Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.334.091.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.333.195.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.334.091.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.333.195.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:20
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:11
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:06
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
09/12/2016 15:15
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
08/12/2016 14:20
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài trời cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
07/12/2016 17:06
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
07/12/2016 16:54
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư văn phòng cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
02/12/2016 15:51
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và dụng cụ bổ sung cho phòng thí nghiệm của Chi cục kiểm định Hải Quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kỹ thuật và sinh học ứng dụng Việt Nam
02/12/2016 15:42
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và dụng cụ bổ sung cho phòng thí nghiệm của Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
02/12/2016 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thương mại và dịch vụ khoa học kỹ thuật T.R.A.N.S.M.E.D
12/12/2016 16:20
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sơn Hà Hải Phòng
12/12/2016 16:11
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Thuận Phong
12/12/2016 16:06
Chi cục kiểm định Hải quan 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
09/12/2016 15:15
Chi cục kiểm định Hải quan 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
08/12/2016 14:20
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài trời cho Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại xây dựng và xây lắp điện Hải Phòng
07/12/2016 17:06
Chi cục kiểm định Hải quan 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
07/12/2016 16:54
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư văn phòng cho Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ vận tải Phúc Bình
02/12/2016 15:51
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và dụng cụ bổ sung cho phòng thí nghiệm của Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kỹ thuật và sinh học ứng dụng Việt Nam
02/12/2016 15:38
Chi cục kiểm định Hải quan 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài trời cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
02/12/2016 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:20
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:11
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:06
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
09/12/2016 15:15
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
08/12/2016 14:20
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài trời cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
07/12/2016 17:06
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
07/12/2016 16:54
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư văn phòng cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
02/12/2016 15:51
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và dụng cụ bổ sung cho phòng thí nghiệm của Chi cục kiểm định Hải Quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kỹ thuật và sinh học ứng dụng Việt Nam
02/12/2016 15:42
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và dụng cụ bổ sung cho phòng thí nghiệm của Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
02/12/2016 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có hai bi kịch trong đời. Một là đánh mất sự khát khao của con tim. Hai là đạt được nó. "
George Bernard Shaw
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026