Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.583.105.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.582.475.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.583.105.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.582.475.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn , cờ đuôi nheo, Backdrop , maket truyền thông Ngày Dân số Việt Nam của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN - QUẢNG CÁO NGỌC AN
20/12/2024 15:00
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, cờ đuôi nheo, Backrop, Maket truyền thông Ngày Dân số Việt Nam 26/12/2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
11/12/2024 15:45
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông nâng cao chất lượng dân số vùng đặc thù năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN VÀ QUẢNG CÁO INFINITI
19/11/2024 16:24
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Hội thi là con gái để tỏa sáng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN VÀ QUẢNG CÁO INFINITI
19/11/2024 16:22
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIA LINH KHANG
14/11/2024 15:19
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG ANH
14/11/2024 15:13
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông tư vấn chăm sóc sức khỏe cho người cao tuổi của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN VÀ QUẢNG CÁO INFINITI
12/11/2024 09:38
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông nâng cao chất lượng dân số vùng đặc thù năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
08/11/2024 10:03
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Hội thi là con gái để tỏa sáng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
08/11/2024 09:57
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông tư vấn chăm sóc sức khỏe cho người cao tuổi của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
05/11/2024 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu In ấn băng rôn , cờ đuôi nheo, Backdrop , maket truyền thông Ngày Dân số Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN - QUẢNG CÁO NGỌC AN
20/12/2024 15:00
Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, cờ đuôi nheo, Backrop, Maket truyền thông Ngày Dân số Việt Nam 26/12/2024 với 1 gói thầu.
11/12/2024 15:45
Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông nâng cao chất lượng dân số vùng đặc thù năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN VÀ QUẢNG CÁO INFINITI
19/11/2024 16:24
Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Hội thi là con gái để tỏa sáng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN VÀ QUẢNG CÁO INFINITI
19/11/2024 16:22
Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIA LINH KHANG
14/11/2024 15:19
Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG ANH
14/11/2024 15:13
Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông tư vấn chăm sóc sức khỏe cho người cao tuổi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN VÀ QUẢNG CÁO INFINITI
12/11/2024 09:38
Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông nâng cao chất lượng dân số vùng đặc thù năm 2024 với 1 gói thầu.
08/11/2024 10:03
Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Hội thi là con gái để tỏa sáng với 1 gói thầu.
08/11/2024 09:57
Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông tư vấn chăm sóc sức khỏe cho người cao tuổi với 1 gói thầu.
05/11/2024 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn , cờ đuôi nheo, Backdrop , maket truyền thông Ngày Dân số Việt Nam của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN - QUẢNG CÁO NGỌC AN
20/12/2024 15:00
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, cờ đuôi nheo, Backrop, Maket truyền thông Ngày Dân số Việt Nam 26/12/2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
11/12/2024 15:45
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông nâng cao chất lượng dân số vùng đặc thù năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN VÀ QUẢNG CÁO INFINITI
19/11/2024 16:24
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Hội thi là con gái để tỏa sáng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN VÀ QUẢNG CÁO INFINITI
19/11/2024 16:22
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIA LINH KHANG
14/11/2024 15:19
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG ANH
14/11/2024 15:13
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông tư vấn chăm sóc sức khỏe cho người cao tuổi của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN VÀ QUẢNG CÁO INFINITI
12/11/2024 09:38
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông nâng cao chất lượng dân số vùng đặc thù năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
08/11/2024 10:03
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Hội thi là con gái để tỏa sáng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
08/11/2024 09:57
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, khẩu hiệu, cờ đuôi nheo tổ chức Truyền thông tư vấn chăm sóc sức khỏe cho người cao tuổi của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
05/11/2024 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dân ta phải biết sử ta, cho tường gốc tích nước nhà Việt Nam. Sử ta dạy cho ta những chuyện vẻ vang của tổ tiên ta. Dân tộc ta là con Rồng cháu Tiên, có nhiều người tài giỏi đánh Bắc dẹp Nam, yên dân trị nước tiếng để muôn đời. Sử ta dạy cho ta bài học này: Lúc nào dân ta đoàn kết muôn người như một thì nước ta độc lập, tự do. Trái lại lúc nào dân ta không đoàn kết thì bị nước ngoài xâm lấn. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh