Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 53 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,32%, Xây lắp 26,32%, Tư vấn 21,05%, Phi tư vấn 26,32%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.144.840.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.013.523.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,32%, Xây lắp 26,32%, Tư vấn 21,05%, Phi tư vấn 26,32%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.144.840.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.013.523.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Kinh phí thực hiện vận chuyển tài liệu, tài sản cho Chi cục Kiểm lâm khi chuyển về tỉnh Đồng Nai của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỨU HỘ VẬN TẢI THANH HẢI
03/07/2025 13:49
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán gói thầu: Kinh phí vận chuyển tài liệu, tài sản cho Chi cục Kiểm lâm khi chuyển về tỉnh Đồng Nai của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
01/07/2025 09:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2025 15:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua dữ liệu ảnh vệ tinh SPOT6, mức 1A chụp năm 2024 đã được xử lý ảnh vệ tinh mức 3 tổng hợp 1,5 m, tỷ lệ 1/10.000 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2025 15:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Dự án điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
10/06/2025 14:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Dự án điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
31/05/2025 19:44
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Dự án điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
22/05/2025 10:16
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị trang phục ngành Kiểm lâm năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
21/05/2025 08:04
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Trang bị trang phục ngành Kiểm lâm năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
08/05/2025 16:01
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp đồng với Đài Phát thanh - Truyền hình và Báo Bình Phước để thực hiện phát cảnh báo nguy cơ cháy rừng và thông báo tuyên truyền bảo vệ rừng - phòng cháy chữa, chữa cháy rừng trên sóng truyền hình Bình Phước của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước
24/02/2025 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Kinh phí thực hiện vận chuyển tài liệu, tài sản cho Chi cục Kiểm lâm khi chuyển về tỉnh Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỨU HỘ VẬN TẢI THANH HẢI
03/07/2025 13:49
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán gói thầu: Kinh phí vận chuyển tài liệu, tài sản cho Chi cục Kiểm lâm khi chuyển về tỉnh Đồng Nai với 1 gói thầu.
01/07/2025 09:09
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước với 2 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 10:25
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua dữ liệu ảnh vệ tinh SPOT6, mức 1A chụp năm 2024 đã được xử lý ảnh vệ tinh mức 3 tổng hợp 1,5 m, tỷ lệ 1/10.000 với 2 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 10:25
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2025 15:52
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua dữ liệu ảnh vệ tinh SPOT6, mức 1A chụp năm 2024 đã được xử lý ảnh vệ tinh mức 3 tổng hợp 1,5 m, tỷ lệ 1/10.000 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2025 15:52
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Dự án điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
10/06/2025 14:52
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Dự án điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
31/05/2025 19:44
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Dự án điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
22/05/2025 10:16
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Trang bị trang phục ngành Kiểm lâm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
21/05/2025 08:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Kinh phí thực hiện vận chuyển tài liệu, tài sản cho Chi cục Kiểm lâm khi chuyển về tỉnh Đồng Nai của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỨU HỘ VẬN TẢI THANH HẢI
03/07/2025 13:49
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán gói thầu: Kinh phí vận chuyển tài liệu, tài sản cho Chi cục Kiểm lâm khi chuyển về tỉnh Đồng Nai của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
01/07/2025 09:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2025 15:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua dữ liệu ảnh vệ tinh SPOT6, mức 1A chụp năm 2024 đã được xử lý ảnh vệ tinh mức 3 tổng hợp 1,5 m, tỷ lệ 1/10.000 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2025 15:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Dự án điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
10/06/2025 14:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Dự án điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
31/05/2025 19:44
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Dự án điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
22/05/2025 10:16
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị trang phục ngành Kiểm lâm năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
21/05/2025 08:04
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Trang bị trang phục ngành Kiểm lâm năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
08/05/2025 16:01
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp đồng với Đài Phát thanh - Truyền hình và Báo Bình Phước để thực hiện phát cảnh báo nguy cơ cháy rừng và thông báo tuyên truyền bảo vệ rừng - phòng cháy chữa, chữa cháy rừng trên sóng truyền hình Bình Phước của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước
24/02/2025 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 31 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn là tình yêu không có đôi cánh để bay đi! "
Lord Byron
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh