Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.450.710.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.390.380.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.450.710.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.390.380.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ BVB VIỆT NAM
14/08/2026 17:09
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Mua sắm trang bị thi công nhỏ cho các đơn vị trực thuộc Binh chủng Công binh năm 2026. của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 14:35
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị thi công nhỏ cho các đơn vị trực thuộc Binh chủng bằng ngân sách Nhà nước chi thường xuyên cho Quốc phòng năm 2026. của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:52
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 10:30
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh.
22/07/2026 14:44
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UPCOM VIỆT NAM
22/07/2026 14:43
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang bị tự duy trì ngành tham mưu bảo đảm cho đội công binh số 5 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh với 3 gói thầu.
22/07/2026 14:32
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công nghệ Viễn thông và Ứng dụng Tin học - Tân Liên Minh - Bùi Tùng lâm.
08/08/2025 09:48
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2025 16:09
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ THÁI
21/07/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ THÁI
21/07/2025 16:00
Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UPCOM VIỆT NAM
21/07/2025 15:59
Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang bị tự duy trì ngành tham mưu bảo đảm cho đội công binh số 4 với 4 gói thầu.
21/07/2025 13:55
Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh TMDV Thái Trụ
22/11/2024 10:46
Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm với 1 gói thầu.
20/11/2024 15:25
Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống máy chủ dữ liệu và bảo đảm hạ tầng Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel
19/07/2024 16:13
Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất Xây dựng chính quy, Văn phòng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ BVB VIỆT NAM, HỘ KINH DOANH BÙI VĂN CƯỜNG, HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP TÂN TIẾN
15/07/2024 15:33
Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất Thể dục thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN LIÊN MINH
15/07/2024 15:32
Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất TTLL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG VÀ ỨNG DỤNG TIN HỌC
15/07/2024 15:30
Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG VÀ ỨNG DỤNG TIN HỌC
15/07/2024 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ BVB VIỆT NAM
14/08/2026 17:09
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Mua sắm trang bị thi công nhỏ cho các đơn vị trực thuộc Binh chủng Công binh năm 2026. của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 14:35
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị thi công nhỏ cho các đơn vị trực thuộc Binh chủng bằng ngân sách Nhà nước chi thường xuyên cho Quốc phòng năm 2026. của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:52
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 10:30
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh.
22/07/2026 14:44
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UPCOM VIỆT NAM
22/07/2026 14:43
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang bị tự duy trì ngành tham mưu bảo đảm cho đội công binh số 5 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh với 3 gói thầu.
22/07/2026 14:32
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công nghệ Viễn thông và Ứng dụng Tin học - Tân Liên Minh - Bùi Tùng lâm.
08/08/2025 09:48
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2025 16:09
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ THÁI
21/07/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 23 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Công binh là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ một người sáng suốt mới hiểu được một người sáng suốt. "
Xenophanes
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026