Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 143 gói thầu, trong đó có 50 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 47 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 139 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 96 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,87%, Xây lắp 2,13%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 296.176.208.428 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 278.919.239.194 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,87%, Xây lắp 2,13%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 296.176.208.428 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 278.919.239.194 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ
“Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN) an toàn thông tin
cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG HƯNG YÊN TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM
28/08/2026 15:20
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ
“Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN) an toàn thông tin
cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:31
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang sắc phục chuyên ngành thuộc dự toán thu, chi phí, lệ phí năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dệt may Nguyễn Sáu
25/08/2026 14:42
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang sắc phục chuyên ngành thuộc dự toán thu, chi phí, lệ phí năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:36
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ
“Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN) an toàn thông tin
cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:46
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
17/08/2026 10:41
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ
“Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN) an toàn thông tin
cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
12/08/2026 08:30
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch LCNT gói thầu mua sắm trang thiết bị năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
06/08/2026 14:40
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu “Sửa chữa xe ô tô HILUX VIGO G, biển số đăng
ký 89A-005.65(X) của Chi cục Chăn nuôi và Thú y năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHANG MINH
15/07/2026 09:16
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu “Sửa chữa xe ô tô HILUX VIGO G, biển số đăng
ký 89A-005.65(X) của Chi cục Chăn nuôi và Thú y năm 2026” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang sắc phục chuyên ngành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dệt may Nguyễn Sáu
14/06/2025 15:59
Chi cục Chăn nuôi và Thú y công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê đơn vị kiểm nghiệm thuốc thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm nghiệm thuốc thú y Trung Ương I
12/06/2025 20:32
Chi cục Chăn nuôi và Thú y đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm trang sắc phục chuyên ngành thuộc dự toán kinh phí từ nguồn kinh phí không tự chủ được giao năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 20:20
Chi cục Chăn nuôi và Thú y đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê đơn vị kiểm nghiệm thuốc thú y thuộc dự toán kinh phí từ nguồn kinh phí không tự chủ được giao năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 20:09
Chi cục Chăn nuôi và Thú y công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê đơn vị xét nghiệm giám sát sau tiêm phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chẩn đoán thú y Trung ương
20/05/2025 17:31
Chi cục Chăn nuôi và Thú y công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất khử trùng tiêu độc phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm và thủy sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BBE VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
01/04/2025 15:36
Chi cục Chăn nuôi và Thú y công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vắc xin phòng, chống dịch bệnh trên đàn gia súc, gia cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
24/03/2025 10:16
Chi cục Chăn nuôi và Thú y công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vắc xin phòng, chống dịch bệnh trên đàn gia súc, gia cầm với 2 nhà thầu tham gia.
15/03/2025 08:38
Chi cục Chăn nuôi và Thú y công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư tiêm phòng cho đàn gia súc, gia cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TIẾN MẠNH
07/03/2025 15:57
Chi cục Chăn nuôi và Thú y công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất khử trùng tiêu độc phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm và thủy sản với 1 nhà thầu tham gia.
03/03/2025 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ
“Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN) an toàn thông tin
cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG HƯNG YÊN TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM
28/08/2026 15:20
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ
“Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN) an toàn thông tin
cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:31
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang sắc phục chuyên ngành thuộc dự toán thu, chi phí, lệ phí năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dệt may Nguyễn Sáu
25/08/2026 14:42
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang sắc phục chuyên ngành thuộc dự toán thu, chi phí, lệ phí năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:36
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ
“Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN) an toàn thông tin
cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:46
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
17/08/2026 10:41
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ
“Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN) an toàn thông tin
cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
12/08/2026 08:30
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch LCNT gói thầu mua sắm trang thiết bị năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
06/08/2026 14:40
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu “Sửa chữa xe ô tô HILUX VIGO G, biển số đăng
ký 89A-005.65(X) của Chi cục Chăn nuôi và Thú y năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHANG MINH
15/07/2026 09:16
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu “Sửa chữa xe ô tô HILUX VIGO G, biển số đăng
ký 89A-005.65(X) của Chi cục Chăn nuôi và Thú y năm 2026” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y là chủ đầu tư của 50 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 30 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y là chủ đầu tư của 47 TBMT, trong đó tự mời thầu 41 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y là chủ đầu tư của 139 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người trở nên mạnh mẽ nhờ vượt qua trở ngại sở hữu thứ sức mạnh duy nhất có thể vượt qua nghịch cảnh. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh