Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.182.104.913 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.914.048.301 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.182.104.913 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.914.048.301 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
27/06/2025 14:35
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải TBMT Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2025 11:05
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với 1 gói thầu.
16/06/2025 08:22
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê bao dịch vụ cung cấp dữ liệu; thuê bao dịch vụ quản lý, vận hành, bảo trì và cung cấp dữ liệu; kiểm định các trạm đo mưa tự động chuyên dùng phục vụ công tác phòng, chống thiên tai tỉnh Tuyên Quang, giai đoạn 2025-2027 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN NƯỚC
23/04/2025 08:45
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải TBMT Thuê bao dịch vụ cung cấp dữ liệu; thuê bao dịch vụ quản lý, vận hành, bảo trì và cung cấp dữ liệu; kiểm định các trạm đo mưa tự động chuyên dùng phục vụ công tác phòng, chống thiên tai tỉnh Tuyên Quang, giai đoạn 2025-2027 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 11:07
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải KHLCNT Thuê bao dịch vụ cung cấp dữ liệu; thuê bao dịch vụ quản lý, vận hành, bảo trì, cung cấp dữ liệu; kiểm định các trạm đo mưa tự động chuyên dùng phục vụ công tác phòng, chống thiên tai tỉnh Tuyên Quang, giai đoạn 2025 – 2027 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với 1 gói thầu.
27/03/2025 09:28
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
30/05/2024 14:50
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải TBMT Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/05/2024 08:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với 1 gói thầu.
14/05/2024 16:36
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng họp trực tuyến của Chi cục Thủy lợi của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ ĐỨC KHÁNH
14/08/2023 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi với 1 gói thầu.
16/06/2025 08:22
Chi cục Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
30/05/2024 14:50
Chi cục Thủy lợi công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2024 10:16
Chi cục Thủy lợi đăng tải TBMT Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/05/2024 08:47
Chi cục Thủy lợi đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
14/05/2024 16:36
Chi cục Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng họp trực tuyến của Chi cục Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ ĐỨC KHÁNH
14/08/2023 08:51
Chi cục Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ năm 2023 của Chi cục Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ ĐỨC KHÁNH
02/08/2023 14:51
Chi cục Thủy lợi công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ năm 2023 của Chi cục Thủy lợi với 1 nhà thầu tham gia.
17/07/2023 09:00
Chi cục Thủy lợi công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng họp trực tuyến của Chi cục Thủy lợi với 2 nhà thầu tham gia.
17/07/2023 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
27/06/2025 14:35
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải TBMT Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2025 11:05
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với 1 gói thầu.
16/06/2025 08:22
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê bao dịch vụ cung cấp dữ liệu; thuê bao dịch vụ quản lý, vận hành, bảo trì và cung cấp dữ liệu; kiểm định các trạm đo mưa tự động chuyên dùng phục vụ công tác phòng, chống thiên tai tỉnh Tuyên Quang, giai đoạn 2025-2027 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN NƯỚC
23/04/2025 08:45
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải TBMT Thuê bao dịch vụ cung cấp dữ liệu; thuê bao dịch vụ quản lý, vận hành, bảo trì và cung cấp dữ liệu; kiểm định các trạm đo mưa tự động chuyên dùng phục vụ công tác phòng, chống thiên tai tỉnh Tuyên Quang, giai đoạn 2025-2027 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 11:07
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải KHLCNT Thuê bao dịch vụ cung cấp dữ liệu; thuê bao dịch vụ quản lý, vận hành, bảo trì, cung cấp dữ liệu; kiểm định các trạm đo mưa tự động chuyên dùng phục vụ công tác phòng, chống thiên tai tỉnh Tuyên Quang, giai đoạn 2025 – 2027 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với 1 gói thầu.
27/03/2025 09:28
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
30/05/2024 14:50
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải TBMT Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/05/2024 08:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Chi cục Thủy lợi trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi với 1 gói thầu.
14/05/2024 16:36
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng họp trực tuyến của Chi cục Thủy lợi của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ ĐỨC KHÁNH
14/08/2023 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giá trị của anh đối với thế giới thường được tính bằng điều còn lại sau khi đem tật xấu trừ khỏi điểm tốt. "
Benjamin Franklin
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh