Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 61 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 103 gói thầu, trong đó có 57 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,95%, Xây lắp 11,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.519.475.019 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.406.376.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 50,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,95%, Xây lắp 11,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.519.475.019 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.406.376.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 50,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 76 KHLCNT trong đó có 54 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 40 TBMT trong đó tự mời thầu 36 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua thuốc generic bổ sung cho khoa khám bệnh của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:09
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua thuốc generic bổ sung cho khoa khám bệnh của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:28
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống điện dự phòng của phòng máy chủ cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MA NGỌC MINH
12/08/2026 11:31
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện dự phòng của phòng máy chủ cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:09
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
30/07/2026 08:56
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua hệ thống chụp cắt lớp võng mạc OCT năm 2026 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ VIỆT NAM
03/07/2026 14:56
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2026 14:15
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua hệ thống chụp cắt lớp võng mạc OCT năm 2026 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2026 09:57
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
01/06/2026 15:02
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng trang thiết bị y tế của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MẮT VIỆT
01/06/2026 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Hoá chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2025 của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
10/11/2025 14:04
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tăng cường hệ thống an ninh phòng máy chủ (Hệ thống giám sát nhiệt độ, độ ẩm, sàn nâng tĩnh điện) cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần giải pháp công nghệ AnTech
09/07/2025 10:37
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Tăng cường hệ thống an ninh phòng máy chủ (Hệ thống giám sát nhiệt độ, độ ẩm, sàn nâng tĩnh điện) cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
27/06/2025 17:38
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm, thiết bị y tế cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ ĐÔNG DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP Y TẾ HOBA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
13/06/2025 14:27
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu May đồ vải y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MAY MINH PHƯƠNG
28/05/2025 22:23
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm, thiết bị y tế cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên năm 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 09:05
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT May đồ vải y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
23/05/2025 23:05
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua hoá chất xét nghiệm, thiết bị y tế cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2025 08:15
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua linh kiện thay thế sửa chữa cho máy siêu âm AB của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ PHÚC KHANG
09/05/2025 08:52
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD ĐỨC TIẾN
29/04/2025 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua thuốc generic bổ sung cho khoa khám bệnh của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:09
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua thuốc generic bổ sung cho khoa khám bệnh của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:28
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống điện dự phòng của phòng máy chủ cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MA NGỌC MINH
12/08/2026 11:31
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện dự phòng của phòng máy chủ cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:09
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
30/07/2026 08:56
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua hệ thống chụp cắt lớp võng mạc OCT năm 2026 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ VIỆT NAM
03/07/2026 14:56
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2026 14:15
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua hệ thống chụp cắt lớp võng mạc OCT năm 2026 cho Bệnh viện Mắt Thái Nguyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2026 09:57
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm năm 2026-2027 của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên với 1 gói thầu.
01/06/2026 15:02
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng trang thiết bị y tế của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MẮT VIỆT
01/06/2026 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải 61 KHLCNT, trong đó có 103 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải 42 TBMT trong 39 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 36 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên có quan hệ với 74 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thái Nguyên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự kiên nhẫn cũng là một hình thức của hành động. "
Auguste Rodin
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".