Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị xử lý nước thải

Tìm thấy: 10:39 09/07/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự toán mua sắm: Thiết bị xử lý nước thải bị thiệt hại do mưa lũ năm 2025 tại Bệnh viện Phổi Ninh Thuận
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị xử lý nước thải
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Thiết bị xử lý nước thải bị thiệt hại do mưa lũ năm 2025 tại Bệnh viện Phổi Ninh Thuận
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí hỗ trợ mua thuốc, vật tư y tế, hóa chất vacxin bị thiệt hại do mưa lũ tại cơ sở khám chữa bệnh công lập trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa theo Quyết định số 110/QĐ-SYT ngày 12/02/2026 của Sở Y tế tỉnh Khánh Hòa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ninh Phước, Tỉnh Khánh Hòa
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
09/07/2026 10:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 15/07/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
16:00 17/07/2026
Giá trần
124.803.000 VND
Bước giá
124.803 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Đồng hồ đo lưu lượng nước thải đầu vào
ALMAGWP – F -80
Không yêu cầu
Trung Quốc
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
- Phương pháp đo: Trực tiếp, kết nối với đường ống qua mặt bích. - Nguyên lý đo: Cảm ứng điện từ - Cấp bảo vệ: IP65 - Vật liệu điện cực: Stainless Steel #316 - Vật liệu mặt bích và vỏ/đường ống: Carbon Steel/PTFE - Vận tốc đo: 0.2 – 12ms, sai số chỉ ± 0.5% - Hiển thị: màn hình Oled, có thể nhìn thấy trong môi trường ánh sáng yếu và ánh sáng mặt trời trực tiếp, không cần đèn nền. - Áp lực tối đa: 232psi - Lưu lượng tối đa: 80m³/giờ
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận
2
Đồng hồ đo lưu lượng nước thải đầu ra
ALMAGWP – F -50
Không yêu cầu
Trung Quốc
Năm 2025 trỏ về sau
1
Cái
- Phương pháp đo: Trực tiếp, kết nối với đường ống qua mặt bích. - Nguyên lý đo: Cảm ứng điện từ - Cấp bảo vệ: IP65 - Vật liệu điện cực: Stainless Steel #316 - Vật liệu mặt bích và vỏ/đường ống: Carbon Steel/PTFE - Vận tốc đo: 0.2 – 12ms, sai số chỉ ± 0.5% - Hiển thị: màn hình Oled, có thể nhìn thấy trong môi trường ánh sáng yếu và ánh sáng mặt trời trực tiếp, không cần đèn nền. - Áp lực tối đa: 232psi - Lưu lượng tối đa: 50m³/giờ
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận
3
Máy bơm chìm hút bùn
ESV
Không yêu cầu
Đài Loan
Năm 2025 trở về sau
3
Cái
Công suất: 1/5HP Điện áp: 220V Cột áp: 4m Lưu lượng: 6.6m³/giờ
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận
4
Hệ thống dây điện và tủ điều khiển trạm xử lý nước thải
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Sản xuất và lắp đặt tại Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Gói
Sản xuất và lắp đặt tại Việt Nam
Bệnh viện Phổi Ninh Thuận

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị xử lý nước thải". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị xử lý nước thải" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây