Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng

Tìm thấy: 10:24 25/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cơ sở vật chất (Sửa chữa nền nhà làm việc, nhà kho, sân, hàng rào) Chi cục Dân số - Kế hoạch hóa gia đình tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí không thực hiện tự chủ năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
98/QĐ-CCDS
Ngày phê duyệt
23/10/2024 10:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Nghệ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:21 25/10/2024
đến
09:00 01/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/11/2024 (30/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP xây dựng 976 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Nghi Liên, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty cổ phần Mạnh Thái An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 5, Ngõ 25, Đường Trần Nhật Duật, Phường Đội Cung, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty CP xây dựng 976 Tư vấn lập E-HSMT Xã Nghi Liên, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty CP đầu tư xây dựng CT70 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 70 đường Chu Văn An, TP Vinh, Nghệ An
5 Công ty CP xây dựng 976 Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Nghi Liên, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
6 Công ty CP đầu tư xây dựng CT70 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 70 đường Chu Văn An, TP Vinh, Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá công suất ≥1,2kw
1
2
Ô tô vận tải tải trọng ≥5 tấn
1
3
Máy đầm bàn 1,0 kw
1
4
Máy hàn điện công suất ≥23kw
1
5
Máy trộn bê tông công suất ≥250 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Nền nhà làm việc
2
Phá dỡ nền gạch lát bị bong dộp, nứt vỡ
32.5
m2
3
Lát nền, sàn gạch ceramic 400x400mm, vữa XM M75, XM PCB40
32.5
m2
4
Mài đánh lại granitô bậc cấp
33.84
m2
5
Bốc xếp, vận chuyển phế thải trên xuống bằng thủ công
2
công
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
1.16
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 9km bằng ô tô - 5,0T
1.16
m3
8
Nhà kho số 2
9
Đầm đất bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,90
0.84
100m3
10
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
16.8
m3
11
Đánh mặt sân bê tông bằng máy
168
m2
12
Sơn sân cầu lông bằng sơn Acrylic
85.904
m2
13
Sơn kẻ đường sân cầu lông, dày sơn 2mm
4.164
m2
14
Tháo dỡ tấm lợp bị gỉ sét, hư hỏng bằng thủ công
134.4
m2
15
Bê tông móng cột M200, đá 1x2, PCB40
0.064
m3
16
Thép D42x2,5mm làm cột
14
m
17
Lắp cột thép các loại
0.028
tấn
18
Gia công lắp dựng vì kèo D42x2.5mm
17.061
m
19
Thép hộp mạ kẽm 30x60x1,8mm làm xà gồ
62.9
m
20
Lắp dựng xà gồ thép
0.153
tấn
21
Lợp mái che bằng tấm nhựa trong dày 5mm
0.925
100m2
22
Lắp đặt ống nhựa PVC 110 làm máng nước
0.46
100m
23
Lắp đặt cút - Đường kính 110mm
4
cái
24
Đai vít neo máng nước
20
bộ
25
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
89.373
m2
26
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm vữa XM M75
0.761
m3
27
Ốp tường gạch ceramic 300x600mm vữa XM M100, PCB40
92.8
m2
28
Cạo rỉ cửa sắt kéo
7.8
m2
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
7.8
1m2
30
Tháo dỡ, nâng ray cửa, lắp lại cửa và bổ sung phụ kiện
1
bộ
31
Di dời 2 máy phát điện
2
công
32
Nhà kho số 3
33
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
18.248
m
34
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
177.408
m2
35
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤6m
3.521
m3
36
Xây tường thẳng bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
6.019
m3
37
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
8.573
m2
38
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.771
tấn
39
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
0.771
tấn
40
Lợp mái tôn cách nhiệt dày 0,4mm; xốp dày 16mm
1.792
100m2
41
Tôn úp bờ nóc 200x200mm
18
md
42
Ke chống bão
716
cái
43
Bốc xếp, vận chuyển phế thải bằng thủ công trong phạm vi 30m
5
công
44
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
8.894
m3
45
Vận chuyển phế thải tiếp 9km bằng ô tô - 5,0T
8.894
m3
46
Hạng mục: Sân
47
Phá dỡ nền gạch tezaro hư hỏng
75.18
m2
48
Phá dỡ lớp bê tông lót nền, nền đất
7.68
m3
49
Phá dỡ các bồn cây bị hư hỏng
1.243
m3
50
Đào chặt các rễ cây
3
công

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Nghệ An như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.583.105.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.582.475.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây