Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 15 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,12%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.447.751.980 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.697.090.421 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,12%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.447.751.980 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.697.090.421 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MỸ PHẨM 247
28/08/2026 17:01
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải TBMT Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 09:41
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải KHLCNT Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với 1 gói thầu.
19/08/2026 11:01
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức tại Bệnh viện Da liễu Nam Định năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ NHUẦN
27/07/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải KHLCNT Mua sữa bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức tại Bệnh viện Da liễu Nam Định năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:32
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế của Bệnh viện Da liễu Nam Định năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG ETC
01/07/2026 16:32
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế của Bệnh viện Da liễu Nam Định năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với 1 gói thầu.
29/06/2026 14:25
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAO Y
29/06/2026 10:34
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải TBMT Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/06/2026 15:05
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải TBMT Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/06/2026 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Da liễu Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGÂN CHÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIÊN VÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN GSV VIỆT NAM, Công ty TNHH Thương mại Dược phẩm Minh Khôi, Công ty cổ phần dược phẩm Namex, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HẢI PHONG GROUP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAO Y, Công ty Cổ Phần Dược Phẩm Hoa Bách Niên, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM PHÚ THỊNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MỸ PHẨM 247
28/08/2026 17:01
Bệnh viện Da liễu Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGÂN CHÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIÊN VÂN, Công ty Cổ Phần Dược Phẩm Hoa Bách Niên, CÔNG TY CỔ PHẦN GSV VIỆT NAM, Công ty TNHH Thương mại Dược phẩm Minh Khôi, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM PHÚ THỊNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HẢI PHONG GROUP, Công ty cổ phần dược phẩm Namex, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAO Y
29/06/2026 10:34
Bệnh viện Da liễu Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Da liễu tỉnh Nam Định năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ THIÊN HÀ
18/07/2025 10:11
Bệnh viện Da liễu Nam Định công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Da liễu tỉnh Nam Định năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
10/07/2025 09:04
Bệnh viện Da liễu Nam Định đăng tải TBMT Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Da liễu tỉnh Nam Định năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 11:26
Bệnh viện Da liễu Nam Định đăng tải KHLCNT Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Da liễu tỉnh Nam Định năm 2025 với 1 gói thầu.
02/06/2025 08:04
Bệnh viện Da liễu Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua sữa Quý I, quý II/2025 thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật đối với viên chức của Bệnh viện Da liễu tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Nhuần
25/03/2025 15:13
Bệnh viện Da liễu Nam Định đăng tải KHLCNT Mua sữa Quý I, quý II/2025 thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật đối với viên chức của Bệnh viện Da liễu tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
25/03/2025 14:56
Bệnh viện Da liễu Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Da liễu tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ THIÊN HÀ
24/01/2025 10:48
Bệnh viện Da liễu Nam Định công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Da liễu tỉnh Nam Định với 2 nhà thầu tham gia.
02/01/2025 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MỸ PHẨM 247
28/08/2026 17:01
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải TBMT Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 09:41
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải KHLCNT Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với 1 gói thầu.
19/08/2026 11:01
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức tại Bệnh viện Da liễu Nam Định năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ NHUẦN
27/07/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải KHLCNT Mua sữa bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức tại Bệnh viện Da liễu Nam Định năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:32
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế của Bệnh viện Da liễu Nam Định năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG ETC
01/07/2026 16:32
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế của Bệnh viện Da liễu Nam Định năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với 1 gói thầu.
29/06/2026 14:25
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAO Y
29/06/2026 10:34
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải TBMT Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/06/2026 15:05
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải TBMT Mua mỹ phẩm phục vụ hoạt động tại Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/06/2026 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định đã đăng tải 15 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Nam Định là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con ruồi chết vì giọt mật. Đàn bà chết vì đàn ông nhiều lời. Đàn ông chết vì vợ đẹp. Cha mẹ thì chết vì con bất hiếu. "
Kant
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh