Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 127 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 70 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 249 gói thầu, trong đó có 65 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 216 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 189 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,82%, Xây lắp 26,47%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 2,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 85.594.655.004 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.275.482.881 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 127 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,82%, Xây lắp 26,47%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 2,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 85.594.655.004 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.275.482.881 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng mới bảng tuyên truyền, bảng dự báo cấp cháy. của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ QUẢNG CÁO CÔNG TOÀN TP
06/07/2026 09:12
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng 03 bảng tuyên truyền, cấm vào rừng tại các khu vực cửa biển ven rừng phòng hộ của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG PHÁT CM
06/07/2026 09:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm quần áo xuân hè, áo mưa và giày bảo hộ đi rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY VÀ THƯƠNG MẠI HÀ BÌNH
06/07/2026 09:06
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cấm 30 móc ranh giới quản lý rừng phòng hộ tại các của vàm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT & THIẾT KẾ PHÚC THIÊN
06/07/2026 08:58
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sữa chữa cải tạo Trạm Kiểm lâm Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG PHÁT CM
06/07/2026 08:56
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Sửa chữa trang thiết bị (máy vi tính để bàn, máy photo, máy in) của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG CHÍ QUANG
06/07/2026 08:50
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Hệ thống điện năng lượng mặt trời của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
30/06/2026 14:59
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Hệ thống lọc nước sinh hoạt của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD TRUNG TÂM PHÂN PHỐI MÁY LỌC NƯỚC SONG PHÚC 2
30/06/2026 14:58
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Bảo vệ rừng phòng hộ năm 2026 (Đơn vị: Hạt Kiểm lâm rừng phòng hộ Biển Tây) của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau với 9 gói thầu.
26/06/2026 10:49
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Bảo vệ rừng đặc dụng năm 2026 (Đơn vị: Hạt Kiểm lâm rừng cụm đảo Hòn Khoai) của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau với 2 gói thầu.
26/06/2026 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ công tác xử phạt vi phạm hành chính năm 2025 với 3 gói thầu.
30/06/2025 16:28
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua cây giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH CẢNH QUAN QUỐC THẮNG
11/06/2025 16:44
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Trồng cây phân tán năm 2025 với 2 gói thầu.
11/06/2025 16:38
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: May đồng phục và các phụ kiện kèm theo đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
23/05/2025 10:39
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT May đồng phục và các phụ kiện kèm theo đồng phục cho lực lượng Kiểm lâm năm 2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 09:57
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm tàu tuần tra CM-93006-TS phục vụ công tác tuần tra QLBVR cho Hạt Kiểm lâm RCĐ Hòn Khoai với 1 gói thầu.
28/04/2025 10:40
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa tài sản, trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2025 với 3 gói thầu.
28/04/2025 10:30
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Cà Mau giai đoạn 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KHOA HỌC LÂM NGHIỆP NAM BỘ, Phân Viện điều tra Quy hoạch rừng Nam Bộ
11/04/2025 09:08
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Cà Mau giai đoạn 2024 - 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
17/03/2025 09:02
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Cà Mau giai đoạn 2024 - 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/02/2025 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng mới bảng tuyên truyền, bảng dự báo cấp cháy. của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ QUẢNG CÁO CÔNG TOÀN TP
06/07/2026 09:12
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng 03 bảng tuyên truyền, cấm vào rừng tại các khu vực cửa biển ven rừng phòng hộ của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG PHÁT CM
06/07/2026 09:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm quần áo xuân hè, áo mưa và giày bảo hộ đi rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY VÀ THƯƠNG MẠI HÀ BÌNH
06/07/2026 09:06
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cấm 30 móc ranh giới quản lý rừng phòng hộ tại các của vàm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT & THIẾT KẾ PHÚC THIÊN
06/07/2026 08:58
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sữa chữa cải tạo Trạm Kiểm lâm Cái Đôi Vàm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG PHÁT CM
06/07/2026 08:56
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Sửa chữa trang thiết bị (máy vi tính để bàn, máy photo, máy in) của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG CHÍ QUANG
06/07/2026 08:50
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Hệ thống điện năng lượng mặt trời của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
30/06/2026 14:59
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Hệ thống lọc nước sinh hoạt của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD TRUNG TÂM PHÂN PHỐI MÁY LỌC NƯỚC SONG PHÚC 2
30/06/2026 14:58
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Bảo vệ rừng phòng hộ năm 2026 (Đơn vị: Hạt Kiểm lâm rừng phòng hộ Biển Tây) của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau với 9 gói thầu.
26/06/2026 10:49
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Bảo vệ rừng đặc dụng năm 2026 (Đơn vị: Hạt Kiểm lâm rừng cụm đảo Hòn Khoai) của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau với 2 gói thầu.
26/06/2026 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 70 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 45 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 34 TBMT, trong đó tự mời thầu 32 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 216 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư có quan hệ với 127 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không hề biết trước một ngày có thứ nhớ nhung làm mình không dám thở, nhạc cũng không dám nghe: vào ngày hôm ấy các nốt nhạc chỉ buông ra thôi cũng đủ làm tê tái hết mặt đất nơi chúng rơi xuống. "
Đoàn Minh Phượng
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026