Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 96 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 181 gói thầu, trong đó có 94 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 48 gói (với 53 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 102 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 98 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,83%, Xây lắp 45,28%, Tư vấn 1,89%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.888.189.395 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 275.677.040.050 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,83%, Xây lắp 45,28%, Tư vấn 1,89%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.888.189.395 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 275.677.040.050 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
30/09/2022 14:33
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang và vật chất hậu cần đảm bảo cho diễn tập năm 2022 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
24/08/2022 16:00
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm công cụ hỗ trợ cho lực lượng DQTV năm 2018 của Bộ CHQS tỉnh của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
30/07/2022 09:35
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang và vật chất huấn luyện DBĐV năm 2020 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG KHÁNH LINH 553
29/07/2022 16:25
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua doanh cụ bảo đảm cho huấn luyện của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
29/07/2022 16:13
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm cho nhiệm vụ thường xuyên năm 2019 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SAO BĂNG
29/07/2022 16:02
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm trang phục cho cán bộ, chiến sỹ dân quân nòng cốt năm 2018 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
29/07/2022 15:56
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, vật chất và công cụ hỗ trợ của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SAO BĂNG
29/07/2022 15:31
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng DBĐV năm 2018 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
29/07/2022 14:33
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu bảo đảm cho nhiệm vụ thường xuyên của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC THÀNH ĐẮK LẮK
28/07/2022 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng An Thiên
30/09/2022 14:33
Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
24/09/2022 08:05
Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2022 20:47
Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 15:18
Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đăng tải KHLCNT Xây dựng Doanh trại cho Đội quy tập hài cốt liệt sỹ - Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Đắk Lắk với 5 gói thầu.
13/09/2022 14:33
Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk công bố kết quả gói thầu Mua sắm quân trang và vật chất hậu cần đảm bảo cho diễn tập năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Z20
24/08/2022 16:00
Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk công bố kết quả gói thầu Làm pano tuyên truyền phòng, chống tác hại của thuốc lá trên địa bàn tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần quảng cáo Thương mại Hoàng Mai
17/08/2022 16:41
Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang và vật chất hậu cần đảm bảo cho diễn tập năm 2022 với 1 gói thầu.
04/08/2022 08:24
Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk công bố kết quả gói thầu mua sắm công cụ hỗ trợ cho lực lượng DQTV năm 2018 của Bộ CHQS tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH SỐ 2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TÂN HỒNG
30/07/2022 09:35
Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk công bố kết quả gói thầu Mua sắm quân trang và vật chất huấn luyện DBĐV năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG KHÁNH LINH 553
29/07/2022 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
30/09/2022 14:33
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang và vật chất hậu cần đảm bảo cho diễn tập năm 2022 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
24/08/2022 16:00
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm công cụ hỗ trợ cho lực lượng DQTV năm 2018 của Bộ CHQS tỉnh của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
30/07/2022 09:35
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang và vật chất huấn luyện DBĐV năm 2020 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG KHÁNH LINH 553
29/07/2022 16:25
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua doanh cụ bảo đảm cho huấn luyện của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
29/07/2022 16:13
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm cho nhiệm vụ thường xuyên năm 2019 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SAO BĂNG
29/07/2022 16:02
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm trang phục cho cán bộ, chiến sỹ dân quân nòng cốt năm 2018 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
29/07/2022 15:56
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, vật chất và công cụ hỗ trợ của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SAO BĂNG
29/07/2022 15:31
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng DBĐV năm 2018 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
29/07/2022 14:33
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu bảo đảm cho nhiệm vụ thường xuyên của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC THÀNH ĐẮK LẮK
28/07/2022 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk là chủ đầu tư của 96 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 96 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk là chủ đầu tư của 53 TBMT, trong đó tự mời thầu 49 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk là chủ đầu tư của 89 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Đăk Lăk là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bí mật là những gì chúng ta trao cho người khác nhờ giữ hộ. "
Elbert Hubbard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh