Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 677.725.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 674.647.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 677.725.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 674.647.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng cho Chi Cục thuế quận Cầu Giấy năm 2023 của chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 76 BCA
21/06/2023 18:55
Bên mời thầu Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư văn phòng cho Chi Cục thuế quận Cầu Giấy năm 2023 của chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2023 15:31
Bên mời thầu Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị phục vụ công tác thu Ngân sách của chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: Cty TNHH Phát Triển Công Nghệ và Thương Mại Thủ Đô
24/07/2018 11:10
Bên mời thầu Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đã đăng tải TBMT Trang thiết bị phục vụ công tác thu Ngân sách của chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/06/2018 15:52
Bên mời thầu Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
12/06/2018 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi Cục thuế quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng cho Chi Cục thuế quận Cầu Giấy năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 76 BCA
21/06/2023 18:55
Chi Cục thuế quận Cầu Giấy công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng cho Chi Cục thuế quận Cầu Giấy năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
15/05/2023 09:07
Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đăng tải TBMT Mua sắm vật tư văn phòng cho Chi Cục thuế quận Cầu Giấy năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2023 15:31
Chi Cục thuế quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Trang thiết bị phục vụ công tác thu Ngân sách.
- Nhà thầu trúng thầu: Cty TNHH Phát Triển Công Nghệ và Thương Mại Thủ Đô
24/07/2018 11:10
Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đăng tải TBMT Trang thiết bị phục vụ công tác thu Ngân sách theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/06/2018 15:52
Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đăng tải TBMT Thuê kho lưu trữ tài liệu của Chi cục Thuế quận Cầu Giấy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/01/2013 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng cho Chi Cục thuế quận Cầu Giấy năm 2023 của chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 76 BCA
21/06/2023 18:55
Bên mời thầu Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư văn phòng cho Chi Cục thuế quận Cầu Giấy năm 2023 của chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2023 15:31
Bên mời thầu Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị phục vụ công tác thu Ngân sách của chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: Cty TNHH Phát Triển Công Nghệ và Thương Mại Thủ Đô
24/07/2018 11:10
Bên mời thầu Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đã đăng tải TBMT Trang thiết bị phục vụ công tác thu Ngân sách của chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/06/2018 15:52
Bên mời thầu Chi Cục thuế quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
12/06/2018 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục thuế quận Cầu Giấy là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tính hài hước thực sự đến từ cái đầu không nhiều hơn đến từ con tim. Đó không phải là sự khinh miệt, tinh túy của nó là tình yêu thương. Nó không nhắm tới tiếng cười to mà nhắm tới những nụ cười yên lặng, thứ sâu sắc hơn nhiều. "
Thomas Carlyle
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh