Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 784.091.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 783.643.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 784.091.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 783.643.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:20
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:11
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:06
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
09/12/2016 15:15
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
08/12/2016 14:20
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài trời cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
07/12/2016 17:06
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
07/12/2016 16:54
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư văn phòng cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
02/12/2016 15:51
Bên mời thầu PHÂN HIỆU TRƯỜNG ĐH NGOẠI THƯƠNG TẠI TP. HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và dụng cụ bổ sung cho phòng thí nghiệm của Chi cục kiểm định Hải Quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kỹ thuật và sinh học ứng dụng Việt Nam
02/12/2016 15:42
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và dụng cụ bổ sung cho phòng thí nghiệm của Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
02/12/2016 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thương mại và dịch vụ khoa học kỹ thuật T.R.A.N.S.M.E.D
12/12/2016 16:20
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sơn Hà Hải Phòng
12/12/2016 16:11
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Thuận Phong
12/12/2016 16:06
Chi cục kiểm định Hải quan 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
09/12/2016 15:15
Chi cục kiểm định Hải quan 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
08/12/2016 14:20
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài trời cho Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại xây dựng và xây lắp điện Hải Phòng
07/12/2016 17:06
Chi cục kiểm định Hải quan 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
07/12/2016 16:54
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư văn phòng cho Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ vận tải Phúc Bình
02/12/2016 15:51
Chi cục kiểm định Hải quan 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và dụng cụ bổ sung cho phòng thí nghiệm của Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kỹ thuật và sinh học ứng dụng Việt Nam
02/12/2016 15:38
Chi cục kiểm định Hải quan 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài trời cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
02/12/2016 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:20
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:11
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
12/12/2016 16:06
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo chuyển giao công nghệ phân tích các loại đường bằng phương pháp sắc ký lỏng ghép đầu dò khối phổ cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
09/12/2016 15:15
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ hủy mẫu cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
08/12/2016 14:20
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài trời cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
07/12/2016 17:06
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống máy nước nóng năng lượng mặt trời Flat Titan 300L cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2 với 1 gói thầu.
07/12/2016 16:54
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư văn phòng cho Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
02/12/2016 15:51
Bên mời thầu PHÂN HIỆU TRƯỜNG ĐH NGOẠI THƯƠNG TẠI TP. HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và dụng cụ bổ sung cho phòng thí nghiệm của Chi cục kiểm định Hải Quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kỹ thuật và sinh học ứng dụng Việt Nam
02/12/2016 15:42
Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và dụng cụ bổ sung cho phòng thí nghiệm của Chi cục kiểm định Hải quan 2 của chủ đầu tư Chi cục kiểm định Hải quan 2.
02/12/2016 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục kiểm định Hải quan 2 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
"Điều khiến tôi ngạc nhiên là trong xã hội của chúng ta, nghệ thuật đã trở thành một thứ chỉ liên quan tới sự vật mà không phải là cá nhân, hay cuộc sống. Nghệ thuật đó là thứ được đặc trưng hay được xây dựng bởi các nghệ sĩ chuyên nghiệp. Nhưng cuộc đời của con người lại không thể là một tác phẩm nghệ thuật sao? Tại sao cái đèn hay ngôi nhà lại có thể là một tạo vật nghệ thuật, nhưng không phải cuộc đời của chúng ta? "
Michel Foucault