Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 21 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.955.198.419 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.605.201.573 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.955.198.419 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.605.201.573 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc hướng thần Midazolam phục vụ công tác điều trị tại đơn vị của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
27/08/2026 14:29
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT
27/08/2026 09:07
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm và vật tư tiêu hao dùng cho hệ thống nuôi cấy vi khuẩn lao lỏng (MGIT), tương thích với hệ thống BACTEC MGIT 320 hiện có tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long giai đoạn 2026-2028 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 2 gói thầu.
19/08/2026 15:08
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Mua sắm hóa chất, sinh phẩm và vật tư tiêu hao dùng cho hệ thống nuôi cấy vi khuẩn lao lỏng (MGIT), tương thích với hệ thống BACTEC MGIT 320 hiện có tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long giai đoạn 2026-2028 (Gồm 01 lô và 05 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
23/07/2026 09:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Chụp xquang và đo hô hấp ký khám sàng lọc bệnh Phổi tắc nghẽn mãn tính tại cộng đồng năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HƯNG PHÚ MEDIC
20/07/2026 10:01
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Chụp xquang và đo hô hấp ký khám sàng lọc bệnh Phổi tắc nghẽn mãn tính tại cộng đồng năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 1 gói thầu.
20/07/2026 09:40
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải TBMT Gói số 1: Mua sắm hóa chất, sinh phẩm và vật tư tiêu hao dùng cho hệ thống nuôi cấy vi khuẩn lao lỏng (MGIT), tương thích với hệ thống BACTEC MGIT 320 hiện có tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long giai đoạn 2026-2028 (Gồm 01 lô và 05 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 09:26
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT
10/06/2026 09:19
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm và vật tư tiêu hao dùng cho hệ thống nuôi cấy vi khuẩn lao lỏng (MGIT), tương thích với hệ thống BACTEC MGIT 320 hiện có tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long giai đoạn 2026-2028 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 2 gói thầu.
09/06/2026 11:06
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Vật tư y tế cho chương trình chống lao quốc gia năm 2026 tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD.Cửa Hàng Trang Thiết Bị Dụng Cụ Y Tế Việt Phúc
08/06/2026 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Khám sàng lọc bệnh Phổi tắc nghẽn mãn tính COPD năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HƯNG PHÚ MEDIC
31/12/2025 16:01
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Khám sàng lọc bệnh Phổi tắc nghẽn mãn tính COPD năm 2025 với 1 gói thầu.
31/12/2025 15:57
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Cung cấp Phần mềm Hệ thống quản lý Bệnh viện (HIS) phục vụ khám bệnh, chữa bệnh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
31/12/2025 15:39
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Cung cấp Phần mềm Hệ thống quản lý Bệnh viện (HIS) phục vụ khám bệnh, chữa bệnh năm 2025 với 1 gói thầu.
31/12/2025 15:35
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống Bệnh án điện tử (EMR) năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
31/12/2025 15:27
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống Bệnh án điện tử (EMR) năm 2025 với 1 gói thầu.
31/12/2025 15:22
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống thông tin chẩn đoán hình ảnh/Hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS/PACS) năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
31/12/2025 14:38
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống thông tin chẩn đoán hình ảnh/Hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS/PACS) năm 2025 với 1 gói thầu.
31/12/2025 14:29
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Thẩm định EHSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tạiBệnh viện Phổi Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHONG
07/02/2025 10:02
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Lập E-HSMT và đánh giá EHSDT gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT
07/02/2025 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc hướng thần Midazolam phục vụ công tác điều trị tại đơn vị của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
27/08/2026 14:29
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT
27/08/2026 09:07
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm và vật tư tiêu hao dùng cho hệ thống nuôi cấy vi khuẩn lao lỏng (MGIT), tương thích với hệ thống BACTEC MGIT 320 hiện có tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long giai đoạn 2026-2028 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 2 gói thầu.
19/08/2026 15:08
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Mua sắm hóa chất, sinh phẩm và vật tư tiêu hao dùng cho hệ thống nuôi cấy vi khuẩn lao lỏng (MGIT), tương thích với hệ thống BACTEC MGIT 320 hiện có tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long giai đoạn 2026-2028 (Gồm 01 lô và 05 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
23/07/2026 09:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Chụp xquang và đo hô hấp ký khám sàng lọc bệnh Phổi tắc nghẽn mãn tính tại cộng đồng năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HƯNG PHÚ MEDIC
20/07/2026 10:01
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Chụp xquang và đo hô hấp ký khám sàng lọc bệnh Phổi tắc nghẽn mãn tính tại cộng đồng năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 1 gói thầu.
20/07/2026 09:40
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải TBMT Gói số 1: Mua sắm hóa chất, sinh phẩm và vật tư tiêu hao dùng cho hệ thống nuôi cấy vi khuẩn lao lỏng (MGIT), tương thích với hệ thống BACTEC MGIT 320 hiện có tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long giai đoạn 2026-2028 (Gồm 01 lô và 05 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 09:26
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT
10/06/2026 09:19
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm và vật tư tiêu hao dùng cho hệ thống nuôi cấy vi khuẩn lao lỏng (MGIT), tương thích với hệ thống BACTEC MGIT 320 hiện có tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long giai đoạn 2026-2028 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 2 gói thầu.
09/06/2026 11:06
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Vật tư y tế cho chương trình chống lao quốc gia năm 2026 tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD.Cửa Hàng Trang Thiết Bị Dụng Cụ Y Tế Việt Phúc
08/06/2026 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải 21 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG là chủ đầu tư của 71 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG là chủ đầu tư có quan hệ với 67 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nói với tôi và tôi sẽ quên. Dạy tôi và tôi sẽ nhớ. Cho tôi làm và tôi sẽ học. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh