Tìm kiếm thông tin doanh nghiệp

0107594451 - CÔNG TY TNHH LEGATEK

Thông tin chung của nhà thầu

Tên đơn vị (đầy đủ) CÔNG TY TNHH LEGATEK
Tên đơn vị (tiếng Anh) LEGATEK COMPANY LIMITED
Lượt xem 1572
Mã số thuế 0107594451
Quốc gia cấp MST Việt Nam
Mã định danh vn0107594451
Địa chỉ trụ sở191/17 Minh Khai, Phường Bạch Mai, Thành phố Hà Nội
Website công ty http://legatek.com.vn
Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên
Ngày thành lập công ty 13/10/2016
Số nhân viên 10
Ngày phê duyệt 09/05/2019
Trạng thái nộp phí Đã nộp chi phí.

Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn.
Người đại diện pháp luật LÊ MINH ĐỨC
Chức vụ Giám đốc
File đính kèm

Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY TNHH LEGATEK

1 Bán lẻ tổng hợp khác
2 Bán lẻ thiết bị công nghệ thông tin và truyền thông
3 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
4 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh
5 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
6 Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
7 Bán buôn mô tô, xe máy, phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
8 Bán buôn thực phẩm
9 Bán buôn đồ uống
10 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
11 Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
12 Bán buôn tổng hợp
13 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
14 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
15 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
16 Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ)
17 Hoạt động dịch vụ trung gian bán lẻ
18 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
19 Hoạt động trợ giúp xã hội không tập trung khác
20 Hoạt động dịch vụ phục vụ cá nhân khác
21 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
22 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
23 Hoạt động dịch vụ liên quan đến các cuộc gọi
Mở rộng
1 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
2 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
3 Bán lẻ thiết bị nghe nhìn trong các cửa hàng chuyên doanh
4 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
5 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh
6 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
7 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
8 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
9 Bán buôn thực phẩm
10 Bán buôn đồ uống
11 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
12 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
13 Bán buôn tổng hợp
14 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
15 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
16 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
17 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
18 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet
19 Bán lẻ hình thức khác chưa được phân vào đâu
20 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
21 Hoạt động trợ giúp xã hội không tập trung khác
22 Hoạt động dịch vụ phục vụ cá nhân khác còn lại chưa được phân vào đâu
23 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
24 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
25 Hoạt động dịch vụ liên quan đến các cuộc gọi
Mở rộng
1 Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
2 Hoạt động dịch vụ phục vụ cá nhân khác còn lại chưa được phân vào đâu
3 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4 Hoạt động dịch vụ liên quan đến các cuộc gọi
5 Bán buôn mô tô, xe máy, phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
6 Bán lẻ thiết bị nghe nhìn trong các cửa hàng chuyên doanh
7 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
8 Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ)
9 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
10 Hoạt động trợ giúp xã hội không tập trung khác
11 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
12 Bán lẻ hình thức khác chưa được phân vào đâu
13 Bán lẻ tổng hợp khác
14 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
15 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet
16 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
17 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
18 Bán buôn tổng hợp
19 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
20 Bán buôn đồ uống
21 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh
22 Bán buôn thực phẩm
23 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
24 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác (Ngành nghề chính)
25 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
Mở rộng
1 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
2 Hoạt động dịch vụ phục vụ cá nhân khác còn lại chưa được phân vào đâu
3 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4 Hoạt động dịch vụ liên quan đến các cuộc gọi
5 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
6 Bán lẻ thiết bị nghe nhìn trong các cửa hàng chuyên doanh
7 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
8 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
9 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
10 Hoạt động trợ giúp xã hội không tập trung khác
11 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
12 Bán lẻ hình thức khác chưa được phân vào đâu
13 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
14 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
15 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet
16 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
17 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
18 Bán buôn tổng hợp
19 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
20 Bán buôn đồ uống
21 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh
22 Bán buôn thực phẩm
23 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
24 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác (Ngành nghề chính)
25 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
Mở rộng

Kết quả phân tích dữ liệu của nhà thầu

Để xem đầy đủ thông tin

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH LEGATEK như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Nhà thầu này cũng có thông tin trên Mạng đấu thầu tư nhân DauThau.Net với tên hồ sơ doanh nghiệp là CÔNG TY TNHH LEGATEK.

Điểm năng lực nhà thầu

Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu và quy mô doanh nghiệp. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực nhà thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn hoặc quyết định đến khả năng trúng thầu. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu và lĩnh vực, ngành nghề của mỗi doanh nghiệp. Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá năng lực nhà thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Năng lực kinh nghiệm
???
Năng lực tài chính
???
Năng lực cạnh tranh
???
Quy mô doanh nghiệp
???
Lịch sử vi phạm
???

Để xem điểm năng lực nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm năng lực nhà thầu.

Xếp hạng nhà thầu theo từng tiêu chí (Phạm vi toàn quốc)

Đây là thứ hạng của nhà thầu theo từng tiêu chí mà Phần mềm DauThau.info thống kê dựa theo lịch sử đấu thầu. Lưu ý là thống kê này hoàn toàn có thể sai do việc thu thập dữ liệu không đầy đủ từ Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Chỉ tiêu Giá trị Xếp hạng toàn quốc
Tổng số gói thầu tham dự ??? ???
Tổng số gói thầu trúng ??? ???
Tổng số gói thầu trượt ??? ???
Tổng doanh số trúng thầu ??? ???

Để xem xếp hạng nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem xếp hạng nhà thầu chi tiết.

Các biểu đồ thống kê dữ liệu

Thống kê các gói thầu nhà thầu từng tham gia

Tổng số kết quả trúng/trượt thầu qua từng năm được khảo sát

Tổng giá trị trúng thầu và tổng giá trị các gói dự thầu

Thời gian thống kê
Diễn giải:
  • Giá trị kỳ vọng là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu dự thầu (chưa biết có trúng hay không).
  • Giá trị tối đa là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu có tham dự (bao gồm cả các gói thầu liên danh).
  • Giá trị tối thiểu là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu tham dự độc lập!

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT

Tỉ lệ chênh lệch giá gói thầu và giá trúng thầu

Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu Số lượng gói trong từng nhóm Tỉ lệ % trên tổng số gói
Thấp hơn từ 20% 115 0%
Thấp hơn từ 10% đến 20% 0
Thấp hơn từ 5% đến 10% 0
Thấp hơn từ 1% đến 5% 0
Thấp hơn từ 0% đến 1% 2 0%
0% 14 0%
Cao hơn từ 0% đến 1% 0
Cao hơn từ 1% đến 5% 0
Cao hơn từ 5% đến 10% 0
Cao hơn từ 10% 0
Không xác định 0
Tổng 131 100%

Biểu đồ thể hiện chênh lệch các tiêu chí của nhà thầu ở các lĩnh vực

Tiện ích dành cho bạn

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Hoạt động của nhà thầu CÔNG TY TNHH LEGATEK

Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Các bảng thống kê dữ liệu chi tiết

Danh sách các gói thầu đã tham gia

STT
Gói thầu
Chủ đầu tư
Số tiền
Thời gian
Kết quả
Vai trò nhà thầu
Tỉnh/tp

Để xem đầy đủ thông tin

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH LEGATEK có tham gia 178 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 131 gói, trượt thầu 38 gói, 9 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách bên mời thầu mà nhà thầu đã tham gia dự thầu

STT
Bên mời thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH LEGATEK có quan hệ với 65 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách chủ đầu tư mà nhà thầu tham dự

STT
Chủ đầu tư
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 2
Chủ đầu tư: Bệnh viện Mắt
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH LEGATEK có quan hệ với 81 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu từng đấu

STT
Nhà thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH LEGATEK đã từng đấu với 901 nhà thầu trong 171 gói thầu, thắng thầu 125 gói, thua 37 gói, 9 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu cùng liên danh

STT
Nhà thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH LEGATEK đã từng liên danh với 4 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng thầu 6 gói, thua 1 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3

Danh sách tỉnh/thành phố tham gia thầu

STT
Tỉnh/tp
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Tổng giá trị trúng thầu
Số gói thầu trúng khi liên danh
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh
STT: 1
Tỉnh/tp: Hà Nội
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:
STT: 2
Tỉnh/tp: TP.Hồ Chí Minh
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:
STT: 3
Tỉnh/tp: Cần Thơ
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH LEGATEK đã tham gia thầu tại 26 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Ra mắt gói VIP9

Top nhà thầu trúng thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 6.370
STT: 2
Gói thầu: 5.780

Top nhà thầu trượt thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 3.988
STT: 2
Gói thầu: 2.685
STT: 3
Gói thầu: 2.557
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây