Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Binh chủng Công binh như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 167 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 110 gói (với 131 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 9 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 105 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 85 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 80 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,01 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,80%, Xây lắp 42,75%, Tư vấn 11,45%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.216.447.988.699 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.203.784.813.042 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Binh chủng Công binh như sau:
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,01 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,80%, Xây lắp 42,75%, Tư vấn 11,45%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.216.447.988.699 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.203.784.813.042 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe đầu kéo và Platfooc của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 17:04
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua máy xúc đào và máy khoan neo của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 16:59
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua máy xúc đào và máy khoan neo của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 17:23
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe đầu kéo và Platfooc của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 17:21
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị kỹ thuật bằng nguồn ngân sách nhà nước chi thường xuyên cho quốc phòng năm 2026 của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với 2 gói thầu.
12/08/2026 12:02
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua áo bảo hộ cá nhân để bảo đảm cho Quân khu 2 của chủ đầu tư Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH BÌNH - BCA
08/06/2026 16:30
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Mua áo bảo hộ cá nhân để bảo đảm cho Quân khu 2 của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/05/2026 17:06
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-07: Mua sắm vật tư, phụ tùng kỹ thuật của một số loại trang bị khí tài chống khủng bố của chủ đầu tư Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ANH HỒNG
29/04/2026 18:04
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-06: Mua sắm vật tư, phụ tùng kỹ thuật của một số loại trang bị khí tài cứu hộ - cứu nạn của chủ đầu tư Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGA
29/04/2026 18:04
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-05: Mua sắm phụ tùng, vật tư kỹ thuật của một số loại xe máy công trình của chủ đầu tư Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNO CORPORATION
29/04/2026 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Binh chủng Công binh công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL-01: Xây dựng hệ thống nước sinh hoạt, PCCC Kho K88B với 1 nhà thầu tham gia.
24/03/2025 15:51
Binh chủng Công binh đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Xây dựng hệ thống nước sinh hoạt, PCCC Kho K88B theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2025 19:26
Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống nước sinh hoạt, PCCC Kho K88B với 4 gói thầu.
17/03/2025 15:50
Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HÀ THÀNH
05/03/2025 10:51
Binh chủng Công binh công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
20/02/2025 10:19
Binh chủng Công binh đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/02/2025 14:45
Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (LCNT), dự án: Kho tổng hợp Lữ đoàn 279 với 4 gói thầu.
12/02/2025 17:46
Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu DC-01: Sản xuất, lắp đặt doanh cụ, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HÀ THÀNH
24/12/2024 16:01
Binh chủng Công binh công bố KQMT gói thầu Gói thầu DC-01: Sản xuất, lắp đặt doanh cụ, thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 15:43
Binh chủng Công binh đăng tải TBMT Gói thầu DC-01: Sản xuất, lắp đặt doanh cụ, thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2024 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe đầu kéo và Platfooc của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 17:04
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua máy xúc đào và máy khoan neo của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 16:59
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua máy xúc đào và máy khoan neo của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 17:23
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe đầu kéo và Platfooc của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 17:21
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị kỹ thuật bằng nguồn ngân sách nhà nước chi thường xuyên cho quốc phòng năm 2026 của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với 2 gói thầu.
12/08/2026 12:02
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua áo bảo hộ cá nhân để bảo đảm cho Quân khu 2 của chủ đầu tư Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH BÌNH - BCA
08/06/2026 16:30
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Mua áo bảo hộ cá nhân để bảo đảm cho Quân khu 2 của chủ đầu tư Binh chủng Công binh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/05/2026 17:06
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-07: Mua sắm vật tư, phụ tùng kỹ thuật của một số loại trang bị khí tài chống khủng bố của chủ đầu tư Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ANH HỒNG
29/04/2026 18:04
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-06: Mua sắm vật tư, phụ tùng kỹ thuật của một số loại trang bị khí tài cứu hộ - cứu nạn của chủ đầu tư Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGA
29/04/2026 18:04
Bên mời thầu Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-05: Mua sắm phụ tùng, vật tư kỹ thuật của một số loại xe máy công trình của chủ đầu tư Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNO CORPORATION
29/04/2026 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Binh chủng Công binh là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Binh chủng Công binh đã đăng tải 9 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Binh chủng Công binh là chủ đầu tư của 46 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 39 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Binh chủng Công binh là chủ đầu tư của 131 TBMT, trong đó tự mời thầu 100 TBMT, đơn vị khác mời thầu 31 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Binh chủng Công binh là chủ đầu tư của 105 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Binh chủng Công binh có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Binh chủng Công binh là chủ đầu tư có quan hệ với 95 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta nói, con ong, độc nhất ở cái đuôi, còn đàn bà độc nhất là ở tấm lòng. Không sai đâu, nhưng cậu nghĩ kĩ đi, nếu cậu không chọc phá con ong, nó sẽ chẳng chích, cũng như đàn bà, nếu không đẩy họ vào đường cùng, họ sẽ không bao giờ thâm độc. "
Toboso Yana
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh