Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.583.660.017 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.443.095.217 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.583.660.017 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.443.095.217 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: MSTB.02 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HUY HOÀNG
18/06/2026 16:45
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Thiết bị Kiosk và Phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TAG VIỆT NAM
28/05/2026 15:21
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: MSTB.02 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2026 15:09
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: “ Mua Thiết bị Kiosk và Phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động” Tại Bệnh viện Mắt Hưng Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 1 gói thầu.
21/05/2026 09:55
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT ÁNH DƯƠNG
19/05/2026 15:01
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị, sửa chữa, lắp đặt phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 2 gói thầu.
14/05/2026 16:43
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm Bệnh án điện tử 9 tháng năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG HƯNG YÊN TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM
14/04/2026 10:28
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm Bệnh án điện tử 9 tháng năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 1 gói thầu.
03/04/2026 14:37
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, vận hành hệ thống xử lý nước thải năm 2026 của Bệnh viện Mắt Hưng Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
26/12/2025 09:38
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, vận hành hệ thống xử lý nước thải năm 2026 của Bệnh viện Mắt Hưng Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 1 gói thầu.
23/12/2025 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất xét nghiệm để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THIÊN BÌNH
30/06/2025 10:23
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm Hóa chất xét nghiệm để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung với 1 gói thầu.
27/06/2025 11:06
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa phục vụ hoạt động bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
24/06/2025 08:41
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa phục vụ hoạt động bệnh viện với 1 gói thầu.
19/06/2025 10:10
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm y tế để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT LONG
28/04/2025 16:45
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Lắp rèm chống nắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY VÀ XÂY DỰNG DUY ANH
26/04/2025 15:26
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Lắp đặt bảng biển, sơ đồ chỉ dẫn các khoa/phòng toàn bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY VÀ XÂY DỰNG DUY ANH
18/04/2025 10:53
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01. Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm y tế để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung với 2 nhà thầu tham gia.
14/04/2025 10:31
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Lắp đặt bảng biển, sơ đồ chỉ dẫn các khoa/phòng toàn bệnh viện với 1 gói thầu.
04/04/2025 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: MSTB.02 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HUY HOÀNG
18/06/2026 16:45
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Thiết bị Kiosk và Phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TAG VIỆT NAM
28/05/2026 15:21
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: MSTB.02 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2026 15:09
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: “ Mua Thiết bị Kiosk và Phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động” Tại Bệnh viện Mắt Hưng Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 1 gói thầu.
21/05/2026 09:55
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT ÁNH DƯƠNG
19/05/2026 15:01
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị, sửa chữa, lắp đặt phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 2 gói thầu.
14/05/2026 16:43
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm Bệnh án điện tử 9 tháng năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG HƯNG YÊN TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM
14/04/2026 10:28
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm Bệnh án điện tử 9 tháng năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 1 gói thầu.
03/04/2026 14:37
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, vận hành hệ thống xử lý nước thải năm 2026 của Bệnh viện Mắt Hưng Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
26/12/2025 09:38
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, vận hành hệ thống xử lý nước thải năm 2026 của Bệnh viện Mắt Hưng Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 1 gói thầu.
23/12/2025 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 30 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên là chủ đầu tư của 53 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn có thể gửi các khoản dương vào mục tiết kiệm của chính mình mỗi ngày bằng cách đọc và lắng nghe những nội dung tích cực, có thể thay đổi cuộc đời, và bằng cách tiếp xúc với những người biết động viên và xây dựng niềm hy vọng. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026