Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 22 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 58 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 188.903.559.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 155.556.467.611 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 188.903.559.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 155.556.467.611 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán sửa chữa hệ thống điều hòa trung tâm tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:53
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế tại Hội trường giao ban phục vụ hoạt động chung tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC
12/08/2026 15:55
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm bàn ghế tại Hội trường giao ban phục vụ các hoạt động chung tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
10/08/2026 14:45
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in và thiết bị đọc mã vạch phục vụ công tác chuyển đổi số tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT HƯNG
17/07/2026 14:23
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính, máy in và thiết bị đọc mã vạch phục vụ công tác chuyển đổi số tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
08/07/2026 14:57
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tròng kính, gọng kính phục vụ quầy kính tại Bệnh viện Mắt Thái Bình năm 2026-2027 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ FANO
08/07/2026 14:40
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình Bệnh viện Mắt Thái Bình; Hạng mục : Sửa chữa phòng họp và phòng truyền thống tầng 2,phòng khám bệnh tầng 1 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ MẠNH THÀNH
07/07/2026 15:58
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sắm Thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện Mắt Thái Bình năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ HÀ ĐÔNG
07/07/2026 10:36
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự toán Mua sắm máy tính, máy in và thiết bị đọc mã vạch phục vụ công tác chuyển đổi số tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
03/07/2026 17:45
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Công trình Bệnh viện Mắt Thái Bình,Hạng mục sửa chữa phòng họp và phòng truyền thống tầng 2, phòng khám bệnh tầng 1 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
27/06/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in và thiết bị đọc mã vạch phục vụ công tác chuyển đổi số tại Bệnh viện Mắt Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT HƯNG
17/07/2026 14:23
BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm tròng kính, gọng kính phục vụ quầy kính tại Bệnh viện Mắt Thái Bình năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ FANO
08/07/2026 14:40
BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm dụng cụ khám, phẫu thuật PHACO phục vụ hoạt động khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện Mắt Thái Bình năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LEGATEK
01/06/2026 08:13
BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất năm 2026 của Bệnh viện Mắt Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM
29/05/2026 17:04
BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy đo nhãn áp phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Mắt Thái Bình
năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ HÀ ĐÔNG
11/05/2026 08:53
BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chủ, thiết bị lưu trữ và Phần mềm phục vụ công tác chuyển đổi số tại Bệnh viện Mắt Thái Bình năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NQC, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHAI TUỆ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT HƯNG
31/03/2026 08:30
BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
05/05/2025 15:27
BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
05/05/2025 15:25
BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT gói số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
09/04/2025 10:39
BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
09/04/2025 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán sửa chữa hệ thống điều hòa trung tâm tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:53
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế tại Hội trường giao ban phục vụ hoạt động chung tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC
12/08/2026 15:55
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm bàn ghế tại Hội trường giao ban phục vụ các hoạt động chung tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
10/08/2026 14:45
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in và thiết bị đọc mã vạch phục vụ công tác chuyển đổi số tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT HƯNG
17/07/2026 14:23
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính, máy in và thiết bị đọc mã vạch phục vụ công tác chuyển đổi số tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
08/07/2026 14:57
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tròng kính, gọng kính phục vụ quầy kính tại Bệnh viện Mắt Thái Bình năm 2026-2027 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ FANO
08/07/2026 14:40
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình Bệnh viện Mắt Thái Bình; Hạng mục : Sửa chữa phòng họp và phòng truyền thống tầng 2,phòng khám bệnh tầng 1 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ MẠNH THÀNH
07/07/2026 15:58
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sắm Thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện Mắt Thái Bình năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ HÀ ĐÔNG
07/07/2026 10:36
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự toán Mua sắm máy tính, máy in và thiết bị đọc mã vạch phục vụ công tác chuyển đổi số tại Bệnh viện Mắt Thái Bình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
03/07/2026 17:45
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Công trình Bệnh viện Mắt Thái Bình,Hạng mục sửa chữa phòng họp và phòng truyền thống tầng 2, phòng khám bệnh tầng 1 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
27/06/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH đã đăng tải 22 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 39 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 58 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT THÁI BÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 100 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Năm mới = Cuộc sống mới! Ngay hôm nay hãy quyết định bạn sẽ trở thành ai, bạn sẽ trao gì cho cuộc đời, bạn sẽ sống thế nào. "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh