Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.858.013.376 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.112.251.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.858.013.376 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.112.251.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
20/01/2025 10:25
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 14:46
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, Thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
11/12/2024 08:23
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, Đánh giá HSDT của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật
11/12/2024 08:22
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ Điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:54
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
23/12/2022 14:15
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2022 08:55
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
23/11/2022 14:35
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của các nhà thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
23/11/2022 14:29
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án thực hiện chính sách chi trả dịch vụ môi trường rừng thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Điều tra, Quy hoạch rừng Đông Bắc Bộ
28/10/2021 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn và dịch vụ kỹ thuật lâm nghiệp, CÔNG TY CỔ PHẦN LÂM NGHIỆP VIỆT BẮC , CÔNG TY TNHH TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
20/01/2025 10:25
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng với 1 nhà thầu tham gia.
06/01/2025 09:36
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 14:46
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, Thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
11/12/2024 08:23
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, Đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật
11/12/2024 08:22
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ Điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:54
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
23/12/2022 14:15
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
07/12/2022 09:00
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2022 08:55
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
23/11/2022 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
20/01/2025 10:25
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 14:46
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, Thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
11/12/2024 08:23
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, Đánh giá HSDT của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật
11/12/2024 08:22
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ Điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:54
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
23/12/2022 14:15
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2022 08:55
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
23/11/2022 14:35
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của các nhà thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
23/11/2022 14:29
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án thực hiện chính sách chi trả dịch vụ môi trường rừng thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Điều tra, Quy hoạch rừng Đông Bắc Bộ
28/10/2021 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bao giờ để lỡ một cơ hội để thấy cái gì đẹp đẽ, bởi cái đẹp là chữ viết tay của Chúa. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh