Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 27,27%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.858.013.376 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.112.251.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 27,27%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.858.013.376 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.112.251.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
20/01/2025 10:25
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 14:46
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, Thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
11/12/2024 08:23
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, Đánh giá HSDT của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật
11/12/2024 08:22
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ Điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:54
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
23/12/2022 14:15
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2022 08:55
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
23/11/2022 14:35
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của các nhà thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
23/11/2022 14:29
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án thực hiện chính sách chi trả dịch vụ môi trường rừng thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Điều tra, Quy hoạch rừng Đông Bắc Bộ
28/10/2021 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn và dịch vụ kỹ thuật lâm nghiệp, CÔNG TY CỔ PHẦN LÂM NGHIỆP VIỆT BẮC , CÔNG TY TNHH TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
20/01/2025 10:25
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng với 1 nhà thầu tham gia.
06/01/2025 09:36
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 14:46
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, Thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
11/12/2024 08:23
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, Đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật
11/12/2024 08:22
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ Điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:54
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
23/12/2022 14:15
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
07/12/2022 09:00
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2022 08:55
CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
23/11/2022 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
20/01/2025 10:25
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 14:46
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, Thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
11/12/2024 08:23
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, Đánh giá HSDT của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật
11/12/2024 08:22
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ Điều tra xác định hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:54
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
23/12/2022 14:15
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2022 08:55
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
23/11/2022 14:35
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của các nhà thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
23/11/2022 14:29
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án thực hiện chính sách chi trả dịch vụ môi trường rừng thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Điều tra, Quy hoạch rừng Đông Bắc Bộ
28/10/2021 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM HẢI PHÒNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tất cả những lời cầu cạnh đều giấu thuốc độc bên trong. "
Ngạn ngữ La tinh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.