Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 97 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 126 gói thầu, trong đó có 90 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 43 gói (với 47 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,72%, Xây lắp 10,64%, Tư vấn 4,26%, Phi tư vấn 6,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.854.215.826 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.990.989.457 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,72%, Xây lắp 10,64%, Tư vấn 4,26%, Phi tư vấn 6,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.854.215.826 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.990.989.457 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Lào Cai như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 93 KHLCNT trong đó có 80 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 62 TBMT trong đó tự mời thầu 32 TBMT, có 30 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
19/08/2026 10:06
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải TBMT May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/06/2026 17:25
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026 với 1 gói thầu.
05/06/2026 09:11
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HOÀNG YẾN
16/04/2026 15:59
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG CÔNG NGHIỆP HOÀNG YẾN
11/03/2026 08:45
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải TBMT Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/03/2026 13:52
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua cây xanh phục vụ Tết trồng cây Xuân Bính Ngọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ TỈNH LÀO CAI
02/03/2026 16:19
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm, năm 2026 với 2 gói thầu.
14/02/2026 16:20
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua cây xanh phục vụ Tết trồng cây Xuân Bính Ngọ năm 2026 với 1 gói thầu.
14/02/2026 15:45
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Xây dựng, sửa chữa Chi cục Kiểm lâm Lào Cai (Trụ sở UBND phường Yên Ninh cũ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG PHƯƠNG
24/12/2025 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy rừng - gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN ĐỒNG XANH
15/08/2025 11:01
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua thiết bị phòng cháy chữa cháy rừng năm 2025 với 3 gói thầu.
01/07/2025 16:33
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Tư vấn xây dựng dự án thành lập Vườn quốc gia Bát Xát trên cơ sở chuyển hạng khu BTTN Bát Xát, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:56
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua đạn phục vụ lớp huấn luyện quản lý và sử dụng vũ khí, vật liệu nổ quân dụng, công cụ hỗ trợ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU, DU LỊCH VÀ ĐẦU TƯ HỒ GƯƠM
18/04/2025 13:58
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua đạn phục vụ lớp huấn luyện quản lý và sử dụng vũ khí, vật liệu nổ quân dụng, công cụ hỗ trợ năm 2025 với 1 gói thầu.
17/04/2025 10:10
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT May đồng phục Kiểm lâm năm 2025 với 1 gói thầu.
10/04/2025 16:54
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2025 với 2 gói thầu.
26/03/2025 15:49
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2025 với 2 gói thầu.
14/02/2025 20:10
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Điều tra hiện trạng rừng, trữ lượng các bon rừng tỉnh Lào Cai, giai đoạn 2024-2025 với 2 gói thầu.
20/11/2024 16:28
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN RỪNG VÀNG
18/11/2024 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
19/08/2026 10:06
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải TBMT May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/06/2026 17:25
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT May đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm Lào Cai, năm 2026 với 1 gói thầu.
05/06/2026 09:11
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HOÀNG YẾN
16/04/2026 15:59
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG CÔNG NGHIỆP HOÀNG YẾN
11/03/2026 08:45
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải TBMT Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/03/2026 13:52
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua cây xanh phục vụ Tết trồng cây Xuân Bính Ngọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ TỈNH LÀO CAI
02/03/2026 16:19
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công sở, duy trì chăm sóc cây xanh khuân viên trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Dịch vụ bảo vệ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm, năm 2026 với 2 gói thầu.
14/02/2026 16:20
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua cây xanh phục vụ Tết trồng cây Xuân Bính Ngọ năm 2026 với 1 gói thầu.
14/02/2026 15:45
Chi cục Kiểm lâm Lào Cai công bố kết quả gói thầu Xây dựng, sửa chữa Chi cục Kiểm lâm Lào Cai (Trụ sở UBND phường Yên Ninh cũ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG PHƯƠNG
24/12/2025 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải 97 KHLCNT, trong đó có 126 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải 47 TBMT trong 43 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 32 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai đã đăng tải 84 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Lào Cai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn nghỉ ngơi, bạn bị “rỉ sét”. "
Helen Hayes
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".