Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.051.164.017 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.998.380.617 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.051.164.017 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.998.380.617 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hưng Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: MSTB.02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HUY HOÀNG
18/06/2026 16:45
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua Thiết bị Kiosk và Phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TAG VIỆT NAM
28/05/2026 15:21
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 02: MSTB.02 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2026 15:09
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Gói thầu: “ Mua Thiết bị Kiosk và Phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động” Tại Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 1 gói thầu.
21/05/2026 09:55
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT ÁNH DƯƠNG
19/05/2026 15:01
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị, sửa chữa, lắp đặt phòng họp trực tuyến với 2 gói thầu.
14/05/2026 16:43
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm Bệnh án điện tử 9 tháng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG HƯNG YÊN TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM
14/04/2026 10:28
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm Bệnh án điện tử 9 tháng năm 2026 với 1 gói thầu.
03/04/2026 14:37
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, vận hành hệ thống xử lý nước thải năm 2026 của Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
26/12/2025 09:38
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, vận hành hệ thống xử lý nước thải năm 2026 của Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 1 gói thầu.
23/12/2025 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất xét nghiệm để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THIÊN BÌNH
30/06/2025 10:23
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm Hóa chất xét nghiệm để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung với 1 gói thầu.
27/06/2025 11:06
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa phục vụ hoạt động bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
24/06/2025 08:41
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa phục vụ hoạt động bệnh viện với 1 gói thầu.
19/06/2025 10:10
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm y tế để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT LONG
28/04/2025 16:45
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Lắp rèm chống nắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY VÀ XÂY DỰNG DUY ANH
26/04/2025 15:26
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Lắp đặt bảng biển, sơ đồ chỉ dẫn các khoa/phòng toàn bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY VÀ XÂY DỰNG DUY ANH
18/04/2025 10:53
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01. Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm y tế để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung với 2 nhà thầu tham gia.
14/04/2025 10:31
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Lắp đặt bảng biển, sơ đồ chỉ dẫn các khoa/phòng toàn bệnh viện với 1 gói thầu.
04/04/2025 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: MSTB.02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HUY HOÀNG
18/06/2026 16:45
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua Thiết bị Kiosk và Phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TAG VIỆT NAM
28/05/2026 15:21
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 02: MSTB.02 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2026 15:09
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Gói thầu: “ Mua Thiết bị Kiosk và Phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động” Tại Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 1 gói thầu.
21/05/2026 09:55
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT ÁNH DƯƠNG
19/05/2026 15:01
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị, sửa chữa, lắp đặt phòng họp trực tuyến với 2 gói thầu.
14/05/2026 16:43
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm Bệnh án điện tử 9 tháng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG HƯNG YÊN TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM
14/04/2026 10:28
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm Bệnh án điện tử 9 tháng năm 2026 với 1 gói thầu.
03/04/2026 14:37
Bệnh viện Mắt Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, vận hành hệ thống xử lý nước thải năm 2026 của Bệnh viện Mắt Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
26/12/2025 09:38
Bệnh viện Mắt Hưng Yên đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, vận hành hệ thống xử lý nước thải năm 2026 của Bệnh viện Mắt Hưng Yên với 1 gói thầu.
23/12/2025 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 44 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hưng Yên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lạc quan là hạt giống gieo trồng trên mảnh đất của niềm tin; bi quan là hạt giống cất giữ dưới căn hầm ngờ vực. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.