Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 93 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 118 gói thầu, trong đó có 86 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 55 gói (với 62 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 117 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 71 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,06%, Xây lắp 14,52%, Tư vấn 6,45%, Phi tư vấn 20,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 110.555.680.734 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 107.979.594.764 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,06%, Xây lắp 14,52%, Tư vấn 6,45%, Phi tư vấn 20,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 110.555.680.734 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 107.979.594.764 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
19/08/2026 10:06
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải TBMT May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/06/2026 17:25
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai với 1 gói thầu.
05/06/2026 09:11
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HOÀNG YẾN
16/04/2026 15:59
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG CÔNG NGHIỆP HOÀNG YẾN
11/03/2026 08:45
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải TBMT Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/03/2026 13:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây xanh phục vụ Tết trồng cây Xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ TỈNH LÀO CAI
02/03/2026 16:19
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm, năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai với 2 gói thầu.
14/02/2026 16:20
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua cây xanh phục vụ Tết trồng cây Xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai với 1 gói thầu.
14/02/2026 15:45
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, sửa chữa Chi cục Kiểm lâm Lào Cai (Trụ sở UBND phường Yên Ninh cũ) của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG PHƯƠNG
24/12/2025 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy rừng - gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN ĐỒNG XANH
15/08/2025 11:01
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua thiết bị phòng cháy chữa cháy rừng năm 2025 với 3 gói thầu.
01/07/2025 16:33
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Tư vấn xây dựng dự án thành lập Vườn quốc gia Bát Xát trên cơ sở chuyển hạng khu BTTN Bát Xát, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:56
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua đạn phục vụ lớp huấn luyện quản lý và sử dụng vũ khí, vật liệu nổ quân dụng, công cụ hỗ trợ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU, DU LỊCH VÀ ĐẦU TƯ HỒ GƯƠM
18/04/2025 13:58
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua đạn phục vụ lớp huấn luyện quản lý và sử dụng vũ khí, vật liệu nổ quân dụng, công cụ hỗ trợ năm 2025 với 1 gói thầu.
17/04/2025 10:10
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT May đồng phục Kiểm lâm năm 2025 với 1 gói thầu.
10/04/2025 16:54
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2025 với 2 gói thầu.
26/03/2025 15:49
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2025 với 2 gói thầu.
14/02/2025 20:10
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Điều tra hiện trạng rừng, trữ lượng các bon rừng tỉnh Lào Cai, giai đoạn 2024-2025 với 2 gói thầu.
20/11/2024 16:28
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN RỪNG VÀNG
18/11/2024 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
19/08/2026 10:06
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải TBMT May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/06/2026 17:25
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai với 1 gói thầu.
05/06/2026 09:11
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HOÀNG YẾN
16/04/2026 15:59
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG CÔNG NGHIỆP HOÀNG YẾN
11/03/2026 08:45
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải TBMT Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/03/2026 13:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây xanh phục vụ Tết trồng cây Xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ TỈNH LÀO CAI
02/03/2026 16:19
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm, năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai với 2 gói thầu.
14/02/2026 16:20
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua cây xanh phục vụ Tết trồng cây Xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai với 1 gói thầu.
14/02/2026 15:45
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, sửa chữa Chi cục Kiểm lâm Lào Cai (Trụ sở UBND phường Yên Ninh cũ) của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG PHƯƠNG
24/12/2025 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai là chủ đầu tư của 93 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 80 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai là chủ đầu tư của 62 TBMT, trong đó tự mời thầu 32 TBMT, đơn vị khác mời thầu 30 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai là chủ đầu tư của 117 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai là chủ đầu tư có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thà mạo hiểm cứu vớt một kẻ phạm tội còn hơn lên án một người vô tội. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh