Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 101 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 73 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 69 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 58,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.084.825.808 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.506.029.759 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 58,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.084.825.808 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.506.029.759 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Phước Huy
05/10/2022 10:22
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nam Cửu Long
05/10/2022 10:15
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trung tâm khai thác vận chuyển Bưu điện Tp. Cần Thơ để phục vụ hoạt động SXKD theo mô hình mới của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ với 6 gói thầu.
05/10/2022 10:10
Bưu điện thành phố Cần Thơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa tầng lửng và 04 tầng lầu nhà Bưu điện trung tâm thành phố (2B) - Bưu điện thành phố Cần Thơ.
28/06/2022 07:00
Bưu điện thành phố Cần Thơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa tầng lửng và 04 tầng lầu nhà Bưu điện trung tâm thành phố (2B) - Bưu điện thành phố Cần Thơ .
10/06/2022 07:00
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CỬU LONG
25/01/2022 14:12
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp điểm BĐ-VHX Xuân Thắng nhằm đảm bảo điểm Bưu chính có người phục vụ tại xã năm 2021, Bưu điện TP. Cần Thơ của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ với 5 gói thầu.
25/01/2022 14:10
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm - Bưu điện thành phố Cần Thơ năm 2022 của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN AN PHƯỚC
18/01/2022 10:12
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Cung cấp văn phòng phẩm - Bưu điện thành phố Cần Thơ năm 2022 của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/12/2021 18:03
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm - Bưu điện thành phố Cần Thơ năm 2022 của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
05/12/2021 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Phước Huy
05/10/2022 10:22
Bưu điện thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nam Cửu Long
05/10/2022 10:15
Bưu điện thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trung tâm khai thác vận chuyển Bưu điện Tp. Cần Thơ để phục vụ hoạt động SXKD theo mô hình mới với 6 gói thầu.
05/10/2022 10:10
Bưu điện thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CỬU LONG
25/01/2022 14:12
Bưu điện thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp điểm BĐ-VHX Xuân Thắng nhằm đảm bảo điểm Bưu chính có người phục vụ tại xã năm 2021, Bưu điện TP. Cần Thơ với 5 gói thầu.
25/01/2022 14:10
Bưu điện thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm - Bưu điện thành phố Cần Thơ năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẶNG NGUYỄN, CÔNG TY TNHH MTV AN AN PHƯỚC
18/01/2022 10:12
Bưu điện thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm - Bưu điện thành phố Cần Thơ năm 2022 với 6 nhà thầu tham gia.
15/12/2021 18:22
Bưu điện thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Cung cấp văn phòng phẩm - Bưu điện thành phố Cần Thơ năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/12/2021 18:03
Bưu điện thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm - Bưu điện thành phố Cần Thơ năm 2022 với 1 gói thầu.
05/12/2021 11:35
Bưu điện thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa tầng lửng và 04 tầng lầu nhà Bưu điện trung tâm thành phố (2B) - Bưu điện thành phố Cần Thơ với 2 gói thầu.
21/10/2021 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Phước Huy
05/10/2022 10:22
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nam Cửu Long
05/10/2022 10:15
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trung tâm khai thác vận chuyển Bưu điện Tp. Cần Thơ để phục vụ hoạt động SXKD theo mô hình mới của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ với 6 gói thầu.
05/10/2022 10:10
Bưu điện thành phố Cần Thơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa tầng lửng và 04 tầng lầu nhà Bưu điện trung tâm thành phố (2B) - Bưu điện thành phố Cần Thơ.
28/06/2022 07:00
Bưu điện thành phố Cần Thơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa tầng lửng và 04 tầng lầu nhà Bưu điện trung tâm thành phố (2B) - Bưu điện thành phố Cần Thơ .
10/06/2022 07:00
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CỬU LONG
25/01/2022 14:12
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp điểm BĐ-VHX Xuân Thắng nhằm đảm bảo điểm Bưu chính có người phục vụ tại xã năm 2021, Bưu điện TP. Cần Thơ của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ với 5 gói thầu.
25/01/2022 14:10
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm - Bưu điện thành phố Cần Thơ năm 2022 của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN AN PHƯỚC
18/01/2022 10:12
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Cung cấp văn phòng phẩm - Bưu điện thành phố Cần Thơ năm 2022 của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/12/2021 18:03
Bên mời thầu Bưu điện thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm - Bưu điện thành phố Cần Thơ năm 2022 của chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
05/12/2021 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 51 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 51 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 83 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Của hồi môn của nhà giàu giống như chiếc giường đầy gai góc; không nằm xuống thì mệt mà nằm xuống thì đau. "
Tục ngữ Anh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh