Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 16 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.488.441.182 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.475.331.070 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.488.441.182 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.475.331.070 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư cho xét nghiệm Xpert, Mantoux và nuôi cấy năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị y tế công nghệ Á Âu
24/08/2026 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuốc chống Lao bổ sung năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:31
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm thuốc chống Lao năm 2026 - 2027 của Bệnh viện Phổi Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 14:38
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua vật tư cho xét nghiệm Xpert, Mantoux và nuôi cấy năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:58
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuốc chống Lao năm 2026- 2027 của Bệnh viện Phổi Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với 1 gói thầu.
18/08/2026 11:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua vật tư cho xét nghiệm Xpert, Mantoux và nuôi cấy năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:24
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất y tế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận.
11/08/2026 09:20
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị xử lý nước thải của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯỚC HẠNH KHÁNH HOÀ
07/08/2026 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Ringer lactat của bệnh viện Phổi Ninh thuận năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận.
06/08/2026 07:48
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua hóa chất, sinh phẩm Smear và nuôi cấy của Bệnh viện Phổi Ninh Thuận năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị xử lý nước thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯỚC HẠNH KHÁNH HOÀ
07/08/2026 16:02
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generic giai đoạn 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ NINH THUẬN
18/06/2026 10:52
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc chống Lao năm 2026 của Bệnh viện Phổi Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
27/05/2026 14:16
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2025 của Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Ninh Thuận của Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHAN RANG, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH HOÀNG, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HƯNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TTB, CÔNG TY TNHH TRÍ TÂM Ý
12/08/2025 16:44
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2025 của Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Ninh Thuận của Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Ninh Thuận với 12 nhà thầu tham gia.
11/07/2025 09:01
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế năm 2025 của Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Ninh Thuận của Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Ninh Thuận theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 15:01
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Mua hóa chất y tế không trúng thầu năm 2024 của Bệnh viện Lao và Bệnh phổi với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:51
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm vật tư y tế năm 2025 của Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Ninh Thuận với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:41
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Thuê mướn phần mềm bệnh án điện tử cho Bệnh viện Lao và Bệnh phổi.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/05/2025 08:40
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuê mướn phần mềm bệnh án điện tử cho Bệnh viện Lao và Bệnh phổi với 1 gói thầu.
09/05/2025 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư cho xét nghiệm Xpert, Mantoux và nuôi cấy năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị y tế công nghệ Á Âu
24/08/2026 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuốc chống Lao bổ sung năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:31
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm thuốc chống Lao năm 2026 - 2027 của Bệnh viện Phổi Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 14:38
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua vật tư cho xét nghiệm Xpert, Mantoux và nuôi cấy năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:58
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuốc chống Lao năm 2026- 2027 của Bệnh viện Phổi Ninh Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với 1 gói thầu.
18/08/2026 11:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua vật tư cho xét nghiệm Xpert, Mantoux và nuôi cấy năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:24
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất y tế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận.
11/08/2026 09:20
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị xử lý nước thải của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯỚC HẠNH KHÁNH HOÀ
07/08/2026 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Ringer lactat của bệnh viện Phổi Ninh thuận năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận.
06/08/2026 07:48
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua hóa chất, sinh phẩm Smear và nuôi cấy của Bệnh viện Phổi Ninh Thuận năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận đã đăng tải 16 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận là chủ đầu tư của 40 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Ninh Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để thực sự hạnh phúc và thỏa mãn, bạn phải làm việc hướng đến đạt được điều gì đó to tát hơn bản thân mình, và điều đó tạo nên sự khác biệt trong cuộc đời, hay trong công việc của người khác. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh