Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 140 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 194 gói thầu, trong đó có 138 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 63 gói (với 64 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 171 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 115 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,75%, Xây lắp 3,13%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 256.800.355.378 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 212.477.065.342 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,75%, Xây lắp 3,13%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 256.800.355.378 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 212.477.065.342 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư tiêu hao thông thường năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
29/10/2024 14:13
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thuỷ tinh thể nhân tạo đơn tiêu năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ sức khỏe toàn cầu
29/10/2024 14:09
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
24/10/2024 16:37
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư tiêu hao chuyên khoa mắt năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LEGATEK
24/10/2024 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HƯNG VIỆT
18/10/2024 16:48
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thuỷ tinh thể nhân tạo đặc biệt năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
08/10/2024 09:38
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu Thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
07/10/2024 18:23
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: "Sản xuất chương trình Truyền thông hoạt động Phòng chống mù loà năm 2024" của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRUYỀN THÔNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGỌC CƯỜNG
30/08/2024 17:15
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, máy in của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG THÀNH NAM
30/08/2024 11:03
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, máy in của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông với 1 gói thầu.
30/08/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư tiêu hao thông thường năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu:
29/10/2024 14:13
Bệnh viện Mắt Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thuỷ tinh thể nhân tạo đơn tiêu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN TRƯỜNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ANH DUY, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY TNHH Y TẾ HÙNG VĨ, Công ty cổ phần dịch vụ sức khỏe toàn cầu
29/10/2024 14:09
Bệnh viện Mắt Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TÂM LONG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
24/10/2024 16:37
Bệnh viện Mắt Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư tiêu hao chuyên khoa mắt năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM HƯNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ BẢO KHANH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y KHOA TÂM AN, CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN TRƯỜNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI BÁCH QUANG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ANH DUY, CÔNG TY TNHH LEGATEK
24/10/2024 16:26
Bệnh viện Mắt Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT - PHÁP, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HƯNG VIỆT
18/10/2024 16:48
Bệnh viện Mắt Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thuỷ tinh thể nhân tạo đặc biệt năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y KHOA TÂM AN, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
08/10/2024 09:38
Bệnh viện Mắt Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu Thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
07/10/2024 18:23
Bệnh viện Mắt Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu: "Sản xuất chương trình Truyền thông hoạt động Phòng chống mù loà năm 2024".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRUYỀN THÔNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGỌC CƯỜNG
30/08/2024 17:15
Bệnh viện Mắt Hà Đông công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG THÀNH NAM
30/08/2024 11:03
Bệnh viện Mắt Hà Đông đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, máy in với 1 gói thầu.
30/08/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư tiêu hao thông thường năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
29/10/2024 14:13
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thuỷ tinh thể nhân tạo đơn tiêu năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ sức khỏe toàn cầu
29/10/2024 14:09
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
24/10/2024 16:37
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư tiêu hao chuyên khoa mắt năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LEGATEK
24/10/2024 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HƯNG VIỆT
18/10/2024 16:48
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thuỷ tinh thể nhân tạo đặc biệt năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
08/10/2024 09:38
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu Thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
07/10/2024 18:23
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: "Sản xuất chương trình Truyền thông hoạt động Phòng chống mù loà năm 2024" của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRUYỀN THÔNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGỌC CƯỜNG
30/08/2024 17:15
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, máy in của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG THÀNH NAM
30/08/2024 11:03
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, máy in của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông với 1 gói thầu.
30/08/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông là chủ đầu tư của 140 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 139 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông là chủ đầu tư của 64 TBMT, trong đó tự mời thầu 63 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông là chủ đầu tư của 171 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Đông là chủ đầu tư có quan hệ với 111 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tư tưởng có hai tầng lớp rõ rệt: ý nghĩ ta tự xây dựng trong bản thân nhờ suy ngẫm và tư duy, và ý nghĩ tự bản thân nó xuất hiện trong tâm tưởng. "
Thomas Paine
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh