Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 130 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 121 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 145 gói thầu, trong đó có 119 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 36 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 147 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 117 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,44%, Xây lắp 30,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.828.715.368 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.110.197.826 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 130 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,44%, Xây lắp 30,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.828.715.368 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.110.197.826 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Vật tư, thiết bị y tế
cho Bệnh viện Phổi Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ DƯỢC PHẨM & DỊCH VỤ Y TẾ NAM ĐỊNH
28/08/2026 17:22
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thuốc tại Bệnh viện Phổi Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
28/08/2026 15:16
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026 lần 2 tại Bệnh viện Phổi Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
06/08/2026 15:28
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ hệ thống phần mềm: Quản lý bệnh viện(His), Quản lý Xét nghiệm (LIS), Quản lý chuẩn đoán hình ảnh và lưu trữ(RIS/PACS), Bệnh án điện tử (EMR) tại Bệnh viện Phổi Hà Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
30/07/2026 08:32
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp điện 3 pha lắp đặt phòng máy CT SCANNER cho bệnh viện Phổi Hà Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Oanh Thọ
28/07/2026 16:46
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua cáp điện 3 pha lắp đặt phòng máy CT SCANNER cho bệnh viện Phổi Hà Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:34
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026 lần 2 tại Bệnh viện Phổi Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/07/2026 17:41
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026 lần 2 tại Bệnh viện Phổi Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:22
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu " Thuê dịch vụ hệ thống phần mềm: Quản lý bệnh viện(His), Quản lý Xét nghiệm (LIS), Quản lý chuẩn đoán hình ảnh và lưu trữ(RIS/PACS), Bệnh án điện tử (EMR) tại Bệnh viện Phổi Hà Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:29
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hoà nhiệt độ phục vụ bệnh nhân cho Bệnh viện Phổi Hà Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DVTM ĐIỆN LẠNH HIỆP THÚY
23/07/2026 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi Hà Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026 lần 2 tại Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA - DƯỢC PHẨM MEKOPHAR, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
06/08/2026 15:28
Bệnh viện Phổi Hà Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026 tại Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
26/06/2026 16:02
Bệnh viện Phổi Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic 06 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN
06/01/2026 11:06
Bệnh viện Phổi Hà Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hoá chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế trong thời gian chờ đấu thầu rộng rãi tại Bệnh viện Phổi Hà Nam năm 2025;
Gồm có 36 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ PHƯƠNG TÂY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
26/09/2025 20:08
Bệnh viện Phổi Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN LỘC
08/08/2025 15:51
Bệnh viện Phổi Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ QUANG MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT VIỆT , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN AN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN AMERIVER VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĂN LAM, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TND VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐẠI ĐỨC TÍN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM - THIẾT BỊ Y TẾ - HOÁ CHẤT HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ
22/07/2025 19:03
Bệnh viện Phổi Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thuốc dược liệu, thuốc có thành phần dược liệu phối hợp với dược chất hóa dược, thuốc cổ truyền (không bao gồm vị thuốc cổ truyền).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HOÀNG GIANG, CÔNG TY TNHH VẠN XUÂN, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN BẮC
11/07/2025 14:55
Bệnh viện Phổi Hà Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc trong thời gian chờ đấu thầu rộng rãi tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Hà Nam năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ QUANG MINH, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HÀ TÂY
09/07/2025 15:55
Bệnh viện Phổi Hà Nam đăng tải TBMT Mua sắm thuốc trong thời gian chờ đấu thầu rộng rãi tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Hà Nam năm 2025 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/06/2025 18:10
Bệnh viện Phổi Hà Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc trong thời gian chờ đấu thầu rộng rãi tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Hà Nam năm 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Vật tư, thiết bị y tế
cho Bệnh viện Phổi Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ DƯỢC PHẨM & DỊCH VỤ Y TẾ NAM ĐỊNH
28/08/2026 17:22
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thuốc tại Bệnh viện Phổi Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
28/08/2026 15:16
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026 lần 2 tại Bệnh viện Phổi Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
06/08/2026 15:28
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ hệ thống phần mềm: Quản lý bệnh viện(His), Quản lý Xét nghiệm (LIS), Quản lý chuẩn đoán hình ảnh và lưu trữ(RIS/PACS), Bệnh án điện tử (EMR) tại Bệnh viện Phổi Hà Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
30/07/2026 08:32
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp điện 3 pha lắp đặt phòng máy CT SCANNER cho bệnh viện Phổi Hà Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Oanh Thọ
28/07/2026 16:46
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua cáp điện 3 pha lắp đặt phòng máy CT SCANNER cho bệnh viện Phổi Hà Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:34
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026 lần 2 tại Bệnh viện Phổi Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/07/2026 17:41
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026 lần 2 tại Bệnh viện Phổi Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:22
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu " Thuê dịch vụ hệ thống phần mềm: Quản lý bệnh viện(His), Quản lý Xét nghiệm (LIS), Quản lý chuẩn đoán hình ảnh và lưu trữ(RIS/PACS), Bệnh án điện tử (EMR) tại Bệnh viện Phổi Hà Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:29
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hoà nhiệt độ phục vụ bệnh nhân cho Bệnh viện Phổi Hà Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DVTM ĐIỆN LẠNH HIỆP THÚY
23/07/2026 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam đã đăng tải 36 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam là chủ đầu tư của 121 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 88 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 33 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam là chủ đầu tư của 36 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam là chủ đầu tư của 147 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 130 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi may mắn biết bao khi có điều khiến nói lời chia tay thật khó khăn. "
A. A. Milne
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh