Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 102 gói thầu, trong đó có 74 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 5,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.974.994.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.906.427.369 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 5,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.974.994.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.906.427.369 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua thuốc generic bổ sung cho khoa khám bệnh của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:09
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc generic bổ sung cho khoa khám bệnh của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:28
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống điện dự phòng của phòng máy chủ cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MA NGỌC MINH
12/08/2026 11:31
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện dự phòng của phòng máy chủ cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:09
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
30/07/2026 08:56
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống chụp cắt lớp võng mạc OCT năm 2026 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ VIỆT NAM
03/07/2026 14:56
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2026 14:15
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua hệ thống chụp cắt lớp võng mạc OCT năm 2026 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2026 09:57
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
01/06/2026 15:02
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng trang thiết bị y tế của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MẮT VIỆT
01/06/2026 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Hoá chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2025 của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
10/11/2025 14:04
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tăng cường hệ thống an ninh phòng máy chủ (Hệ thống giám sát nhiệt độ, độ ẩm, sàn nâng tĩnh điện) cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần giải pháp công nghệ AnTech
09/07/2025 10:37
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Tăng cường hệ thống an ninh phòng máy chủ (Hệ thống giám sát nhiệt độ, độ ẩm, sàn nâng tĩnh điện) cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
27/06/2025 17:38
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm, thiết bị y tế cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ ĐÔNG DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP Y TẾ HOBA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
13/06/2025 14:27
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu May đồ vải y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MAY MINH PHƯƠNG
28/05/2025 22:23
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm, thiết bị y tế cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên năm 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 09:05
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT May đồ vải y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
23/05/2025 23:05
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua hoá chất xét nghiệm, thiết bị y tế cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2025 08:15
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua linh kiện thay thế sửa chữa cho máy siêu âm AB của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ PHÚC KHANG
09/05/2025 08:52
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD ĐỨC TIẾN
29/04/2025 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua thuốc generic bổ sung cho khoa khám bệnh của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:09
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc generic bổ sung cho khoa khám bệnh của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:28
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống điện dự phòng của phòng máy chủ cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MA NGỌC MINH
12/08/2026 11:31
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện dự phòng của phòng máy chủ cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:09
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
30/07/2026 08:56
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống chụp cắt lớp võng mạc OCT năm 2026 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ VIỆT NAM
03/07/2026 14:56
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2026 14:15
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua hệ thống chụp cắt lớp võng mạc OCT năm 2026 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2026 09:57
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
01/06/2026 15:02
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng trang thiết bị y tế của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MẮT VIỆT
01/06/2026 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên là chủ đầu tư của 76 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 54 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên là chủ đầu tư của 40 TBMT, trong đó tự mời thầu 36 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên là chủ đầu tư của 81 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên là chủ đầu tư có quan hệ với 93 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bị sao lãng bởi những lời chỉ trích. Hãy nhớ rằng có những người chỉ nếm được vị thành công khi họ cắn xé bạn. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026