốc ARV điều trị nhiễm HIV sử dụng tại Bệnh viện Da liễu giai đoạn năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT SƠN NGUYỄN
22/06/2026 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Đồng Nai có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một cậu bé ở tuổi lên ba cảm nhận được số phận của mình là trở thành người đàn ông, vậy nên cậu bé quan sát cha mình, cụ thể là các mối quan tâm, phong cách, lối nói, niềm vui thích, và thái độ đối với công việc. "
Benjamin Spock
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.